சினிமா துளிகள்

கொரோனா 2-வது அலை ஹாலிவுட் படங்கள் ரிலீஸ் தள்ளிவைப்பு + "||" + Corona 2nd wave Hollywood movies Release postponement

கொரோனா 2-வது அலை ஹாலிவுட் படங்கள் ரிலீஸ் தள்ளிவைப்பு

கொரோனா 2-வது அலை ஹாலிவுட் படங்கள் ரிலீஸ் தள்ளிவைப்பு
கொரோனா 2-வது அலை உலகம் முழுவதும் உக்கிரமாக பரவி வருகிறது. சில நாடுகளில் மீண்டும் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.
தமிழகத்தில் தியேட்டர்களில் பார்வையாளர்கள் 50 சதவீதமாக குறைக்கப்பட்டு உள்ளது. இதனால் உலக அளவில் சமீபத்தில் வெளியான ஹாலிவுட் படங்களின் வசூல் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளது. சில படங்கள் நஷ்டத்தையும் சந்தித்து உள்ளன. 'காஸ்ஸில்லா வெர்சஸ் காங்' படத்தின் வசூலும் கொரோனாவால் குறைந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இதையடுத்து திரைக்கு வர தயாராக இருந்த வொண்டர் வுமன், ஸ்கார்லெட் ஜோன்சனின் பிளாக் விடோ படங்களின் ரிலீஸ் தள்ளி வைக்கப்பட்டு உள்ளன. டாம் குரூஸ் நடித்து 1986-ல் வெளியான டாப் கன் படத்தின் இரண்டாம் பாகம் 34 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தயாராகி கடந்த ஜூன் மாதம் திரைக்கு வரும் என்று அறிவித்து பின்னர் டிசம்பர் மாதத்துக்கு தள்ளிவைத்தனர். கொரோனா குறையாததால் மீண்டும் வருகிற ஜூலை மாதத்துக்கு தள்ளி வைத்தனர். தற்போது 2-வது அலை பரவல் காரணமாக டாப் கன் 2-ம் பாகம் நவம்பர் மாதத்துக்கு தள்ளிப் போகிறது.. இதுபோல் டாம் குரூஸ் நடித்துள்ள மிஷன் இம்பாஸிபில் -7 படத்தை அடுத்த ஆண்டு மே மாதத்துக்கு தள்ளி வைத்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா 2-வது அலை - உலகப் புகழ் பெற்ற தஞ்சை பெரிய கோவில், வேலூர் ஜலகண்டேஸ்வரர் கோவில் உள்ளிட்டவை மூடல்
கொரோனா பரவல் காரணமாக புராதன சின்னங்களான வேலூர் கோட்டையில் உள்ள ஜலகண்டேஸ்வரர் கோவில், தஞ்சை பெரிய கோவில், மாமல்லபுரம் கடற்கரை கோவில்கள் உள்ளிட்டவை மூடப்பட்டன.
2. கொரோனாவின் 2-வது அலையை தடுக்க முக கவசம் அணிவதே தீர்வு - சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் தகவல்
கொரோனாவின் 2-வது அலையை கட்டுப்படுத்த முககவசம் அணிவதே இப்போதைய தீர்வு என சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் கூறினர்.
4. நெமிலி தாலுகா அலுவலகத்தில் கொரோனா 2-வது அலை குறித்து அதிகாரிகள் ஆலோசனை கூட்டம்
நெமிலி தாலுகா அலுவலகத்தில் கொரோனா 2-வது அலை தொடர்பாக எடுக்கப்பட வேண்டிய முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் குறித்து வருவாய்த்துறையினர், மருத்துவத்துறையினர், நெமிலி மற்றும் பனப்பாக்கம் பேரூராட்சி அலுவலர்கள், வணிகர் சங்க பிரதிநிதிகள் பங்கேற்ற ஆலோசனைக்கூட்டம் நடந்தது.