‘விருமன்’ படத்தின் முக்கிய அப்டேட்


‘விருமன்’ படத்தின் முக்கிய அப்டேட்
x
தினத்தந்தி 9 Nov 2021 6:11 PM GMT (Updated: 9 Nov 2021 6:11 PM GMT)

யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைக்கும் ‘விருமன்’ படத்தை நடிகர் சூர்யா தனது 2டி நிறுவனம் மூலம் தயாரித்து வருகிறார்.

குட்டிப் புலி படத்தின் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமானவர் முத்தையா. இதையடுத்து அவர் இயக்கிய கொம்பன், மருது, தேவராட்டம், புலிக்குத்தி பாண்டி ஆகிய படங்கள் நல்ல வரவேற்பை பெற்றன. இவர் இயக்கத்தில் தற்போது ‘விருமன்’ படம் தயாராகி வருகிறது.

இப்படத்தில் நடிகர் கார்த்தி ஹீரோவாக நடிக்கிறார். அவருக்கு ஜோடியாக இயக்குனர் ஷங்கரின் மகள் அதிதி நடித்து வருகிறார். யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைக்கும் இப்படத்தை நடிகர் சூர்யா தனது 2டி நிறுவனம் மூலம் தயாரிக்கிறார்.

கிராமத்து கதையம்சத்தில் இப்படம் தயாராகி வருகிறது. கடந்த சில மாதங்களாகவே மதுரை, தேனி பகுதிகளில் தொடர்ச்சியாக நடைபெற்று வந்த விருமன் படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது இறுதிக்கட்டத்தை எட்டி உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. விரைவில் படப்பிடிப்பை முடித்து, படத்தை 2022-ம் ஆண்டு ஜனவரி மாதம் திரைக்கு கொண்டு வர திட்டமிட்டுள்ளார்களாம்.

Next Story