மாவட்ட செய்திகள்

ரெயில்வேயில் 14,033 பணிகள் + "||" + 14,033 jobs in the railway

ரெயில்வேயில் 14,033 பணிகள்

ரெயில்வேயில் 14,033 பணிகள்
ரெயில்வே துறையில் ஜூனியர் என்ஜினீயர், டெப்போ மெட்டீரியல் சூப்பிரண்டன்ட், கெமிக்கல் அண்ட் மெட்டலர்ஜிகல் அசிஸ்டன்ட் உள்ளிட்ட பணியிடங்களை நிரப்ப ரெயில்வே தேர்வு வாரியம் (ஆர்.ஆர்.பி.) விண்ணப்பம் கோரி உள்ளது.
மொத்தம் 14 ஆயிரத்து 33 பணியிடங்கள் நிரப்பப்படுகிறது. இதில் ஜூனியர் என்ஜினீயர் பணிக்கு மட்டும் 13083 பணியிடங்கள் இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. டெப்போ மெட்டீரியல் அசிஸ்டன்ட் பணிக்கு 456 இடங்களும், கெமிக்கல் அண்ட் மெட்டலர்ஜிகல் அசிஸ்டன்ட் பணிக்கு 494 இடங்களும் உள்ளன.

இந்த பணிகளுக்கு 1-1-2019-ந் தேதியில் 33 வயதுக்கு உட்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம். மத்திய அரசு விதிகளின்படி வயது வரம்பு தளர்வு அனுமதிக்கப்படுகிறது. பட்டதாரி என்ஜினீயர்கள் மற்றும் டிப்ளமோ என்ஜினீயர்கள் ஜூனியர் என்ஜினீயர் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். இயற்பியல், வேதியல் பிரிவில் பட்டப்படிப்பு படித்தவர்கள் கெமிக்கல் மெட்டலர்ஜிக்கல் அசிஸ்டன்ட் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.

விருப்பமும், தகுதியும் உள்ளவர்கள் குறிப்பிட்ட கட்டணம் செலுத்தி இணையதள விண்ணப்பம் சமர்ப்பிக்கலாம். 30-1-2019-ந் தேதி விண்ணப்பிக்க கடைசி நாளாகும். விண்ணப்பிக்கவும், விரிவான விவரங்களை தெரிந்து கொள்ளவும் http://www.rrcb.gov.in/ என்ற இணையதள பக்கத்தைப் பார்க்கவும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேலைவாய்ப்பு செய்திகள் : அழைப்பு உங்களுக்குத்தான்
நியாட் - கடல்சார் தொழிநுட்ப தேசிய மையம் நியாட் (NIOT) எனப்படுகிறது.
2. நிதி நிறுவனத்தில் 280 உதவியாளர் பணிகள்
மத்திய நிதி நிறுவனத்தில் உதவியாளர் பணிக்கு 280 பேர் தேர்வு செய்யப்படுகிறார்கள். பட்டதாரிகள் இந்த பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். இது பற்றிய விவரம் வருமாறு:-
3. நவோதயா பள்ளிகளில் ஆசிரியர் பணி
மத்திய பள்ளி கல்வி வாரியத்தின் கீழ் செயல்படும், மத்திய கல்வி அமைப்புகளில் ஒன்று நவோதயா வித்யாலயா சமிதி.
4. உருக்கு நிறுவனத்தில் என்ஜினீயர்களுக்கு வேலை
உருக்கு ஆலை நிறுவனத்தில் என்ஜினீயர்களுக்கு கேட் தேர்வின் அடிப்படையில் பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளன. இது பற்றிய விவரம் வருமாறு:-
5. தமிழக அரசு துறைகளில் என்ஜினீயர்களுக்கான தேர்வு : 475 பணியிடங்கள் நிரப்பப்படுகிறது
தமிழக அரசு துறைகளில் என்ஜினீயர்களுக்கான பணியிடங்களை நிரப்பும் தேர்வை டி.என்.பி.எஸ்.சி. அறிவித்துள்ளது. இதன் மூலம் 475 பணியிடங்கள் நிரப்பப்படுகிறது. இது பற்றிய விவரம் வருமாறு:-

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...