மாவட்ட செய்திகள்

நாகூர் அருகே ஓட்டல் ஊழியருக்கு பாட்டில் குத்து + "||" + Bottle to the hotel employee near Nagore

நாகூர் அருகே ஓட்டல் ஊழியருக்கு பாட்டில் குத்து

நாகூர் அருகே ஓட்டல் ஊழியருக்கு பாட்டில் குத்து
நாகூர் அருகே ஓட்டல் ஊழியரை பாட்டிலால் குத்திய வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
நாகூர், 


தஞ்சை மாவட்டம் திருக்காட்டுப்பள்ளி மைக்கல்பட்டியை சேர்ந்தவர் ரமேஷ்பாபு (வயது 50). இவர் நாகூரில் உள்ள ஒரு ஓட்டலில் ஊழியராக வேலை பார்த்து வருகிறார். இந்த நிலையில் சம்பவத்தன்று ரமேஷ்பாபு வேலையை முடித்து விட்டு தனது நண்பர் பட்டுக்கோட்டை உடையார் தெரு அண்ணாநகரை சேர்ந்த ராஜ்குமார்(34) என்பவருடன் மதுக்கடையில் மதுகுடித்து விட்டு வாஞ்சூர் சோதனை சாவடி அருகில் வந்துள்ளார். அப்போது 2 பேருக்கும் இடையே வாய்த்தகராறு ஏற்பட்டுள்ளது. இதில் ஆத்திரம் அடைந்த ராஜ்குமார் தனது கையில் வைத்திருந்த மது பாட்டிலை உடைத்து ரமேஷ்பாபுவை குத்தினார்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த நாகூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் குலோத்துங்கன் மற்றும் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று காயமடைந்த ரமேஷ் பாபுவை மீட்டு நாகை அரசு மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு அவர் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இதுதொடர்பாக புகாரின்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து ராஜ்குமாரை கைது செய்தனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துபாயில் இறந்த தொழிலாளிக்குரிய இழப்பீடு தொகை ரூ.35 லட்சத்தை பெற்றோருக்கு கொடுக்காமல் மோசடி, வாலிபர் கைது
துபாயில் இறந்த தொழிலாளிக்கு வழங்கப்பட்ட இழப்பீடு தொகை ரூ.35 லட்சத்தை அவரது பெற்றோரிடம் கொடுக்காமல் மோசடி செய்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.
2. துபாயில் இருந்து மதுரை வந்த விமானத்தில் சினிமா பாணியில் ரூ.18 லட்சம் தங்கம் கடத்தல், ராமநாதபுரம் வாலிபர் கைது
மதுரை விமான நிலையத்தில் செருப்பில் மறைத்து வைத்து ரூ.18 லட்சம் மதிப்பிலான தங்கத்தை கடத்தி வந்த ராமநாதபுரம் வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.