மாவட்ட செய்திகள்

வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.6½ லட்சம் மோசடி தம்பதி மீது வழக்குப்பதிவு + "||" + Rs 6.5 lakh fraud case was filed against job abroad

வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.6½ லட்சம் மோசடி தம்பதி மீது வழக்குப்பதிவு

வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.6½ லட்சம் மோசடி தம்பதி மீது வழக்குப்பதிவு
வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.6½ லட்சம் மோசடி செய்த தம்பதி மீது திருச்சி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
திருச்சி, 

திருச்சி உறையூரை சேர்ந்தவர் அசோக்குமார் (வயது 47). திருச்சி பாலக்கரை பகுதியை சேர்ந்தவர் ஹக்கிம்(48). இவரது மனைவி ரகமத் நிஷா (35). இந்த தம்பதி, அசோக்குமாரை அணுகி தான்சானியா நாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறினர். இதனை நம்பி புதுக்கோட்டை, தஞ்சாவூர், திருவாரூர் ஆகிய மாவட்டங்களில் தனக்கு தெரிந்த 12 பேரிடம் அசோக்குமார், பணம் பெற்றார். அந்த வகையில் ரூ.6 லட்சத்து 55 ஆயிரத்தை வங்கி மூலம் ஹக்கிம் கணக்கில் செலுத்தினார்.

ஆனால், ஹக்கிம் 12 பேரையும் தான்சானியா நாட்டிற்கு சுற்றுலா விசாவில் அனுப்பி வைத்தார். மேலும் அங்கு உரிய வேலை வாங்கி கொடுக்கவில்லை. இதனால் அவர்கள் சொந்த செலவில் தாயகம் திரும்பி இதுகுறித்து அசோக்குமாரிடம் கூறினர்.

இதையடுத்து பணத்தை திருப்பி தருமாறு தம்பதியிடம் அசோக்குமார் கேட்டார். ஆனால், அவர்கள் பணத்தை திருப்பி கொடுக்கவில்லை. மேலும், வெளிநாட்டில் வேலையும் வாங்கி கொடுக்கவில்லை. இதனால், வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி ரூ.6 லட்சத்து 55 ஆயிரத்தை பெற்று மோசடி செய்த தம்பதி மீது திருச்சி ஜூடிசியல் மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டு எண் 1-ல் அசோக்குமார் மனு தாக்கல் செய்தார். இதுகுறித்து திருச்சி மாநகர குற்றப்பிரிவு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்த கோர்ட்டு உத்தரவிட்டது.

அதன்படி, ஹக்கிம் மற்றும் அவரது மனைவி ரகமத் நிஷா ஆகியோர் மீது மாநகர குற்றப்பிரிவு போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். அந்த தம்பதி டிராவல்ஸ் நிறுவனம் நடத்தி வருவதாகவும், 2 பேரும் தலைமறைவாக இருப்பதாகவும், அவர்களை தேடி வருவதாகவும் மாநகர குற்றப்பிரிவு போலீசார் தெரிவித்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீடு கட்டி தருவதாக கூறி ரூ.12 லட்சம் மோசடி - தம்பதி உள்பட 6 பேர் மீது வழக்கு
வீடு கட்டி தருவதாக கூறி ரூ.12 லட்சம் மோசடி செய்த தம்பதி உள்பட 6 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.
2. 2 பெண்கள் புகாரின்பேரில், 9 பேர் மீது வரதட்சணை வழக்கு
நிலக்கோட்டை அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்தில் 2 பெண்கள் கொடுத்த புகாரின் பேரில், 9 பேர் மீது வரதட்சணை கேட்டதாக வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. வெள்ளோடு அருகே அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி என்ஜினீயரிடம் ரூ.7 லட்சம் மோசடி; தந்தை– மகன் உள்பட 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
வெள்ளோடு அருகே அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி என்ஜினீயரிடம் ரூ.7 லட்சம் மோசடி செய்த தந்தை, மகன் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
4. புகார்களின் எண்ணிக்கை 25 ஆயிரத்தை தாண்டியது : ரூ.1,230 கோடி மோசடி வழக்கில் நகைக்கடை, தலைமை அலுவலகத்துக்கு ‘சீல்’
ரூ.1,230 கோடி மோசடி வழக்கில், புகார்களின் எண்ணிக்கை இதுவரை 25 ஆயிரத்தை தாண்டி உள்ளது. இவ்வழக்கில் தொடர்புடைய மன்சூர் கானின் நகைக்கடை மற்றும் தலைமை அலுவலகத்துக்கு போலீசார் ‘சீல்’ வைத்தனர். மேலும் விமான நிலையத்தில் நின்ற அவருடைய சொகுசு காரை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
5. கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகே ரூ.78½ லட்சம் மோசடி; 3 பேர் கைது
கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகே ரூ.78½ லட்சம் மோசடி செய்த 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.