மாவட்ட செய்திகள்

தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியில் தகராறு: சூலூரில் கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிர்வாகிகளின் கார் கண்ணாடி உடைப்பு + "||" + The car glass breakthrough of Kongu Youth Council Administrators

தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியில் தகராறு: சூலூரில் கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிர்வாகிகளின் கார் கண்ணாடி உடைப்பு

தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியில் தகராறு: சூலூரில் கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிர்வாகிகளின் கார் கண்ணாடி உடைப்பு
கோவையில் தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியில் ஏற்பட்ட தகராறு காரணமாக சூலூரில் கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிர்வாகிகளின் கார் கண்ணாடி உடைக்கப்பட்டது. இது தொடர்பாக பா.ஜ.க மாவட்ட நிர்வாகி உள்பட 8 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது.

சூலூர்,

கோவை அவினாசி ரோடு நவ இந்தியாவில் உள்ள எஸ்.என்.ஆர். கல்லூரி கூட்ட அரங்கத்தில், தனியார் தொலைக்காட்சி சார்பில் விவாத நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் பாரதீய ஜனதா கட்சியின் மாநில தலைவர் தமிழிசை சவுந்தரராஜன், கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிறுவனர் தனியரசு, திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் நடிகர் அமீர், தி.மு.க., அ.தி.மு.க., மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு, த.மா.கா உள்ளிட்ட கட்சிகளை சேர்ந்த 8 பேர் கலந்து கொண்டு பேசினர்.

விவாதத்தின் போது தமிழிசை சவுந்தரராஜன், தூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் போராட்டத்தில் சமூக விரோதிகளின் ஊடுருவல் காரணமாக தான் கலவரம் ஏற்பட்டதாக தனது கருத்துகளை கூறியதாக தெரி கிறது. உடனே அமீர், கோவையில் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நடந்த சசிகுமார் கொலை நடந்த பிறகு ஏற்பட்ட கலவரத்திலும் சமூக விரோதிகளின் ஊடுருவல் தான் காரணமா? என கேட்டதாக தெரிகிறது.

இதனால் இருவருக்கும் இடையே வார்த்தை மோதல் ஏற்பட்டது. அவர்களை சமாதானப்படுத்தும் முயற்சியில் தனியரசு ஈடுபட்டதாக தெரிகிறது. இதன் காரணமாக ஏற்பட்ட தகராறு காரணமாக விவாத நிகழ்ச்சி பாதியிலேயே நிறுத்தப்பட்டது. இதையடுத்து தனியரசு, இயக்குனர் அமீரை தனது காரில் பாதுகாப்பாக அவர் தங்கியிருந்த விடுதிக்கு அழைத்து சென்றதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு அவினாசி சாலையில் விவாத நிகழ்ச்சி கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட கொங்கு இளைஞர் பேரவை நிர்வாகிகளின் கார்கள் முதலிபாளையம் பிரிவு அருகே வந்து கொண்டிருந்தபோது 4 மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த 8 பேர் திடீரென்று காரை வழிமறித்தனர். பின்னர், அரிவாளால் கார்களின் கண்ணாடிகளை அடித்து உடைத்தனர்.

அப்போது காரில் இயக்குனர் அமீர் இல்லை என்று தெரிந்ததும், ஆபாசமாக பேசி, கொலை மிரட்டல் விடுத்து விட்டு அங்கிருந்து தப்பித்து சென்று விட்டனர். இது குறித்து தகவல் அறிந்து சம்பவ இடத்துக்கு வரைந்து வந்த கருமத்தம்பட்டி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயசந்திரன் மற்றும் சூலூர் போலீசார் விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

இது குறித்த புகாரின் பேரில் வாகனத்தை தாக்கி சேதப்படுத்தியதாக ஊத்துப்பாளையம் பா.ஜ.க மாவட்ட நிர்வாகி முருகேசன் உள்பட 8 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பேரம்பாக்கம் அருகே கடைக்காரர் உள்பட 2 பேருக்கு வெட்டு 3 பேர் மீது வழக்கு
பேரம்பாக்கம் அருகே தொழில்போட்டி காரணமாக கடைக்காரர் உள்பட 2 பேருக்கு கத்தி வெட்டு விழுந்தது. இதுதொடர்பாக போலீசார் 3 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.
2. இலங்கைக்கு மாத்திரைகள் கடத்த முயன்ற வழக்கு தலைமறைவாக இருந்த மீனவர் கைது
ராமநாதபுரம் மாவட்டம் கீழக்கரை வழியாக இலங்கைக்கு மாத்திரைகள் கடத்த முயன்ற வழக்கில் தலைமறைவாக இருந்த மீனவர்கைது செய்யப்பட்டார்.
3. விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி பிரமுகருக்கு கத்திக்குத்து நகர செயலாளர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
திருத்துறைப்பூண்டியில் நடந்த தகராறில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி பிரமுகருக்கு கத்திக்குத்து விழுந்தது. இதுதொடர்பாக அக்கட்சியின் நகர செயலாளர் உள்பட 3 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
4. கோவையில் இளம்பெண் கொலை வழக்கு: துப்பு துலக்க முடியாமல் போலீசார் திணறல் - மாயமான 7 ஆயிரம் பேரின் புகைப்படத்தை வைத்து தேடியும் பயனில்லை
கோவையில் நடந்த இளம்பெண் கொலை வழக்கில் துப்பு துலக்க முடியாமல் போலீசார் திணறி வருகிறார்கள். மாயமான 7 ஆயிரம் பெண்களின் புகைப்படத்தை வைத்து தேடியும் பயனில்லை.
5. பாராளுமன்ற தேர்தலில் பா.ஜனதா, அ.தி.மு.க. கட்சிகள் டெபாசிட் இழக்கும் - தமிழக காங்கிரஸ் பொறுப்பாளர் பேட்டி
பாராளுமன்ற தேர்தலில் பா.ஜ.க., அ.தி.மு.க. கட்சிகள் டெபாசிட் இழக்கும் என்று தமிழக காங்கிரஸ் பொறுப்பாளர் தெரிவித்தார்.