மாவட்ட செய்திகள்

திருக்காட்டுப்பள்ளி அருகே: கட்டிட பொறியாளரை கடத்தி ரூ.37 ஆயிரம் பறிப்பு - 4 பேருக்கு வலைவீச்சு + "||" + Near the Tiruchirappalli: Building engineer, the conductor Rs 37 thousand flush - 4 people The Hunt

திருக்காட்டுப்பள்ளி அருகே: கட்டிட பொறியாளரை கடத்தி ரூ.37 ஆயிரம் பறிப்பு - 4 பேருக்கு வலைவீச்சு

திருக்காட்டுப்பள்ளி அருகே: கட்டிட பொறியாளரை கடத்தி ரூ.37 ஆயிரம் பறிப்பு - 4 பேருக்கு வலைவீச்சு
திருக்காட்டுப்பள்ளி அருகே கட்டிட பொறியாளரை கடத்தி ரூ.37 ஆயிரத்தை பறித்து சென்ற 4 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
திருக்காட்டுப்பள்ளி, 

தஞ்சை மாவட்டம் திருக்காட்டுப்பள்ளி வடக்கு வாடி தெருவை சேர்ந்தவர் கந்தவேல்(வயது 48). கட்டிட பொறியாளர். சம்பவத்தன்று இவர் தனக்கு சொந்தமான மினி வேனில் திருச்சிக்கு சென்று கட்டுமான பணிக்கு தேவையான கற்களை வாங்கி கொண்டு வந்தார். கல்லணை அருகே கச்சமங்கலம் பிரிவு சாலை பகுதியில் வேன் சென்று கொண்டிருந்தபோது ஒரு கார், வேனை வழிமறித்தது.

அதில் இருந்து முகமூடி அணிந்த 4 பேர் அரிவாள்களுடன் இறங்கி வந்து கந்தவேலை தாக்கி, தாங்கள் வந்த காரில் கடத்தி சென்றனர். இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த வேன் டிரைவர் வெங்கடேசன் மற்றும் வேனில் இருந்த தர்மராஜன் ஆகியோர் கந்தவேலின் மனைவிக்கும், போலீசுக்கும் இதுகுறித்து தகவல் தெரிவித்தனர்.

இதனிடையே கந்தவேலை கடத்தி சென்றவர்கள் அவரிடம் ரூ.50 லட்சம் கேட்டுள்ளனர். அவ்வளவு பணம் தன்னிடம் இல்லை என கந்தவேல் கூறியதும் தொகையை படிப்படியாக குறைத்து ரூ.3 லட்சம் வரை இறங்கி வந்தனர். அதுவும் இல்லை என்றவுடன், கந்தவேலிடம் இருந்து ஏ.டி.எம். கார்டை பிடுங்கிக்கொண்ட 4 பேரும், அதன் மூலமாக ரூ.37 ஆயிரத்தை கந்தவேலிடம் இருந்து பறித்துக் கொண்டனர். முன்னதாக பணம் கொடுக்காவிட்டால் ஒரு பெண்ணை நிர்வாணமாக அருகில் நிற்க வைத்து வீடியோ எடுத்து “முகநூலில்” பதிவேற்றம் செய்து விடுவோம் என 4 பேரும் மிரட்டி உள்ளனர். மேலும் கந்தவேல் அணிந்திருந்த ஒரு பவுன் மோதிரத்தையும் 4 பேரும் பறித்து விட்டு அவரை திருச்சி அருகே உள்ள துவாக்குடி பகுதியில் விட்டு சென்றனர்.

இதுதொடர்பாக கந்தவேல் தோகூர் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார். அதன்பேரில் திருவையாறு துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு குலசேகரன், திருக்காட்டுப்பள்ளி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் கென்னடி மற்றும் போலீசார் கந்தவேலை கடத்தி ரூ.37 ஆயிரம் மற்றும் ஒரு பவுன் மோதிரத்தை பறித்த 4 பேரையும் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருச்சி விமான நிலையத்தில் மலேசியாவில் இருந்து கடத்திவரப்பட்ட ரூ.10¼ லட்சம் தங்க தகடுகள் பறிமுதல்
திருச்சி விமான நிலையத்தில் மலேசியாவில் இருந்து கடத்திவரப்பட்ட ரூ.10¼ லட்சம் மதிப்புள்ள தங்க தகடுகளை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். அத்துடன் அதை கடத்தி வந்த சென்னை பயணியிடம் அதிகாரிகள் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. தன்னை திட்டிய பெண்ணின் குழந்தையை கடத்திய 13 வயது சிறுவன் கைது - தாதரில் பரபரப்பு
தாதரில் தன்னை திட்டிய பெண்ணின் குழந்தையை கடத்திய 13 வயது சிறுவனை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. காதல் திருமணம் செய்த வாலிபரை காரில் கடத்தி தாக்கிய கும்பல்
காதல் திருமணம் செய்த வாலிபரை காரில் கடத்தி மர்ம கும்பல் தாக்கியது. அவர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
4. நள்ளிரவு போலீசார் வேட்டை மணல் கடத்த முயன்ற 10 பேர் கைது; 4 பேர் தப்பி ஓட்டம் 7 வாகனங்கள் பறிமுதல்
திருச்சி அருகே நள்ளிரவு போலீசார் நடத்திய வேட்டையில் மணல் கடத்த முயன்ற 10 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். 4 பேர் தப்பி ஓடிவிட்டனர்.
5. கும்பகோணத்தில் ரூ.30 லட்சம் கேட்டு கல்லூரி மாணவி கடத்தல் போலீசார் விசாரணை
கும்பகோணத்தில் ரூ.30 லட்சம் கேட்டு கல்லூரி மாணவி கடத்தப்பட்டார். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.