மாவட்ட செய்திகள்

சென்னை விமான நிலையத்தில் 83-வது முறையாக கண்ணாடி உடைந்தது + "||" + Chennai airport 83rd time The glass was broken

சென்னை விமான நிலையத்தில் 83-வது முறையாக கண்ணாடி உடைந்தது

சென்னை விமான நிலையத்தில் 83-வது முறையாக கண்ணாடி உடைந்தது
சென்னை விமான நிலையத்தில் 83-வது முறையாக கண்ணாடிகள் உடைந்து விழுந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
ஆலந்தூர்,

சென்னை மீனம்பாக்கம் விமான நிலையத்தில் பயணிகளின் வசதிக்காக நவீன வசதிகளுடன் கூடிய உள்நாட்டு மற்றும் பன்னாட்டு முனையங்கள் கட்டப்பட்டு 6 ஆண்டுகளாக செயல்பட்டு வருகின்றன.

விமான நிலையத்தில் இதுவரை 15 முறை மேற்கூரைகளும், 25 முறை தானியங்கி கண்ணாடி கதவுகளும், 34 முறை சுவர் கண்ணாடிகளும், 6 முறை சுவரில் பதிக்கப்பட்ட கிரானைட் கற்களும், ஒரு முறை விளக்கு கண்ணாடி, ஒரு முறை அறிவிப்பு பலகை டி.வி. என இதுவரை 82 முறை உடைந்து விழுந்து உள்ளன.


இந்த உடைப்பு சம்பவங்களில் மொத்தம் 13 பேர் காயமடைந்து உள்ளனர். இந்த நிலையில் 83-வது முறையாக மீனம்பாக்கம் உள்நாட்டு முனையத்தில் புறப்பாடு பகுதியில் 3-வது நுழைவாயில் மேல்பகுதியில் நேற்றுமுன்தினம் நள்ளிரவு திடீரென கண்ணாடிகள் உடைந்து விழுந்தன. 8 அடி நீளம், 4 அடி அகலத்தில் சுவர்போல் பதிக்கப்பட்டு இருந்த 4 கண்ணாடிகள் உடைந்து விழுந்தன.

இதைக்கண்ட ஊழியர்கள் அலறியடித்து ஓடினார்கள். அதிர்ஷ்டவசமாக யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை. இதுபற்றி தகவல் அறிந்ததும் விமான நிலைய அதிகாரிகள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து உடைந்து விழுந்த கண்ணாடி சிதறல்களை அகற்றினார்கள்.

கண்ணாடி விழுந்தது பற்றி விமான நிலைய அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தினார்கள். விமான நிலையத்திற்குள் வேகமாக சென்ற ஒரு வாகனத்தில் இருந்து கழன்று விழுந்த இரும்பு போல்டால் கண்ணாடிகள் உடைந்ததாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். இந்த சம்பவத்தால் விமான நிலையத்தில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெளிநாடுகளில் இருந்து கடத்தல்: சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.62 லட்சம் தங்கம் சிக்கியது வாலிபர் கைது
சென்னை விமான நிலையத்தில் வெளிநாடுகளில் இருந்து கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.62 லட்சத்து 50 ஆயிரம் மதிப்புள்ள 1 கிலோ 900 கிராம் தங்கத்தை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக இலங்கை வாலிபரை கைது செய்தனர். மற்றொருவரிடம் விசாரித்து வருகின்றனர்.
2. சென்னை விமான நிலையத்தில் 2 கிலோ தங்கம் பிடிபட்டது 6 பெண்கள் சிக்கினர்
சிங்கப்பூர், கொழும்பில் இருந்து சென்னைக்கு விமானத்தில் கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.63 லட்சம் மதிப்புள்ள 2 கிலோ தங்கத்தை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டார். 5 பெண்களிடம் விசாரித்து வருகின்றனர்.
3. சென்னை விமான நிலையத்தில் தங்கம், செல்போன்கள் பறிமுதல் பெண் உள்பட 2 பேரிடம் விசாரணை
இலங்கை, மலேசியாவில் இருந்து கடத்தி வரப்பட்ட தங்கம், செல்போன்கள் உள்ளிட்ட பொருட்களை பறிமுதல் செய்த சுங்க இலாகா அதிகாரிகள், பெண் உள்பட 2 பேரிடம் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
4. வெளிநாட்டில் இருந்து கடத்தல்: சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.2¼ கோடி தங்கம் சிக்கியது 2 பேர் கைது
வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னைக்கு கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.2 கோடியே 28 லட்சம் மதிப்புள்ள தங்கத்தை மத்திய வருவாய் புலனாய்வு பிரிவு அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக 2 பேரை கைது செய்தனர்.
5. வெளிநாடுகளில் இருந்து கடத்தல்: சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.50 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
சென்னை விமான நிலையத்தில், வெளிநாடுகளில் இருந்து கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.50½ லட்சம் மதிப்புள்ள தங்கத்தை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.