மாவட்ட செய்திகள்

கூடுதல் பொறுப்பு கணக்குகளை தாசில்தார் அலுவலகத்தில் ஒப்படைத்து கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் போராட்டம் + "||" + Rural Administrative Officers struggle to hand over additional liabilities to the Tashildar office

கூடுதல் பொறுப்பு கணக்குகளை தாசில்தார் அலுவலகத்தில் ஒப்படைத்து கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் போராட்டம்

கூடுதல் பொறுப்பு கணக்குகளை தாசில்தார் அலுவலகத்தில் ஒப்படைத்து கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் போராட்டம்
கூடுதல் பொறுப்பு வகிக்கும் கிராமங்களின் கணக்குகளை தாசில்தார் அலுவலகத்தில் ஒப்படைத்து கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் போராட்டம் நடத்தினர்.
பேராவூரணி,

காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப வேண்டும். கூடுதல் பொறுப்பு வகிக்கும் கிராமங்களுக்கு கூடுதல் பொறுப்பு ஊதியம் வழங்க வேண்டும். தற்போதைய தேவைக்கேற்ப சரியான கணினி வழங்க வேண்டும். இணைய வசதி, மின் இணைப்பு வழங்க வேண்டும் என்பன உள்ளிட்ட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தமிழ்நாடு கிராம நிர்வாக அலுவலர் சங்கம் சார்பில் பல்வேறு போராட்டங்கள் நடைபெற்று வருகின்றன.


இந்த நிலையில் நேற்று கூடுதல் பொறுப்பு வகிக்கும் குருவிக்கரம்பை, ரெகுநாதபுரம், கைவினவயல், கழனிவாசல், சேதுபாவாசத்திரம், பெரியநாயகிபுரம், மாவடுகுறிச்சி, அரசலங்கரம்பை, ரெட்டவயல், சொர்ணக்காடு, பின்னவாசல், பெருமகளூர் வடபாதி, விளங்குளம், கொளக்குடி, திருவத்தேவன் உள்ளிட்ட கிராமங்களுக்கான கணக்குகளை தாசில்தார் அலுவலகத்தில் ஒப்படைத்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

இதில் கிராம நிர்வாக அலுவலர் சங்க வட்டத்தலைவர் ரத்தினவேல், செயலாளர் சக்திவேல், பொருளாளர் மருததுரை மற்றும் ஏராளமான கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் கலந்து கொண்டனர். கோரிக்கைகளை நிறைவேற்ற வலியுறுத்தி வருகிற 12-ந்தேதி கவன ஈர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடத்த உள்ளோம் என கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் தெரிவித்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பணி நிரந்தரம் செய்ய வலியுறுத்தி மின்வாரிய ஒப்பந்த ஊழியர்கள் மறியல் போராட்டம் 70 பேர் கைது
பணி நிரந்தரம் செய்ய வலியுறுத்தி தஞ்சையில், மின்வாரிய ஒப்பந்த ஊழியர்கள் மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இது தொடர்பாக 2 பெண்கள் உள்பட 70 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட மாணவி சாவு: தர்ணா போராட்டம் நடத்திய பெண் வக்கீல், தந்தையுடன் கைது
பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட மாணவி இறந்த சம்பவம் தொடர்பாக தர்மபுரி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு தர்ணா போராட்டம் நடத்திய மதுரை பெண் வக்கீல் நந்தினி, தந்தையுடன் கைது செய்யப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
3. தர்மபுரி, கிருஷ்ணகிரியில் மின்வாரிய ஒப்பந்த தொழிலாளர்கள் போராட்டம் 408 பேர் கைது
தர்மபுரி, கிருஷ்ணகிரியில் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட 408 மின்வாரிய ஒப்பந்த தொழிலாளர்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. ஒப்பந்த தொழிலாளர்களை பணி நிரந்தரம் செய்யக்கோரி மின்வாரிய அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டம்
ஒப்பந்த தொழிலாளர்களை பணி நிரந்தரம் செய்யக்கோரி மின் வாரிய அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட 151 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. அரியலூரில் ஓய்வு பெற்ற அலுவலர்கள் நாளை ஆர்ப்பாட்டம்
அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் ஓய்வு பெற்ற அலுவலர்கள் சங்க செயற்குழு கூட்டம் ஒரு தனியார் கூட்ட அரங்கில் நடைபெற்றது.