சினிமா துளிகள்

கதாநாயகனாக சாவித்ரியின் பேரன்! + "||" + Savithri's grandson as hero!

கதாநாயகனாக சாவித்ரியின் பேரன்!

கதாநாயகனாக சாவித்ரியின் பேரன்!
மறைந்த நடிகை சாவித்ரியின் பேரன் (மகள் விஜயசாமுண்டீஸ்வரியின் மகன்) அபினய் வடி, `ராமானுஜம்' படத்தின் மூலம் திரையுலகுக்கு அறிமுகமானார்.
`மைக்கேல் ஆகிய நான்' என்ற படத்தில் கதாநாயகனாக நடித்தார். இந்த படம் திரைக்கு வர தயாராக இருக்கிறது. அடுத்து அவர் நடிக்கும் படம், `சுகர்.' இந்த படத்தில் சிம்ரன், திரிஷா இருவரும் இணைந்து நடிக்கிறார்கள். சுமந்த் ராதாகிருஷ்ணன் டைரக்டு செய்கிறார்.

``இது, காணாமல் போன ஒரு முதலையை பற்றிய கதை. பெரும்பகுதி காட்சிகள் சென்னையை அடுத்த பிச்சாவரத்தில் படமாக்கப்பட்டன. அடுத்து ஒரு நகைச்சுவை படத்தில் நடிக்கிறேன். அத்தியப்பன் சிவா டைரக்டு செய்கிறார். தொடர்ந்து காதல் நாயகனாக நடிக்க விரும்புகிறேன்'' என்கிறார், அபினய் வடி.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...