மாவட்ட செய்திகள்

குழந்தைக்கு அளித்த சிகிச்சையில் குறைபாடு உள்ளதாக கூறி தனியார் ஆஸ்பத்திரியை உறவினர்கள் திடீர் முற்றுகை + "||" + Private hospital is a sudden siege of relatives

குழந்தைக்கு அளித்த சிகிச்சையில் குறைபாடு உள்ளதாக கூறி தனியார் ஆஸ்பத்திரியை உறவினர்கள் திடீர் முற்றுகை

குழந்தைக்கு அளித்த சிகிச்சையில் குறைபாடு உள்ளதாக கூறி தனியார் ஆஸ்பத்திரியை உறவினர்கள் திடீர் முற்றுகை
ஈரோட்டில் குழந்தைக்கு அளித்த சிகிச்சையில் குறைபாடு உள்ளதாக கூறி தனியார் ஆஸ்பத்திரியை உறவினர்கள் திடீரென முற்றுகையிட்டனர்.

ஈரோடு,

ஈரோடு சூரம்பட்டி அணைக்கட்டு ரோடு எம்.எஸ்.கே.நகரை சேர்ந்தவர் குணசந்திரன். இவருடைய மனைவி சித்ரா. இவர்களுக்கு அஜய் (வயது 8), அகிலன் (1½) ஆகிய 2 மகன்கள் உள்ளனர். கடந்த 6–ந் தேதி அகிலன் வீட்டிற்கு முன்பு விளையாடிக்கொண்டு இருந்தான். அப்போது அந்த வழியாக வந்த ஒரு தனியார் பள்ளிக்கூட வேன் எதிர்பாராதவிதமாக அகிலன் மீது மோதியது. இந்த விபத்தில் அகிலன் படுகாயம் அடைந்தான். அவனை அக்கம் பக்கத்தினர் மீட்டு ஈரோட்டில் உள்ள ஒரு தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சைக்காக அனுமதித்தனர்.

இந்தநிலையில் நேற்று அகிலனின் உடல்நிலை மோசமானதாக தெரிகிறது. இதனால் அகிலனை டாக்டர்கள் கோவையில் உள்ள ஒரு தனியார் ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு சென்று மேல்சிகிச்சை அளிக்க பரிந்துரை செய்தனர். அதற்கு உறவினர்கள் ஆட்சேபனை தெரிவித்து திடீரென ஆஸ்பத்திரியை முற்றுகையிட்டனர்.

இதுகுறித்து உறவினர்கள் கூறும்போது, ‘‘நாங்கள் அகிலனை ஆஸ்பத்திரியில் சேர்க்கும்போதே, ஆபத்தான கட்டத்தில் இருந்தால் மேல்சிகிச்சைக்காக கோவைக்கு அழைத்து செல்வதாக தெரிவித்தோம். ஆனால் டாக்டர்கள் அனுப்ப மறுத்துவிட்டனர். இந்தநிலையில் இன்று (அதாவது நேற்று) கோவைக்கு அனுப்பி வைக்க திடீரென பரிந்துரை செய்தனர். மேலும், கடந்த 2 நாட்களில் ரூ.1½ லட்சம் வரை பணத்தை பெற்றுக்கொண்டு சரியாக சிகிச்சை அளிக்கவில்லை’’, என்றனர். அதன்பின்னர் உறவினர்களிடம் டாக்டர்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியபிறகு, அகிலன் ஆம்புலன்ஸ் மூலமாக கோவையில் உள்ள ஒரு தனியார் ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சாலையில் தேங்கும் அரசு ஆஸ்பத்திரி கழிவுநீர் நகரசபை நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை
விருதுநகர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து வெளியேற்றப்படும் கழிவுநீர் மற்றும் பொருட்கள் சாலையில் தேங்கி நிற்கும் நிலை உள்ளதால் அதனை அகற்ற நகராட்சி நிர்வாகம் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. பரிசோதிக்காத ரத்தம் செலுத்தியதால் பாதிக்கப்பட்ட சாத்தூர் பெண்ணுக்கு பிறந்த குழந்தைக்கு எச்.ஐ.வி. பரிசோதனை மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரி டீன் விளக்கம்
பரிசோதிக்கப்படாத ரத்தம் செலுத்தியதால் எச்.ஐ.வி. தொற்றுக்கு ஆளான சாத்தூர் பெண்ணுக்கு பிறந்த குழந்தைக்கு முதல் முறையாக நேற்று மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் எச்.ஐ.வி. பரிசோதனை நடந்தது. அதன் முடிவு வெளியாவது குறித்து மதுரை அரசு ஆஸ்பத்திரி டீன் விளக்கம் அளித்தார்.
3. அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மகப்பேறு முதுகலை பட்டப்படிப்பு மத்திய குழு உறுப்பினர் ஆய்வு
ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மகப்பேறு முதுகலை பட்டப்படிப்பு தொடங்குவது தொடர்பாக மத்திய குழு உறுப்பினர் நேரில் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
4. திருமங்கலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் யோகா, இயற்கை வாழ்வியல் முறை மருத்துவ பிரிவு அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் தொடங்கிவைத்தார்
யோகா மற்றும் இயற்கை வாழ்வியல் முறை மருத்துவ பிரிவு தொடக்க விழா திருமங்கலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் நடைபெற்றது.
5. விருதுநகர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் எலும்பு, கண்நோய் சிகிச்சை பிரிவிற்கு டாக்டர்கள் நியமிக்க கோரிக்கை
விருதுநகரில் உள்ள மாவட்ட தலைமை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் எலும்பு மற்றும் கண்நோய் சிகிச்சை பிரிவில் டாக்டர்களை நியமிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.