மாவட்ட செய்திகள்

சிவாடியில் பெட்ரோலிய கிடங்கு அமைத்தால் போராட்டம் + "||" + In civadi The strike by the petroleum warehouse

சிவாடியில் பெட்ரோலிய கிடங்கு அமைத்தால் போராட்டம்

சிவாடியில் பெட்ரோலிய கிடங்கு அமைத்தால் போராட்டம்
சிவாடியில் பெட்ரோலிய கிடங்கு அமைத்தால் பொதுமக்களை திரட்டி போராட்டம் நடத்தப்படும் என்று தர்மபுரி மாவட்ட தி.மு.க. செயலாளர் தடங்கம் சுப்ரமணி எம்.எல்.ஏ. தெரிவித்து உள்ளார்.
தர்மபுரி,

தடங்கம் சுப்ரமணி எம்.எல்.ஏ.  வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-

தர்மபுரி சட்டசபை தொகுதிக்குட்பட்ட நல்லம்பள்ளி அருகே உள்ள சிவாடி கிராமத்தில் மத்திய அரசின் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள பெட்ரோலிய நிறுவனத்தின் கச்சா எண்ணெய் கிடங்கை சுமார் 100 ஏக்கர் பரப்பளவில் அமைக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இதற்காக அரசு நிலங்கள் மற்றும் தனியாருக்கு சொந்தமான விவசாய நிலங்களை கையகப்படுத்துவதற்கான நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.


இந்த திட்டத்திற்கு அந்த பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்து உள்ளனர். இந்த திட்டத்தை செயல்படுத்தினால் சிவாடி, பூதனஅள்ளி உள்ளிட்ட 15-க்கும் மேற்பட்ட கிராமங்கள் பாதிக்கப்படும். விவசாயத்தை மட்டுமே வாழ்வாதாரமாக நம்பியுள்ள இந்த பகுதியில் உள்ள கிராமங்களை சேர்ந்த ஏழை விவசாயிகளின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகிவிடும்.

இந்த பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள், விவசாயிகளை பாதிக்கும் இந்த பெட்ரோலிய கிடங்கு அமைக்கும் திட்டத்தை ரத்து செய்ய மாவட்ட நிர்வாகம் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். சிவாடியில் பெட்ரோல் கிடங்கு அமைக்கும் திட்டத்தை செயல்படுத்தினால் அதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் வகையில் தர்மபுரி தொகுதியின் எம்.எல்.ஏ. என்ற முறையில் எனது தலைமையில் இந்த தொகுதியின் பொதுமக்களை ஒன்று திரட்டி தி.மு.க. செயல் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் அனுமதியோடு மாபெரும் போராட்டம் நடத்தப்படும்.

இவ்வாறு அதில் அவர் கூறி உள்ளார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஏரியை தூர்வாரக்கோரி விவசாயிகள் சங்கத்தினர் உண்ணாவிரதம்
ஏரியை தூர்வாரக்கோரி விவசாய சங்கத்தினர் உண்ணாவிரத போராட்டம் நடத்தினர்.
2. அரசு மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்ட பெண் சாவு டாக்டர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி போராட்டம்
கும்பகோணம் அரசு மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்ட பெண் உயிரிழந்தார். இதனால், டாக்டர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி உறவினர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. நாகர்கோவில் இந்திராகாலனி பொதுமக்கள், கலெக்டர் அலுவலகத்தில் உள்ளிருப்பு போராட்டம்
நாகர்கோவில் இந்திரா காலனி குடியிருப்புகளை காலிசெய்யக்கூறி ரெயில்வே நிர்வாகம் நோட்டீஸ் வழங்கியதால், அப்பகுதி பொதுமக்கள் மாற்று இடம் வழங்கக்கோரி கலெக்டர் அலுவலகத்தில் உள்ளிருப்பு போராட்டம் நடத்தினார்கள்.
4. பாரபட்சமின்றி நிவாரணம் வழங்கக்கோரி இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் முற்றுகை போராட்டம் 270 பேர் கைது
திருவாரூர், மன்னார்குடியில் கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு பாரபட்சமின்றி நிவாரணம் வழங்கக்கோரி இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் முற்றுகை போராட்டம் நடந்தது. இதில் 8 பெண்கள் உள்பட 270 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. அரியலூர் அருகே சிமெண்டு ஆலை ஒப்பந்த தொழிலாளர்கள் 2-வது நாளாக போராட்டம்
அரசு சிமெண்டு ஆலையில் பணி புரியக் கூடிய 300-க்கும் மேற்பட்ட ஒப்பந்த தொழிலாளர்கள் நேற்று முன்தினம் முதல் பணிக்கு செல்லாமல் பணியை புறக்கணித்து உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.