மாவட்ட செய்திகள்

சர்கார் சினிமா பட பேனர்கள் அகற்றம்: நகராட்சி ஆணையர் அலுவலகத்தை விஜய் ரசிகர்கள் முற்றுகை + "||" + Sarkar cinematic image bans removal: Municipal Commissioner's Office The siege of Vijay fans

சர்கார் சினிமா பட பேனர்கள் அகற்றம்: நகராட்சி ஆணையர் அலுவலகத்தை விஜய் ரசிகர்கள் முற்றுகை

சர்கார் சினிமா பட பேனர்கள் அகற்றம்: நகராட்சி ஆணையர் அலுவலகத்தை விஜய் ரசிகர்கள் முற்றுகை
சர்கார் சினிமா பட பேனர்கள் அகற்றப்பட்டதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நகராட்சி அலுவலகத்தை விஜய் ரசிகர்கள் முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினார்கள். அதனால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

புதுச்சேரி,

நடிகர் விஜய் நடித்துள்ள சர்கார் திரைப்படம் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு வெளியானது. அந்த படம் புதுவையில் உள்ள அனைத்து தியேட்டர்களிலும் திரையிடப்பட்டுள்ளது. அந்த தியேட்டர்களின் முன்பு விஜய் ரசிகர்கள் பேனர்கள் கட்டி வைத்திருந்தனர்.

அதனால் போக்குவரத்திற்கு இடையூறு ஏற்படுவதாக புதுவை நகராட்சி அலுவலகத்தில் புகார் தெரிவிக்கப்பட்டது. புகாரை தொடர்ந்து நகராட்சி ஆணையர் ஆதர்ஷ் உத்தரவின்பேரில் தியேட்டர்கள் முன்பு அனுமதி பெறாமல் வைக்கப்பட்டு இருந்த பேனர்கள் நேற்று முன்தினம் அகற்றப்பட்டன.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த விஜய் ரசிகர்கள் நேற்று மதியம் புதுச்சேரி கம்பன் கலையரங்க வளாகத்தில் உள்ள நகராட்சி ஆணையர் அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டனர். அப்போது அவர்கள், விஜய் ரசிகர்களின் பேனர்கள் மட்டுமே அகற்றப்பட்டுள்ளது. இதேபோல் அரசியல்வாதிகள் அனுமதி பெறாமல் வைத்துள்ள பேனர்களையும் அகற்ற வேண்டும் என்று வலியுறுத்தி நகராட்சி ஆணையரிடம் வாக்குவாத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது நகராட்சி ஆணையர் அவர்களிடம், இது தொடர்பாக நடவடிக்கை எடுப்பதாக கூறினார். பின்னர் அவர்கள் போராட்டத்தினை கைவிட்டு அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விருகம்பாக்கத்தில் சினிமா துணை இயக்குனர் மர்ம சாவு
விருகம்பாக்கத்தில் சினிமா துணை இயக்குனர் மர்மமான முறையில் இறந்தார். இதுபற்றி போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.
2. தணிக்கை: சினிமாவை சிதைக்கிறதா? செதுக்குகிறதா?
19 -ம் நூற்றாண்டை (கி.பி.1900) விஞ்ஞான நூற்றாண்டு என்று கூறலாம். மனிதனின் அறிவு வளர்ச்சி மற்றும் நாகரிக முன்னேற்றத்திற்கான இன்றியமையாத பல அரிய சாதனங்கள் மேலை நாட்டு விஞ்ஞானிகளால் இந்த நூற்றாண்டில்தான் கண்டு பிடிக்கப்பட்டன.
3. நீலகிரியில் சினிமா படப்பிடிப்புக்கு அனுமதி வழங்க குழு மலையாள திரைப்பட இயக்குனர் கோரிக்கை
நீலகிரியில் சினிமா படப்பிடிப்புக்கு அனுமதி வழங்க குழு அமைக்க வேண்டும் என்று மலையாள திரைப்பட இயக்குனர் ஜாய் மேத்யூ கூறினார்.
4. நடிகர்களின் கட்–அவுட்டுக்கு பாலாபிஷேகம் செய்வது ஏற்புடையதல்ல - ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரி சகாயம் பேட்டி
மதுரை மாவட்ட மக்கள் பாதை இயக்கம் நடத்திய விளையாட்டு போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசளிப்பு விழா நடந்தது. இதில் ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரி சகாயம் கலந்து கொண்டார். அவர் பரிசுகளை வழங்கி, மாணவ, மாணவிகளை பாராட்டினார்.
5. சினிமா தயாரிப்பாளரை கொன்று கால்வாயில் உடல் வீச்சு தாய்-மகள் உள்பட 6 பேர் கைது
பெங்களூருவில், காணாமல் போனதாக தேடப்பட்ட சினிமா தயாரிப்பாளரை கொன்று கால்வாயில் உடலை வீசிய பயங்கரம் நடந்துள்ளது. வாடகை வீட்டை காலி செய்யும்படி கூறியதால் தீர்த்து கட்டிய தாய்-மகள் உள்பட 6 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.