மாவட்ட செய்திகள்

எளம்பலூர் மலை அடிவாரத்தில் கொட்டைகை அமைக்க வந்த பொதுமக்களால் பரபரப்பு + "||" + The people who came to build the nuts at the foot of Mount Elambalur

எளம்பலூர் மலை அடிவாரத்தில் கொட்டைகை அமைக்க வந்த பொதுமக்களால் பரபரப்பு

எளம்பலூர் மலை அடிவாரத்தில் கொட்டைகை அமைக்க வந்த பொதுமக்களால் பரபரப்பு
எளம்பலூர் மலை அடிவாரத்தில் கொட்டைகை அமைக்க வந்த பொதுமக்களால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டம் எளம்பலூர் எம்.ஜி.ஆர். நகரில் ஏராளமான மக்கள் வசித்து வருகின்றனர். அந்த பகுதியில் வசிக்கும் மக்களில் பலருக்கு சொந்த வீடு இல்லாததால் வாடகை வீட்டில் வசித்து வருகிறார்கள். அவர்கள் வீடு கட்டுவதற்கு அரசு புறம்போக்கு நிலத்தில் இலவச பட்டா கேட்டு மாவட்ட நிர்வாகத்திற்கு பலமுறை மனு கொடுத்துள்ளனர். ஆனால் மாவட்ட நிர்வாகம் இதுவரை நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என அந்தப்பகுதி மக்கள் கூறுகின்றனர்.


இந்நிலையில் எளம்பலூர் மலை அடிவாரத்தில் உள்ள அரசு புறம்போக்கு நிலத்தில் ஒரு குடும்பத்தினர் திடீரென்று நேற்று காலை சிமெண்டு மேற்கூரையிலான கொட்டைகையை போட ஆரம்பித்தனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த எளம்பலூர் எம்.ஜி.ஆர். நகர் பொதுமக்களும் கொட்டைகை அமைக்க மலை அடிவாரத்திற்கு உடனடியாக வந்தனர்.


பின்னர் அவர்கள் கொட்டைகை அமைப்பதற்கு தங்களுக்கான நிலத்தை தேர்வு செய்து அளந்து, அதில் அடையாளத்திற்காக கற்களை அடுக்கி வைத்தும், குச்சிகளை நட்டு வைத்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த பெரம்பலூர் வருவாய் ஆய்வாளர் கதிர், எளம்பலூர் கிராம நிர்வாக அதிகாரி ராமதாஸ் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து பார்வையிட்டனர். பின்னர் அவர்கள் அரசு புறம்போக்கு நிலத்தை ஆக்கிரமிப்பு செய்து கொண்டிருந்த பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது இந்த புறம்போக்கு நிலத்தில் ஒரு சில குடும்பங்கள் கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன்னரே பட்டா ஏதும் இல்லாமல் வீடு கட்டி குடிபுகுந்து விட்டதாகவும், மேலும் அவர்கள் வீட்டிற்கு குடிநீர் இணைப்பு, மின் இணைப்பு வாங்கி விட்டனர் என்ற குற்ற சாட்டினை பொதுமக்கள், அதிகாரிகளிடம் கூறினர்.


மேலும் எங்களுக்கும் இந்த இடத்தில் வீடு கட்ட நிலம் ஒதுக்கி தர வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் ஆவேசத்துடன் அதிகாரிகளிடம் கூறினர். அரசு பட்டா ஒதுக்குவதற்கு முன்பு இடத்தை ஆக்கிரமிப்பு செய்யக்கூடாது, இது தொடர்பாக மாவட்ட நிர்வாகத்திடம் பேசி, பட்டா வழங்குவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று வருவாய் ஆய்வாளர் கதிர் தெரிவித்தார். இதில் உடன்பாடு ஏற்பட்டதால் அங்கிருந்து பொதுமக்கள் கலைந்து சென்றனர். அதனை தொடர்ந்து அந்த இடத்தில் அமைக்கப்பட்டிருந்த கொட்டைகையும் அகற்றப்பட்டது. இந்த சம்பவத்தால் அப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அமெரிக்காவில் பரபரப்பு சம்பவம் : நடுவானில், விமானத்தில் சிறுமியுடன் உல்லாசம் - தொழிலதிபர் கைது
அமெரிக்காவின் நியூ ஜெர்சி மாகாணத்தை சேர்ந்த பிரபல தொழிலதிபர் ஸ்டீபன் பிராட்லே மெல் (வயது 53). தொண்டு நிறுவனம் ஒன்றை நடத்தி வரும் இவர் சொந்தமாக சில விமானங்களை வைத்துள்ளார்.
2. நாமக்கல் கலெக்டர் அலுவலகத்திற்கு மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் வந்த பெண்ணால் பரபரப்பு
நாமக்கல் கலெக்டர் அலுவலகத்திற்கு நேற்று மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் வந்த பெண்ணால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. காதல் கணவர், குழந்தையை கொலை செய்தது ஏன்? கைதான மனைவி பரபரப்பு வாக்குமூலம்
ஆற்காடு அருகே பிணங்களை தோண்டி எடுத்து பரிசோதனை செய்தனர். காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட கணவர், குழந்தையை கொன்றது ஏன்? என்பது பற்றி கைதான மனைவி பரபரப்பு வாக்குமூலம் அளித்துள்ளார்.
4. ரகளை செய்த 11 பேர் கைது: எதிர்ப்பு கோஷம் எழுப்பியவர்கள் குறித்து கமல்ஹாசன் பரபரப்பு பேச்சு
திருப்பரங்குன்றம் தேர்தல் பிரசார கூட்டத்தில் ரகளை செய்த 11 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். எதிர்ப்பு கோஷம் எழுப்பியவர்கள் குறித்து கமல்ஹாசன் பரபரப்பாக பேசினார்.
5. கொத்தமங்கலத்தில் பனை ஓலையில் இளைஞர்கள் வைத்த தண்ணீர் பந்தலை ஊராட்சி நிர்வாகம் அகற்றியதால் பரபரப்பு
கொத்தமங்கலத்தில் பனை ஓலையில் பந்தல் அமைத்து அதில் இளைஞர்கள் வைத்த தண்ணீர் பந்தலை ஊராட்சி நிர்வாகம் அகற்றிய தால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.