தற்கால அரசியல் தலைவர்கள், வாஜ்பாயிடம் நிறைய கற்க வேண்டியுள்ளது - உ.பி. முன்னாள் முதல்வர் முலாயம் சிங் யாதவ் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் | நாட்டின் உச்ச அதிகாரத்தில் இருந்த மிகச்சிறந்த மனிதரை தேசம் இழந்துள்ளது - புதுச்சேரி துணைநிலை ஆளுநர் கிரண்பேடி | டெல்லியில் உள்ள பாஜக தலைமை அலுவலகத்தில் கட்சி கொடி அரைக்கம்பத்தில் பறக்கவிடப்பட்டது | தனது வாழ்நாள் முழுவதையுமே தேச நலனுக்காக அர்ப்பணித்தவர் வாஜ்பாய் - முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் | தலைச்சிறந்த மகனை இந்தியா இழந்துள்ளது - காங். தலைவர் ராகுல்காந்தி இரங்கல் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் |

மாவட்ட செய்திகள்

திரையரங்குகளில் அரசு நிர்ணயம் செய்ததை விட கூடுதலாக கட்டணம் வசூலித்தால் கடும் நடவடிக்கை + "||" + In movie theaters, a higher cost than the government's determination to pay

திரையரங்குகளில் அரசு நிர்ணயம் செய்ததை விட கூடுதலாக கட்டணம் வசூலித்தால் கடும் நடவடிக்கை

திரையரங்குகளில் அரசு நிர்ணயம் செய்ததை விட கூடுதலாக கட்டணம் வசூலித்தால் கடும் நடவடிக்கை
திரையரங்குகளில் அரசு நிர்ணயம் செய்ததை விட கூடுதலாக கட்டணம் வசூலித்தால் கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என நாகை மாவட்ட கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனார்.
நாகப்பட்டினம்,

நாகை மாவட்டத்தில் அனைத்து திரையரங்குகளிலும் அரசு நிர்ணயம் செய்த டிக்கெட் கட்டணம் வசூல் செய்ய வேண்டும். அதன்படி குளிர்சாதன வசதி உள்ள திரையரங்குகளில் அதிகபட்சமாக ரூ.100-ம், குறைந்தபட்சமாக ரூ.40-ம் டிக்கெட் கட்டணமாக வசூலிக்கவேண்டும்.

குளிர்சாதன வசதி இல்லாத திரையரகுகளில் அதிகபட்சமாக ரூ.80-ம், குறைந்தபட்சமாக ரூ.30-ம் டிக்கெட் கட்டணம் வசூலிக்க வேண்டும். இதுகுறித்து அனைத்து திரையரங்கு உரிமையாளர்களுக்கும் ஏற்கனவே ஆணையிடப்பட்டுள்ளது. இதை மீறி அரசு நிர்ணயம் செய்ததை விட கூடுதலாக கட்டணம் வசூல் செய்வதாக புகார் வந்தால் சம்பந்தப்பட்ட திரையரங்கு உரிமையாளர் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.