சினிமா துளிகள்

“நானும் அரசியலுக்கு வருவேன்!” + "||" + Come to politics!

“நானும் அரசியலுக்கு வருவேன்!”

“நானும் அரசியலுக்கு வருவேன்!”
அரசியலுக்கு போகும் நடிகர்-நடிகைகளின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் பெருகி வருகிறது.
அரசியலுக்கு போகும் நடிகர்-நடிகைகளின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் பெருகி வரும் நிலையில், “நடிகர்கள் அரசியலில் ஈடுபட்டால், ஆதரவு கொடுக்க கூடாது” என்ற கோஷங்களும் அதிகரித்து வருகின்றன. இதுபற்றி நடிகர்-டைரக்டர் பார்த்திபன் கூறும்போது-

“நடிகர்களும்மனிதர்கள்தானே...அவர்கள் ஏன் அரசியலுக்கு வரக்கூடாது? நடிகர்கள் அரசியலுக்கு வரக்கூடாது என்ற பழைய பல்லவியை பாடுபவர்களால் தேர்தலில் வெற்றி பெற முடியாது. அரசியல்வாதிகள் கொடுக்கும் பணத்தையும், இலவசங் களையும் பொதுமக்கள் புறக்கணிக்கும் நிலை வரும்போது, நானும் அரசியலுக்கு வருவேன்” என்றார்! 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிறுமி பாலியல் பலாத்காரம்: பார்த்திபன், விவேக், கஸ்தூரி கண்டனம்
சிறுமியை பாலியல் பலாத்கார சம்பவத்துக்கு நடிகர்கள் பார்த்திபன், விவேக், நடிகை கஸ்தூரி ஆகியோர் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளனர்.