மாவட்ட செய்திகள்

கருணாநிதி தாயார் நினைவிடத்தில் பொதுமக்கள் அஞ்சலி கருணாநிதிக்கு மணிமண்டபம் கட்ட கோரிக்கை + "||" + Karunanidhi's mother in the memorial is requested to build a memorial to the people of Anjali Karunanidhi

கருணாநிதி தாயார் நினைவிடத்தில் பொதுமக்கள் அஞ்சலி கருணாநிதிக்கு மணிமண்டபம் கட்ட கோரிக்கை

கருணாநிதி தாயார் நினைவிடத்தில் பொதுமக்கள் அஞ்சலி கருணாநிதிக்கு மணிமண்டபம் கட்ட கோரிக்கை
கருணாநிதி மரணமடைந்ததை தொடர்ந்து காட்டூரில் உள்ள அவரது தாயார் நினைவிடத்தில் பொதுமக்கள் மலர்தூவி அஞ்சலி செலுத்தினர். மேலும் தாயார் நினைவிடம் அருகே கருணாநிதிக்கு மணிமண்டபம் கட்ட வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
கொரடாச்சேரி,

திருவாரூர் மாவட்டம் காட்டூரில், கருணாநிதியின் தாயார் அஞ்சுகத்தம்மாள் நினைவிடம் உள்ளது. தி.மு.க. தலைவர் கருணாநிதி நேற்று முன்தினம் மரணமடைந்ததையொட்டி கருணாநிதிக்கு மிகவும் நெருக்கமான இடங்களான திருவாரூர் மாவட்டம் கொரடாச்சேரி அருகே உள்ள காட்டூர் மற்றும் குளிக்கரை பகுதி சோகத்தில் மூழ்கியது.


தாயார் மீது நீங்காத அன்பு கொண்ட கருணாநிதி, திருவாரூருக்கு வரும்போது காட்டூரில் உள்ள தனது தாயார் நினைவிடத்துக்கு தவறாமல் சென்று அவருக்கு அஞ்சலி செலுத்துவது வழக்கம். கருணாநிதி மறைவையொட்டி காட்டூரில் உள்ள அவரது தாயார் நினைவிடம் அருகில் திரண்ட மக்கள் அவரது படத்துக்கு மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தினர்.

முன்னதாக கருணாநிதி படத்தை திரளான பொதுமக்கள் காட்டூரில் உள்ள அவரது தாயார் நினைவிடத்துக்கு ஊர்வலமாக கொண்டு வந்து தாயார் நினைவிடத்தில் அஞ்சலி செலுத்தினர். அப்போது அவர்கள் காட்டூரில் உள்ள கருணாநிதியின் தாயார் நினைவிடம் அருகே கருணாநிதிக்கு மணிமண்டபம் கட்ட வேண்டும் என கோரிக்கை விடுத்தனர்.

இதேபால குளிக்கரையிலும் தி.மு.க.வினர் கருணாநிதி படத்தை ஊர்வலமாக எடுத்து சென்று அஞ்சலி செலுத்தினர். கருணாநிதி மறைவையொட்டி கொரடாச்சேரி ஒன்றியம் முழுவதும் கடைகள் அடைக்கப்பட்டிருந்தன. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூத்தூர் ஊராட்சியில் முறையான அறிவிப்பு கொடுத்து கிராமசபை கூட்டத்தை நடத்த வேண்டும் பொதுமக்கள் மனு
தூத்தூர் ஊராட்சியில் முறையான அறிவிப்பு கொடுத்து கிராமசபை கூட்டத்தை நடத்த வேண்டும் என்று கலெக்டரிடம் பொதுமக்கள் மனு கொடுத்தனர்.
2. குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம்: வேங்கிடக்குளத்தில் தொடர்ந்து டாஸ்மாக் கடையை இயக்க கோரி பொதுமக்கள் மனு
புதுக்கோட்டையில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டத்தில், வேங்கிடக்குளத்தில் தொடர்ந்து டாஸ்மாக் கடையை இயக்க கோரி பொதுமக்கள் மனு கொடுத்தனர்.
3. கோத்தகிரி அருகே குடியிருப்புக்குள் நுழைந்த கரடி; பொதுமக்கள் பீதி
கோத்தகிரி அருகே குடியிருப்புக்குள் கரடி நுழைந்ததால், பொதுமக்கள் பீதி அடைந்தனர். அதனை கூண்டு வைத்து பிடிக்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை எழுந்துள்ளது.
4. விருதுநகரில் முன்னறிவிப்பு இன்றி பஸ் நிறுத்த மாற்றத்தால் பொதுமக்கள் அவதி
விருதுநகர் ஆற்றுப்பாலம் அருகே பஸ் நிறுத்தம் முன் அறிவிப்பு இன்றி மாற்றம் செய்யப்பட்டதால் பொதுமக்கள் அவதிப்படும் நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. மாற்றம் தொடர்பான அறிவிப்பு பலகைகளை வைக்க மாவட்ட நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
5. புதுச்சேரியில் பரவி வரும் மர்ம காய்ச்சல் பொதுமக்கள் அவதி
புதுவையில் பரவி வரும் மர்ம காய்ச்சலினால் பொதுமக்கள் அவதியடைந்துள்ளனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை