தமிழ்-தெலுங்கில், `ராஜலிங்கா’


தமிழ்-தெலுங்கில், `ராஜலிங்கா’
x
தினத்தந்தி 19 March 2021 12:40 AM GMT (Updated: 19 March 2021 12:40 AM GMT)

‘ராஜலிங்கா’ படம் தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய 2 மொழிகளில் தயாராகி இருக்கிறது”

“இன்றைய கைபேசி கலாசாரத்தினால் ஏற்படும் பாதிப்புகளையும், அவலங்களையும் சித்தரிக்கும் வகையில், ‘ராஜலிங்கா’ படம் தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய 2 மொழிகளில் தயாராகி இருக்கிறது” என்கிறார், அந்தப் படத்தின் டைரக்டர் சிவபாரதி. படத்தின் கதாநாயகனும் இவர்தான். இவருக்கு ஜோடி, ஜாய் பிரியா.

படத்தை பற்றி இவர் மேலும் கூறும்போது, “இது ஒரு கிரைம் த்ரில்லர். கண்ணால் காண்பதும் பொய். காதால் கேட்பதும் பொய் என்பதை மையப்புள்ளியாக வைத்து திரைக்கதை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. பிரபல வினியோகஸ்தர் திருச்சி மாரிமுத்து தயாரிக்கிறார். சென்னை, ஐதராபாத், கொடைக்கானல் பகுதிகளில் அடர்ந்த வனப்பகுதியில் படப்பிடிப்பை நடத்தியிருக் கிறோம்” என்றார்.

Next Story