கடத்தல்


கடத்தல்
x
தினத்தந்தி 27 Sep 2021 2:27 PM GMT (Updated: 27 Sep 2021 2:27 PM GMT)

சலங்கை துரை இயக்கத்தில் எம்.ஆர் தாமோதர், விதிஷா நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் ‘கடத்தல்’ படத்தின் முன்னோட்டம்.

கரண், வடிவேலு, நடித்த காத்தவராயன், கதிர், ஹனி ரோஸ் நடித்த காந்தர்வன், கஸ்தூரி முக்கிய வேடத்தில் நடித்த இ.பி.கோ 302 படங்களுக்கு பிறகு சலங்கை துரை இயக்கும் படம் ‘கடத்தல்’.  நிர்மலா தேவி நல்லாசியுடன் சௌத் இண்டியன் புரடெக்‌ஷன்ஸ் தயாரிக்க கதாநாயகனாக எம்.ஆர் தாமோதர் அறிமுகமாகிறார்.

கதாநாயகிகளாக விதிஷா, ரியா ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள். சுதா,சிங்கம் புலி, பாபு தமிழ் வாணன், ஆதி வெங்கடாச்சலம், நிழல்கள் ரவி க.சபாபதி, சந்தோஷ், மோகன் ரெட்டி, மாஸ்டர் தருண் ரெட்டி, பிரவீன்  மற்றும் பலர் நடிக்கிறார்கள். உண்மை சம்பவத்தை அடிப்படையாக கொண்ட அதிரடி திருப்பங்களுடன் கூடிய ஆக்சன் திரைப்படமாக வெளிவர இருக்கிறது ‘கடத்தல்’.

Next Story