மாவட்ட செய்திகள்

காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் காரசார மோதல் ப.சிதம்பரம் பாதியில் வெளியேறினார் + "||" + P.Chidambaram quarreled at the Congress executive meeting

காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் காரசார மோதல் ப.சிதம்பரம் பாதியில் வெளியேறினார்

காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் காரசார மோதல் ப.சிதம்பரம் பாதியில் வெளியேறினார்
புதுக்கோட்டையில் நடந்த காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் காரசார மோதல் ஏற்பட்டது. இதையடுத்து சமாதான முயற்சி தோல்வியில் முடிந்ததால் ப.சிதம்பரம் பாதியில் வெளியேறினார்.
புதுக்கோட்டை,

காங்கிரஸ் கட்சியின் ஆலங்குடி தொகுதிக்கு உட்பட்ட நிர்வாகிகள் கலந்தாய்வு கூட்டம் புதுக்கோட்டை மாவட்ட காங்கிரஸ் கட்சி அலுவலகத்தில் நேற்று காலை நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு முன்னாள் மத்திய நிதி மந்திரி ப.சிதம்பரம் தலைமை தாங்கி பேசினார். அப்போது அவர் பேசியதாவது:- ஒரு பூத் கமிட்டிக்கு 20 முதல் 30 உறுப்பினர்கள் இருக்க வேண்டும். இந்த பூத் கமிட்டியில் 30 வயதுக்கு உட்பட்ட இளைஞர்கள் 4 பேர் இருக்க வேண்டும். பெண்கள், பிறமதத்தவர்கள், எஸ்.சி., எஸ்.டி.யை சேர்ந்தவர்கள் போன்றவர்களையும் கமிட்டியில் சேர்க்க வேண்டும்.


இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

கூட்டத்தில் ப.சிதம்பரம் பேசி முடித்த சிறிது நேரத்தில், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. புஷ்பராஜுக்கும், மாவட்ட துணை தலைவர் தமிழ்ச்செல்வனுக்கும் இடையே காரசார வாக்குவாதம் ஏற்பட்டு மோதலாக மாறியது. அப்போது தமிழ்ச்செல்வன், புஷ்பராஜ் சாதி அரசியல் செய்வதாக குற்றம் சாட்டினார். இதனை கவனித்த ப.சிதம்பரம் தனது நாற்காலியில் இருந்து எழுந்து வந்து வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்ட 2 பேரையும் சமாதானம் செய்தார்.

அப்போது ப.சிதம்பரம், நான் நிர்வாகிகள் கலந்தாய்வு கூட்டத்திற்காக தான் வந்துள்ளேன். மற்ற பிரச்சினையை பிறகு பேசி கொள்ளலாம் என்றார். ஆனாலும் அவர்கள் சமாதானம் அடையாமல் தொடர்ந்து ஒருவரையொருவர் திட்டி வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டு கொண்டிருந்தனர். இதனால் நிர்வாகிகள் மத்தியில் பெரும் சலசலப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து செய்தி சேகரிக்க சென்ற நிருபர்களை வெளியே அனுப்பி வைத்து விட்டு, அலுவலகத்தை உட்புறமாக பூட்டிக் கொண்டு கூட்டத்தை தொடர்ந்து நடத்தினர். இருப்பினும் அவர்கள் இடையே சலசலப்பு ஓயவில்லை.

இதையடுத்து சமாதான முயற்சி தோல்வியில் முடிந்ததால் ப.சிதம்பரம் கூட்டத்தில் இருந்து பாதியில் வெளியேறி சென்றார். இதை தொடர்ந்து கூட்டம் பாதியிலேயே முடிந்தது. அதன் பின்னர் கட்சி நிர்வாகிகளும் வெளியே வந்தனர். இதில் காங்கிரஸ் கட்சியின் சட்டமன்ற தலைவர் ராமசாமி, தெற்கு மாவட்ட தலைவர் தர்ம.தங்கவேலு உள்பட கட்சி நிர்வாகிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர். காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் ஏற்பட்ட சலசலப்பால் முன்னாள் மத்திய நிதி மந்திரி பாதியில் வெளியேறிய சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரிசர்வ் வங்கி தங்களுக்கு சொந்தமானது என மோடி அரசு கருதுகிறது -ப.சிதம்பரம்
ரிசர்வ் வங்கி தங்களுக்கு சொந்தமானது என மோடி அரசு நினைக்கிறது என்று சிதம்பரம் குற்றம்சாட்டி உள்ளார்.
2. ஏர்செல் மேக்சிஸ் முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்தை கைது செய்ய டிச.18-ஆம் தேதி வரை தடை
ஏர்செல் மேக்சிஸ் முறைகேடு வழக்கில் ப.சிதம்பரத்தை கைது செய்ய டிசம்பர் 18-ஆம் தேதி வரை தடையை நீட்டித்து டெல்லி சிபிஐ தலைமை நீதிபதி ஓ.பி.சைனி உத்தரவிட்டுள்ளார்.
3. மத்திய அரசு தாராளமாக தமிழகத்திற்கு நிதி உதவி வழங்க வேண்டும் - ப.சிதம்பரம் அறிக்கை
கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்ட தமிழகத்திற்கு, மத்திய அரசு தாராளமாக நிதி உதவி வழங்க வேண்டும் என்று முன்னாள் மத்திய மந்திரி பா.சிதம்பரம் தெரிவித்தார்.
4. கஜா புயலின் போது சிறப்பாக பணியாற்றிய தமிழக அரசுக்கு நன்றி - ப.சிதம்பரம் பேட்டி
கஜா புயலின் போது சிறப்பாக பணியாற்றிய தமிழக அரசுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக முன்னாள் மத்திய மந்திரி ப.சிதம்பரம் கூறினார்.
5. தமிழகத்தில் புயல் சேதத்தை மதிப்பிட உடனே மத்திய குழுவை அனுப்புங்கள் : உள்துறை மந்திரிக்கு, ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள்
தமிழகத்தை கஜா புயல் தாக்கியது தொடர்பாக முன்னாள் மத்திய நிதி மந்திரி ப.சிதம்பரம் தனது டுவிட்டர் பதிவில் மத்திய உள்துறை மந்திரி ராஜ்நாத் சிங்கிற்கு ஒரு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். அதில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:–