சினிமா துளிகள்

சத்யராஜின் நீண்டநாள் ஆசை நிறைவேறியதா? + "||" + Did Sathyaraj's long-held wish come true?

சத்யராஜின் நீண்டநாள் ஆசை நிறைவேறியதா?

சத்யராஜின் நீண்டநாள் ஆசை நிறைவேறியதா?
பொன்ராம் இயக்கியுள்ள ‘எம்.ஜி.ஆர். மகன்’ படம், அப்பா-மகனை பற்றிய கதை. அப்பாவாக சத்யராஜ், மகனாக சசிகுமார் நடிக்கிறார்கள். மகன் சசிகுமாரை வக்கீலாக பார்க்க வேண்டும் என்று சத்யராஜுக்கு நீண்டநாள் ஆசை. அது நிறைவேறியதா? என்பதே கதை.
``சசிகுமாரின் ஜோடியாக மிருணாளினி, தாயாக சரண்யா பொன்வண்ணன், தாய்மாமனாக சமுத்திரக்கனி, சித்தப்பாவாக சிங்கம்புலி ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள். ‘தினத்தந்தி’ வாசகரான சசிகுமாருக்கு ‘தினத்தந்தி’ நாளிதழின் முதல் பக்கத்தில் தன்னைப் பற்றிய செய்தியும், படமும் வரவேண்டும் என்று ஆசை. அது எப்படி நிறைவேறுகிறது? என்பது திரைக்கதை'' என்கிறார், டைரக்டர் பொன்ராம்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘எம்.ஜி.ஆர். மகன்’ படத்தில் தந்தை-மகனாக சத்யராஜ்-சசிகுமார்
‘எம்.ஜி.ஆர். மகன்’ படத்தில் சத்யராஜ்-சசிகுமார் இருவரும் தந்தை-மகனாக நடித்து இருக்கிறார்கள். ‘வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம்’, ‘ரஜினிமுருகன்’, ‘சீமராஜா’ ஆகிய படங்களை டைரக்டு செய்த பொன்ராம் இயக்கியிருக்கிறார்.