சினிமா செய்திகள்

ரசிகர்களை கவர்ந்த சூர்யா பட டிரெய்லர் + "||" + Surya movie trailer that captivated the fans

ரசிகர்களை கவர்ந்த சூர்யா பட டிரெய்லர்

ரசிகர்களை கவர்ந்த சூர்யா பட டிரெய்லர்
சூர்யா, சூரரை போற்று படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இது அவருக்கு 38-வது படம். கதாநாயகியாக அபர்ணா முரளி வருகிறார். இறுதி சுற்று படத்தை எடுத்து பிரபலமான சுதா கொங்கரா இயக்கி உள்ளார்.
படம் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது. இந்தநிலையில் படத்தின் டிரெய்லரை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்.

இதில் சூர்யா அசத்தலான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி இருப்பதாக ரசிகர்கள் கொண்டாடுகிறார்கள். சாதாரண இளைஞன் விமான நிறுவனம் தொடங்க ஆசைப்படுவதையும், அதற்காக அவன் எடுக்கும் முயற்சிகளையும் கருவாக வைத்து படத்தை எடுத்துள்ளனர்.

“கையில் ஆறாயிரம் ரூபாயை வைத்து கொண்டு விமான கம்பெனியை ஆரம்பிக்க போவதாக சொன்னபோது எவன்டா இந்த லூசு என்று பார்த்தது” என சூர்யா பஞ்ச் வசனம் பேசுவது போன்று டிரெய்லர் தொடங்குகிறது. விமான நிறுவனம் தொடங்க ஆசைப்படும் சூர்யாவும் அதற்காக அவர் படும் கஷ்டங்களும் டிரெய்லரில் இடம்பெற்று உள்ளன.

“உனக்கெல்லாம் எதுக்கய்யா பெரிய மனுஷங்க செய்ற தொழில்” என்று ஒருவர் கேட்க நிமிருடா நிமிருடா என்ற பாடல் ஒலிக்கிறது. இந்த படத்தில் சூர்யாவின் நடிப்பு அவரது ரசிகர்களுக்கு தீனிபோடும் வகையில் இருக்கும் என்று திரையுலகினர் நம்பிக்கை தெரிவிக்கின்றனர். டிரெய்லரை நடிகர்கள் மோகன்லால், ராணா ஆகியோர் வெளியிட்டனர். ஜீ.வி.பிரகாஷ் இசையமைத்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. படமாகும் குறுநாவலில், சூர்யா!
சூர்யா நடித்த ‘சூரரை போற்று’ படம் விரைவில் திரைக்கு வரயிருக்கிறது. இதையடுத்து சூர்யா நடிக்கப்போகும் படம் எது, அந்த படத்தை இயக்கப் போகிறவர் யார்? என்ற கேள்விகள் ரசிகர்கள் மத்தியில் இருந்தன. இந்த கேள்விகளுக்கு இப்போது விடை கிடைத்து இருக்கிறது.
2. சூர்யா படம் தள்ளிவைப்பு?
‘காப்பான்’ படத்துக்கு பிறகு சூர்யா நடித்து வரும் சூரரை போற்று பட வேலைகள் இறுதி கட்டத்தில் உள்ளன. இந்த படத்தை ‘இறுதி சுற்று’ படத்தை எடுத்து பிரபலமான சுதா கொங்கரா இயக்குகிறார். அபர்ணா பாலமுரளி, கருணாஸ், ஜாக்கி ஷெராப், மோகன்பாபு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.
3. மீண்டும் பாலா இயக்கத்தில் சூர்யா?
கே. வி.ஆனந்த் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘காப்பான்‘ படம் திரைக்கு வந்து ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இதற்கு கலவையான விமர்சனங்கள் வந்தன. ஆனாலும் வசூல் திருப்தியாக உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.
4. ரசிகர்களை சந்தித்த சூர்யா
கே.வி. ஆனந்த் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘காப்பான்’ படம் திரைக்கு வர உள்ளது. இதில் சிறப்பு பாதுகாப்பு அதிகாரியாக வருகிறார். படத்தின் டிரெய்லரில் “ஒரு உயிரை பலி கொடுத்து 100 உயிரை காப்பாற்றுவது தப்பில்லை. அது பாவமும் இல்லை” என்ற வசனமும் சூர்யாவின் அதிரடி சண்டை காட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.