மாவட்ட செய்திகள்

குடிநீர் வினியோகம் செய்யக்கோரி அம்பேத்கர் நகர் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Ambedkar Nagar Public road blockade for drinking water supply

குடிநீர் வினியோகம் செய்யக்கோரி அம்பேத்கர் நகர் பொதுமக்கள் சாலை மறியல்

குடிநீர் வினியோகம் செய்யக்கோரி அம்பேத்கர் நகர் பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
குடிநீர் வினியோகம் செய்யக்கோரி அம்பேத்கர் நகர் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
பாடாலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டம், ஆலத்தூர் தாலுகா நக்கசேலம் கிராமத்தில் அம்பேத்கர் நகர் உள்ளது. இந்த நகரில் 200-க்கும் மேற்பட்ட குடும்பங்கள் வசித்து வருகின்றன. இப்பகுதி மக்களுக்கு அந்த பகுதியில் ஆழ்குழாய் அமைத்து குடிநீர் வினி யோகம் செய்து வந்தனர். இந்நிலையில், அம்பேத்கர் நகர் பகுதிக்கு குடிநீர் கொண்டு வரும் குழாய் உடைந்து உள்ளது. இதனால் அந்த பகுதிக்கு கடந்த ஒரு வாரமாக குடிநீர் வினியோகம் செய்யவில்லை. அம்பேத்கர் நகர் பொதுமக்கள் இதுகுறித்து ஊராட்சி நிர் வாகத்திடம் மனு கொடுத்துள்ளனர். ஆனால் இது நாள் வரைக்கும் எந்த விதமான நடவடிக்கையும் எடுக்கப்பட வில்லை.


இதனால் ஆத்திரமடைந்த அம்பேத்கர் நகரை சேர்ந்த பொதுமக்கள் நேற்று காலையில் பெரம்பலூர்-துறையூர் சாலையில் திடீரென மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த நெடுஞ்சாலை ரோந்து போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து மறியலில் ஈடுபட்ட பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். பேச்சுவார்த்தையில், இதுகுறித்து அதிகாரிகளிடம் கூறி குடிநீர் கொண்டு செல்லும் குழாய் சரி செய்து, குடிநீர் வினியோகம் செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கூறியதையடுத்து மறியலில் ஈடுபட்டவர்கள் மறியலை கைவிட்டு அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர். இதனால் பெரம்பலூர்-துறையூர் சாலையில் சுமார் ½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சீர்காழி அருகே கொடிக்கம்பம் சேதம்: விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியல்
சீர்காழி அருகே கொடிக்கம்பத்தை சேதப்படுத்தியதை கண்டித்து விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. ஓணாங்குடியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியல் முயற்சி
ஓணாங்குடியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியல் செய்ய முயன்றனர்.
3. ஒரத்தநாடு அருகே நெல் கொள்முதல் செய்யக்கோரி விவசாயிகள் சாலை மறியல்
ஒரத்தநாடு அருகே நெல் கொள்முதல் செய்யக்கோரி விவசாயிகள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. சபரிமலையில் பெண்களை அனுமதிக்க எதிர்ப்பு: குமரியில் 50 இடங்களில் அய்யப்ப பக்தர்கள் சாலைமறியல்
சபரிமலையில் பெண்களை அனுமதிக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து குமரி மாவட்டத்தில் 50 இடங்களில் அய்யப்ப பக்தர்கள் சாலை மறியல் போராட்டம் நடத்தினார்கள். இதுதொடர்பாக 486 பெண்கள் உள்பட 2 ஆயிரம் பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. மல்லியம் ரெயில் நிலையத்தை மீண்டும் திறக்க வலியுறுத்தி பொதுமக்கள், ரெயில் மறியல் 97 பேர் கைது
மல்லியம் ரெயில் நிலையத்தை மீண்டும் திறக்க வலியுறுத்தி பொதுமக்கள், ரெயில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதுதொடர்பாக 97 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.