சினிமா துளிகள்

மீண்டும் விக்ரம் ஜோடியாக சிம்ரன் + "||" + Again Vikram paired with Simran

மீண்டும் விக்ரம் ஜோடியாக சிம்ரன்

மீண்டும் விக்ரம் ஜோடியாக சிம்ரன்
கோப்ரா படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் ரஷியாவில் நடந்தது. இது இறுதி கட்டத்தை நெருங்கி உள்ளது. அடுத்து கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தில் விக்ரம் நடிக்கிறார்.
நடிகர் விக்ரம், கோப்ரா, பொன்னியின் செல்வன் ஆகிய படங்களில் நடித்து வருகிறார். கோப்ரா படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் ரஷியாவில் நடந்தது. இது இறுதி கட்டத்தை நெருங்கி உள்ளது. அடுத்து கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தில் விக்ரம் நடிக்கிறார். இது விக்ரமுக்கு 60-வது படம். இந்த படத்துக்கு இன்னும் பெயர் வைக்கவில்லை. விக்ரமுடன் அவரது மகன் துருவ் விக்ரமும் இணைந்து நடிக்கிறார். இதில் 2 நாயகிகள் நடிக்க உள்ளனர். ஏற்கனவே வாணி போஜனை ஒரு நாயகியாக தேர்வு செய்து உள்ளனர். இன்னொரு நாயகி தேர்வு நடந்தது. தற்போது சிம்ரனை ஒப்பந்தம் செய்துள்ளனர். ஏற்கனவே விக்ரம் நடித்து திரைக்கு வருவதில் தாமதமாகி உள்ள துருவ நட்சத்திரம் படத்திலும் சிம்ரன் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. விக்ரமின் பிதாமகன் படத்திலும் ஒரு பாடலுக்கு சிம்ரன் நடனம் ஆடி இருந்தார். விக்ரமின் 60-வது படப்பிடிப்பு தொடங்கி உள்ளதாக கார்த்திக் சுப்புராஜ் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்து உள்ளார். இந்த படத்தில் அனிருத் இசையமைப்பதாக இருந்தது. தற்போது அவருக்கு பதில் சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைப்பதாக அறிவித்து உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மீண்டும் ஆங்கில பெயர்கள்
சமீபகாலமாக தமிழ் படங்களுக்கு மீண்டும் ஆங்கில பெயர்கள் வைக்கப்படுகின்றன.
2. "மீண்டும் அரசியலுக்கு வருவது குறித்து ஆலோசனை" - நடிகர் ரஜினிகாந்த்
மீண்டும் அரசியலுக்கு வருவது குறித்து மக்கள் மன்ற நிர்வாகிகளுடன் ஆலோசனை நடத்திய பிறகு அறிவிப்பேன் என்று நடிகர் ரஜினாகாந்த் தெரிவித்துள்ளார்.
3. மீண்டும் நடிக்கும் சுவாதி
தமிழில் சசிகுமார் இயக்கத்தில் 2008-ல் வெளியான சுப்பிரமணியபுரம் படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் சுவாதி.
4. மீண்டும்
படத்தின் சினிமா முன்னோட்டம் சரவணன் சுப்பையா இயக்கத்தில் ‘மீண்டும்’ சினிமா முன்னோட்டம்.
5. மீண்டும் நடிக்கும் தீபன்
பாரதிராஜா இயக்கிய முதல் மரியாதை படத்தில் சிவாஜி கணேசனுடன் நடித்து பிரபலமானவர் தீபன். அந்த படத்தில் தீபன் நடித்த ‘அந்த நிலாவதான் கையில பிடிச்சேன் என் ராஜாவுக்காக’... பாடல் பட்ட தொட்டியெங்கும் ஒலித்தது.