சினிமா செய்திகள்

விஜய் சேதுபதி, தனுஷ் படங்களுக்கு தடை + "||" + Vijay Sethupathi and Dhanush Films are banned

விஜய் சேதுபதி, தனுஷ் படங்களுக்கு தடை

விஜய் சேதுபதி, தனுஷ் படங்களுக்கு தடை
நடிகர் விஜய் சேதுபதி மற்றும் தனுஷ் ஆகியோரின் படங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

விஜய் சேதுபதி, அஞ்சலி நடிப்பில் உருவாகி உள்ள திரைப்படம் சிந்துபாத். அருண்குமார் இயக்கி உள்ளார். இந்த படத்தை அடுத்த வாரம் திரைக்கு கொண்டுவர ஏற்பாடுகள் நடக்கின்றன. இதுபோல் கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் தனுஷ், மேகா ஆகாஷ் ஜோடியாக நடித்துள்ள எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா படமும் திரைக்கு வர தயாராகிறது.

இந்த 2 படங்களையும் வெளியிடுவதாக இருந்த பட நிறுவனம் ஏற்கனவே பிரபாஸ், அனுஷ்கா, தமன்னா நடித்து வசூல் சாதனை நிகழ்த்திய பாகுபலி படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை தமிழ்நாட்டில் வெளியிட்டது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. பாகுபலி வினியோகத்தில் இந்த நிறுவனத்துக்கும் பாகுபலி தயாரிப்பாளருக்கும் இடையே பணம் கொடுக்கல் வாங்கலில் பிரச்சினை ஏற்பட்டது.

இதைத்தொடர்ந்து 2 படங்களையும் வெளியிடும் பட நிறுவனம் தங்களுக்கு தரவேண்டிய ரூ.17 கோடி பாக்கி தொகையை வழங்காமல் படங்களை வெளியிட அனுமதிக்கக் கூடாது என்று பாகுபலி தயாரிப்பு நிறுவனம் சார்பில் ஐதராபாத் கோர்ட்டில் வழக்கு தொடரப்பட்டது.

இந்த வழக்கை விசாரித்த நீதிபதி இரண்டு படங்களையும் வெளியிட இடைக்கால தடைவிதித்து உத்தரவிட்டார். இதனால் சிந்துபாத், எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா படங்களை திட்டமிட்டபடி திரைக்கு கொண்டுவருவதில் சிக்கல் ஏற்பட்டு உள்ளது. கோர்ட்டில் மனுதாக்கல் செய்து தடையை நீக்கும் முயற்சியில் 2 படக்குழுவினரும் ஈடுபட்டுள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மெக்சிகோ எல்லையில் சுவர் கட்ட தற்காலிக தடை : அமெரிக்க கோர்ட்டு உத்தரவு
அகதிகள் வருகையை தடுக்கும் வகையில் மெக்சிகோ எல்லையில் பிரமாண்ட சுவர் கட்ட அமெரிக்க ஜனாதிபதி டிரம்ப் முடிவு செய்தார். இதற்கான நிதியை ஒதுக்கும்படி நாடாளுமன்றத்திடம் அவர் கோரிக்கை வைத்தபோது, ஜனநாயக கட்சியினர் இதற்கு கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்தனர்.
2. மின் தடையால் மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இறந்தவரின் குடும்பத்தினர் உதவி கோரி மனு
மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் ஏற்பட்ட திடீர் மின் தடையால் உயிரிழந்தவரின் மனைவி மற்றும் குடும்பத்தினர் உதவி கோரி கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு கொடுத்தனர்.
3. வேடசந்தூர் அருகே கிராமங்களில் தினமும் இரவு 2 மணி நேரம் மின்தடை திருட்டு பயத்தால் பொதுமக்கள் தவிப்பு
வேடசந்தூர் அருகேயுள்ள கிராமங்களில் தினமும் இரவு 2 மணி நேரம் மின்தடை செய்யப்படுவதால், திருட்டு பயத்தால் பொதுமக்கள் தவிக்கின்றனர்.
4. மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்தடையால் ஆக்சிஜன் கிடைக்காமல் மேலும் 2 பேர் உயிரிழப்பா? சாவு எண்ணிக்கை 5-ஆனதால் பரபரப்பு
மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் ஆக்சிஜன் கிடைக்காமல் மேலும் 2 பேர் உயிரிழந்ததாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. எனவே சாவு எண்ணிக்கை 5-ஆனதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. புகார் குறித்து விசாரணை நடத்தப்படும்: மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்தடை ஏற்பட்ட போது நடந்தது என்ன? டீன் வனிதா விளக்கம்
மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்தடை ஏற்பட்ட போது நடந்தது என்ன? என்பது குறித்து டீன் வனிதா விளக்கம் அளித்தார்.