மாவட்ட செய்திகள்

புயல் மீட்பு பணிகள் குறித்து அரசு அலுவலர்களுடனான ஆய்வு கூட்டம் கண்காணிப்பு அதிகாரி தலைமையில் நடந்தது + "||" + The storm surveillance work was conducted by the Monitoring Officer with the Government Officers

புயல் மீட்பு பணிகள் குறித்து அரசு அலுவலர்களுடனான ஆய்வு கூட்டம் கண்காணிப்பு அதிகாரி தலைமையில் நடந்தது

புயல் மீட்பு பணிகள் குறித்து அரசு அலுவலர்களுடனான ஆய்வு கூட்டம் கண்காணிப்பு அதிகாரி தலைமையில் நடந்தது
புயல் மீட்பு பணிகள் குறித்து அரசு அலுவலர்களுடனான ஆய்வு கூட்டம் கண்காணிப்பு அதிகாரி சுனில்பாலிவால் தலைமையில் நடைபெற்றது.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டை மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கஜா புயல் மீட்பு பணிகள் குறித்து அரசு அலுவலர்களுடனான ஆய்வு கூட்டம் நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு கண்காணிப்பு அதிகாரி சுனில் பாலிவால் தலைமை தாங்கினார். கலெக்டர் கணேஷ் முன்னிலை வகித்தார். தொடர்ந்து கண்காணிப்பு அதிகாரி சுனில் பாலிவால் நிருபர்களிடம் கூறுகையில், புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் 60 ஆயிரம் லிட்டர் கொள்ளளவு கொண்ட மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டிகள் அனைத்திலும் நீரேற்றம் செய்யப்பட்டு, பொது மக்களுக்கு தங்கு தடையின்றி குடிநீர் வினியோகம் வழங்கப்பட்டு வருவது குறித்து ஆலோசிக்கப்பட்டது.


இதேபோல 30 ஆயிரம் லிட்டர் மற்றும் 10 ஆயிரம் லிட்டர் கொள்ளளவு கொண்ட மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டிகளில் குடிநீர் ஏற்றும் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது. புயல் பாதித்த பகுதிகளில் உள்ள பொது மக்களுக்கு இழப்பீடு வழங்கும் வகையில், இழப்பீட்டு பணிகளை மேலாய்வு செய்யும் பணிக்கு பிற மாவட்டங்களில் இருந்து 38 தாசில்தார்கள் வருகை புரிந்து தாலுகா வாரியாக மேலாய்வு பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

இந்த மேலாய்வு பணி இறுதி கட்டத்தை எட்டி உள்ளது. மின் வாரிய ஊழியர்களின் அயராத உழைப்பால் புதுக்கோட்டை மாவட்டம் முழுவதும் பெரும்பான்மையான இடங்களில் மின் இணைப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளதுடன் கிராம பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் விரைவில் மின் இணைப்பு வழங்கப் படும். தமிழக அரசின் இத்தகைய விரைவான மீட்பு பணிகளின் மூலம் பொது மக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை சீராகி வருவது குறித்தும் கூட்டத்தில் ஆலோசிக்கப்பட்டது என்றார். கூட்டத்தில் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு செல்வராஜ், பயிற்சி உதவி கலெக்டர்கள் பிராசாத், தினேஷ், பிரதாப், மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி ராமசாமி உள்பட அரசு அலுவலர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முக்கிய சாலைகள் தவிர தெருக்களிலும் வாகன சோதனை நடத்த வேண்டும் உதவி கலெக்டர் அறிவுறுத்தல்
முக்கிய சாலைகள் தவிர தெருக்களிலும் வாகன சோதனை நடத்த வேண்டும் என்று, கும்பகோணத்தில் உதவி கலெக்டர் கூறினார்.
2. தேர்தல் தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி தலைமையில் நடந்தது
அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலக கூட்டரங்கில் தேர்தல் தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது.
3. இரவு 1 மணி வரை கலைநிகழ்ச்சிகள் நடத்த அனுமதிக்க வேண்டும் தமிழ்நாடு நாட்டுப்புற கலைஞர்கள் சங்கம் வலியுறுத்தல்
இரவு 1 மணி வரை கலைநிகழ்ச்சிகள் நடத்த அனுமதிக்க வேண்டும் என்று தமிழ்நாடு கிராம கலைஞர்கள் மற்றும் நாட்டுப்புற கலைஞர்கள் சங்கம் வலியுறுத்தி உள்ளது.
4. குமரி மாவட்டத்தில் கொடி கம்பங்களை மீண்டும் அறுத்து அகற்றினால் போராட்டம் சுரேஷ்ராஜன் எம்.எல்.ஏ. பேட்டி
குமரி மாவட்டத்தில் கொடி கம்பங்களை மீண்டும் அறுத்து அகற்றினால் மறியல் போராட்டம் நடத்தப்படும் என்று சுரேஷ்ராஜன் எம்.எல்.ஏ. கூறினார்.
5. தேர்தல் விதிமுறை தொடர்பாக திருமண மண்டபம்-அச்சக உரிமையாளர்களுடன் ஆலோசனை கலெக்டர் தலைமையில் நடந்தது
தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் தொடர்பாக திருமண மண்டப உரிமையாளர்கள் மற்றும் அச்சக உரிமையாளர்களுடனான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் பிரசாந்த் வடநேரே தலைமையில் நடந்தது.