பீஸ்ட் அப்டேட் எப்போ ரிலீஸ் ஆகும்? - இயக்குனர் நெல்சன் விளக்கம்


பீஸ்ட் அப்டேட் எப்போ ரிலீஸ் ஆகும்? - இயக்குனர் நெல்சன் விளக்கம்
x
தினத்தந்தி 8 Oct 2021 5:47 PM GMT (Updated: 8 Oct 2021 5:47 PM GMT)

நெல்சன் - விஜய் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் ‘பீஸ்ட்’ படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் அனிருத் இசையமைக்கிறார்.

கோலமாவு கோகிலா படத்தின் வெற்றியைத் தொடர்ந்து நெல்சன் இயக்கிய படம் டாக்டர். இப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் ஹீரோவாக நடித்துள்ளார். அனிருத் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். இப்படம் வருகிற 9-ந் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. அதேபோல் தெலுங்கிலும் வருண் டாக்டர் என்ற பெயரில் ரிலீசாக உள்ளது. இப்படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சி நேற்று நடைபெற்றது. இதில் சிவகார்த்திகேயன், இயக்குனர் நெல்சன் உள்ளிட்ட படக்குழுவினர் கலந்துகொண்டனர்.

அப்போது இயக்குனர் நெல்சனிடம், ரசிகர் ஒருவர் பீஸ்ட் படத்தின் அப்டேட் எப்போது வெளியாகும் என கேட்டார். இதற்கு பதிலளித்த நெல்சன், டாக்டர் படம் ரிலீசானதும், பீஸ்ட் படத்தின் அப்டேட் வெளியாகும் என கூறினார். அது என்ன அப்டேட் என்பதை அவர் தெரிவிக்கவில்லை. பீஸ்ட் படத்தையும் நெல்சன் தான் இயக்கி வருகிறார். இப்படத்தில் நடிகர் விஜய் ஹீரோவாக நடிக்கிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

Next Story