முன்னோட்டம்
பலூன்

பலூன்
ஜெய் அஞ்சலி, ஜனனி அய்யர் சினிஷ் யுவன் சங்கர் ராஜா ஆர்.சரவணன்
ஜெய், அஞ்சலி ஜோடியாக நடித்துள்ள படம், ‘பலூன்.’ இதில், ஜனனி அய்யர் இன்னொரு நாயகியாக வருகிறார். இந்த படத்தை சினிஷ் டைரக்டு செய்துள்ளார். படத்தை பற்றி அவர் சொல்கிறார்:
Chennai
‘பலூன்’ படத்தில் 3 தோற்றங்களில், ஜெய்!

“1989-ல் பலூன் வியாபாரியாக இருக்கும் ஜெய்யும், ஜனனி அய்யரும் காதலர்கள். ஜெய் ஒரு கட்டத்தில் இறந்து போகிறார். தற்போதைய கால கட்டத்தில், இன்னொரு ஜெய் சினிமா டைரக்டராகி படம் இயக்க தயாராகிறார். திகில் கதை அவருக்கு பிடிக்காது. ஆனாலும், அதுபோன்ற கதையை படமாக்கும் நிர்ப்பந்தம் வருகிறது. அது ஏன்? என்பது கதை.

பேயின் பயமுறுத்தல்களுடன், திகில் படமாக தயாராகி உள்ளது. இதில் பேய் வருவதற்கு முன்னால் பலூன் வரும். அதனால்தான் படத்துக்கு அந்த பெயர் சூட்டப்பட்டு உள்ளது. ஜெய் மூன்று தோற்றங்களில் வருகிறார். காதல், சஸ்பென்ஸ் கலந்த திகில் படமாக, இது தயாராகி உள்ளது. யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைத்து உள்ளார். பின்னணி இசை பேய் படத்துக்கு வலுவூட்டும் வகையில் பயங்கரமாக அமைந்துள்ளது. அருண் பாலாஜி, கந்தசாமி நந்த குமார், திலீப் சுப்பராயன் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். படப்பிடிப்பு முடிந்து இறுதி கட்ட பணிகள் நடக்கின்றன. படம், விரைவில் திரைக்கு வரும்.”

விமர்சனம்

நடிகையர் திலகம்

சாவித்ரியின் கதை என்பதால் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்திய படம் நடிகையர் திலகம் சாவித்ரியாக கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்து இருக்கிறார். படத்தின் சினிமா விமர்சனம்.

இரவுக்கு ஆயிரம் கண்கள்

ஒரு கொலையும், கொலையாளி யார்? என்று கண்டுபிடிக்க நடக்கும் திகிலான போராட்டம். படம் "இரவுக்கு ஆயிரம் கண்கள்" கதாநாயகன்-கதாநாயகி: அருள்நிதி-மகிமா நம்பியார். டைரக்‌ஷன்: மு.மாறன். படத்தின் சினிமா விமர்சனம்.

பாஸ்கர் ஒரு ராஸ்கல்

மனைவியை இழந்த வசதியான அரவிந்தசாமி, அரவிந்தசாமியின் அடிதடி தகராறை வெறுக்கும் ஒரே மகன் ராகவ். நைனிகாவுக்கு அப்பா இல்லை. அம்மா அமலாபாலுடன் வசிக்கிறார். பாஸ்கர் ஒரு ராஸ்கல் சினிமா விமர்சனம் பார்க்கலாம்.

மேலும் விமர்சனம்