விமர்சனம்
முதலாளியாக இருந்தாலும் பரோட்டா மாஸ்டராக வேலை பார்ப்பது, தத்து குழந்தைகளை பிரிக்க சதி செய்யும் காதலியை உதறி தள்ளுவது - இரும்பு மனிதன்

முதலாளியாக இருந்தாலும் பரோட்டா மாஸ்டராக வேலை பார்ப்பது, தத்து குழந்தைகளை பிரிக்க சதி செய்யும் காதலியை உதறி தள்ளுவது - இரும்பு மனிதன்
சந்தோஷ் பிரதாப், மதுசூதனன், கஞ்சா கருப்பு அர்ச்சனா டிஸ்னி கே.எஸ். மனோஜ் கே.கோகுல்
சொந்த ஓட்டலில் முதலாளியாக இருந்தாலும் பரோட்டா மாஸ்டராக வேலை பார்ப்பது, தத்து குழந்தைகளை பிரிக்க சதி செய்யும் காதலியை உதறி தள்ளுவது என்று கதாபாத்திரத்துக்கு உயிர் கொடுத்துள்ளார். படம் "இரும்பு மனிதன்" விமர்சனம் பார்க்கலாம்.
Chennai
சிறுவயதிலேயே பெற்றோரை இழந்த சந்தோஷ் பிரதாப் வளர்ந்ததும் சொந்தமாக ஓட்டல் நடத்துகிறார். மூன்று அனாதை சிறுவர்களை தத்தெடுத்து வளர்த்து, அவர்களுக்காக திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருக்கிறார். வீட்டில் திருட வரும் கஞ்சா கருப்பை உதவியாளராக வைத்துக் கொள்கிறார்.

ஓட்டல் தொழிலில் நல்ல வருமானம் குவிய செல்வந்தர் ஆகிறார். ஆனால் தத்து மகன்கள் பணத்தை கிரிக்கெட் சூதாட்டத்தில் கட்டி ஊதாரியாகிறார்கள். தொழில் எதிரி மதுசூதனனுடன் சேர்ந்து சதி செய்து சொத்துகளை தங்கள் பெயருக்கு மாற்றி சந்தோஷ் பிரதாப்பை வீட்டை விட்டும் வெளியேற்றுகின்றனர். அவரது நிலைமை என்னவாகிறது என்பது மீதி கதை.

சந்தோஷ் பிரதாப்புக்கு முழு கதையையும் தாங்கும் அழுத்தமான வேடம். அதை நிறைவாக செய்துள்ளார். ஓட்டலில் மிச்சமாகும் உணவுகளை ரோட்டோர ஏழைகளுக்கு கொடுப்பது, முதலாளியாக இருந்தாலும் பரோட்டா மாஸ்டராக வேலை பார்ப்பது, தத்து குழந்தைகளை பிரிக்க சதி செய்யும் காதலியை உதறி தள்ளுவது என்று கதாபாத்திரத்துக்கு உயிர் கொடுத்துள்ளார்.

வயதான பிறகு அமைதியான நடிப்பால் மனதில் நிற்கிறார். சொத்துகளை பிடுங்கி தத்து மகன்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே தள்ளும்போது பரிதாபப்பட வைக்கிறார். காதலியாக வந்து போகிறார் அர்ச்சனா. ஆரம்பத்தில் கலகலப்பும் பிற்பகுதியில் குணசித்திர நடிப்பையும் நேர்த்தியாக கொடுத்துள்ளார் கஞ்சா கருப்பு.

மதுசூதனன் வில்லத்தனம் காட்டுகிறார். மகன்களாக வரும் நிஷாந்த், அகில், திலீப் முவரும் கதாபாத்திரத்துக்கு தேவையான நடிப்பை கொடுத்துள்ளனர். தத்து மகன்கள் என்ற உண்மை தெரியும்போது உணர்ச்சியே காட்டாமல் நிற்பது நெருடல். ஜோசப் பேபியின் அழுத்தமான கதையை சமூக அக்கறையோடு விறுவிறுப்பாகவும், சுவாரஸ்யமாகவும் காட்சிப்படுத்தி கவனம் பெறுகிறார் இயக்குனர் டிஸ்னி. கே.எஸ்.மனோஜ் இசையும், கோகுல் ஒளிப்பதிவும் பக்கபலம்.

முன்னோட்டம்

பொன்மகள் வந்தாள்

ஆண்கள் பார்க்க வேண்டிய பெண்களின் கதை ‘பொன்மகள் வந்தாள்’ படத்தின் சினிமா முன்னோட்டம்.

பதிவு: மே 29, 11:09 PM

மாஸ்டர்

விஜய் நடிக்கும் `மாஸ்டர்' படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் டைரக்டு செய்து வருகிறார். விஜய் முதன்முதலாக மீசை இல்லாமல் நடித்திருக்கிறார் படம் "மாஸ்டர்" சினிமா முன்னோட்டம்.

பதிவு: மார்ச் 17, 05:33 AM

சக்ரா

போலீஸ் அதிகாரி வேடத்துக்கு விஷால் தேர்வு செய்த கதாநாயகி! படம் `சக்ரா' படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: மார்ச் 13, 12:13 AM
மேலும் முன்னோட்டம்