மாவட்ட செய்திகள்

அவினாசியில் பெண்ணிடம் நகை பறித்த வழக்கில் 2 பேர் கைது + "||" + In avinasi Woman In the case of jewelry extortion 2 people arrested

அவினாசியில் பெண்ணிடம் நகை பறித்த வழக்கில் 2 பேர் கைது

அவினாசியில் பெண்ணிடம் நகை பறித்த வழக்கில் 2 பேர் கைது
அவினாசியில் பெண்ணிடம் நகை பறித்த வழக்கில் 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
அவினாசி,

அவினாசியை அடுத்த தேவராயம்பாளையத்தை சேர்ந்தவர் ஈஸ்வரி (வயது 60). இவர் கடந்த 5-ந்தேதி மொபட்டில் தனது மகனுடன் சென்று கொண்டிருந்தார். அப்போது அவரை மோட்டார்சைக்கிளில் வந்த 2 மர்ம ஆசாமிகள் வழிமறித்து மிளகாய் பொடியை தூவி அவர் அணிந்திருந்த 5 பவுன் நகையை பறித்துக்கொண்டு தப்பிச்சென்றனர்.


இது குறித்த புகாரின் பேரில் அவினாசி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வந்தனர். இந்த நிலையில் நேற்று அவினாசியை அடுத்த அவினாசிலிங்கம்பாளையம் அருகே அவினாசி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் லட்சுமணன் மற்றும் கணேசன் மற்றும் போலீசார் வாகன சோதனை செய்தனர்.

அப்போது சந்தேகப்படும்படி மோட்டார்சைக்கிளில் வந்த 2 பேரை பிடித்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் அவர்கள் இருவரும் கோவை கணபதியை சேர்ந்த நட்டு என்ற நடராஜ் (வயது 37)மற்றும் தூத்துக்குடி மாவட்டம் சாத்தான்குளத்தை சேர்ந்த முத்துக்குமார்(27) என்பது தெரிய வந்தது அவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.

கைது செய்யப்பட்ட நடராஜ் மீது சென்னை, திருப்பூர் திருச்சி, தஞ்சை, விழுப்புரம், நெல்லை, கோவை, அவினாசி, சேவூர் ஆகிய போலீஸ் நிலையங்களில் வழிப்பறி, வீடுபுகுந்து திருடுவது, பூட்டை உடைத்து திருடுவது என்பது உள்பட 100 குற்ற வழக்குகள் உள்ளன குறிப்பிடத்தக்கது.

அவர்களிடம் இருந்து 44 பவுன் தங்க நகைகள் மற்றும் ஒரு மோட்டார்சைக்கிள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் அவினாசி கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு பின்னர் கோவை மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிதம்பரத்தில் பெண்ணிடம் ரூ.1½ லட்சம் நகை பறிப்பு - மர்மநபர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
சிதம்பரத்தில் பெண்ணிடம் ரூ.1½ லட்சம் மதிப்புள்ள நகையை பறித்து சென்ற மர்மநபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
2. நங்கநல்லூரில் மூதாட்டியிடம் நகை பறித்த வழக்கில் மேலும் ஒருவர் கைது மனைவியின் பிரசவத்துக்காக வழிப்பறி செய்ததாக வாக்குமூலம்
நங்கநல்லூரில் மூதாட்டியிடம் நகை பறித்த வழக்கில் மேலும் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். மனைவியின் பிரசவ செலவுக்கு பணம் தேவைப்பட்டதால் நண்பருடன் சேர்ந்து வழிப்பறி செய்ததாக அவர் வாக்குமூலம் அளித்து உள்ளார்.
3. புயலால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு கடன் வாங்கித்தருவதாக மோசடியா? பெண்ணிடம் விசாரணை
தஞ்சையில் புயலால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு கடன் வாங்கித்தருவதாக கூறி மோசடி செய்ததாக பெண்ணிடம் போலீசார் விசாரணை நடத்தினர்.
4. மதுராந்தகம் அருகே ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் ரூ.1 லட்சம் திருட்டு 4 பெண்கள் கைது
மதுராந்தகம் அருகே ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் ரூ.1 லட்சம் திருடப்பட்டது.