மாவட்ட செய்திகள்

போலீஸ் பாதுகாப்புடன் கடை உரிமையாளர்களுக்கு சாராயம் வினியோகம்; அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு + "||" + Alcohol distributed to shop owners with police protection

போலீஸ் பாதுகாப்புடன் கடை உரிமையாளர்களுக்கு சாராயம் வினியோகம்; அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு

போலீஸ் பாதுகாப்புடன் கடை உரிமையாளர்களுக்கு சாராயம் வினியோகம்; அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு
புதுவை அரசு வடிசாராய ஆலையில் ஊழியர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால், சாராயக்கடை உரிமையாளர்களுக்கு போலீஸ் பாதுகாப்புடன் சாராயம் வினியோகம் செய்யப்பட்டது. இதனால் அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

வில்லியனூர்,

புதுவை மாநிலம் வில்லியனூர் ஆரியப்பாளையத்தில் அரசு வடிசாராய ஆலை உள்ளது. இந்த ஆலையில் 200–க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்கள் பணியாற்றி வருகிறார்கள். இங்கு ஒரு நாளைக்கு 60 ஆயிரம் லிட்டர் சாராயம் புதுவை மாநிலத்தில் உள்ள சாராயக்கடைகளுக்கு விற்பனைக்கு வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

இந்த நிலையில் கடந்த 2 நாட்களாக அரசு வடிசாராய ஆலையில் ஊழியர்கள் 7–வது ஊதியக்குழுவை அமல்படுத்த வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை வலியுறுத்தி உள்ளிருப்பு போராட்டம் நடத்தி வருகிறார்கள். இதனால் கடந்த 2 நாட்களாக சாராய கடைகளுக்கு விற்பனைக்கு வழங்கப்படவில்லை. இதனால் சாராயக்கடை உரிமையாளர்கள் வடிசாராய ஆலை வாரியத்தலைவர் விஜயவேணி எம்.எல்.ஏ. மற்றும் வடிசாராய ஆலை மேலாண் இயக்குனர் வின்சென்ட்ராயரிடம் கோரிக்கை விடுத்தனர். வடிசாராய ஆலையில் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபடும் ஊழியர்களிடம் வாரியத்தலைவர் விஜயவேணி எம்.எல்.ஏ. மற்றும் வடிசாராய ஆலை மேலாண் இயக்குனர் வின்சென்ட்ராயர் ஆகியோர் நேற்று பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். இந்த பேச்சுவார்த்தையில் உடன்பாடு ஏற்படவில்லை. தொடர்ந்து உள்ளிருப்பு போராட்டம் நடந்து வருகிறது.

இதனால் ஆத்திரமடைந்த சாராயக்கடை உரிமையாளர்கள் ஆலையின் நுழைவு வாயிலை இழுத்து பூட்டினார்கள். அதைத்தொடர்ந்து அவர்கள் நுழைவு வாயில் முன்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்தவுடன் மேற்கு பகுதி போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரங்கநாதன் மற்றும் வில்லியனூர் இன்ஸ்பெக்டர் ஆறுமுகம், சப்–இன்ஸ்பெக்டர் வேலய்யன் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

அப்போது சாராயக்கடை உரிமையாளர்கள் கடந்த 2 நாட்களாக கடைகளுக்கு சாராயம் வினியோகிக்கப்படாததால் ரூ.50 லட்சம் வியாபாரம் பாதிக்கப்பட்டது. எனவே எங்களுக்கு உடனடியாக சாராயம் வினியோகம் செய்ய வேண்டும் என தெரிவித்தனர். அதையடுத்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரங்கநாதன், வடிசாராய ஆலை அதிகாரிகளை அழைத்து பேசினார். தொடர்ந்து போலீஸ் பாதுகாப்புடன் கடை உரிமையாளர்களுக்கு சாராயம் வினியோகம் செய்யப்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இலங்கை குண்டு வெடிப்பு எதிரொலி: திருச்சி விமான நிலையத்தில் பலத்த பாதுகாப்பு
இலங்கை குண்டு வெடிப்பு சம்பவம் எதிரொலியாக திருச்சி விமான நிலையத்தில் பலத்த பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.
2. தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்துக்கு 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆய்வு
தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையமான ராமநாதபுரத்தில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழக என்ஜினீயரிங் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டு உள்ளது. அங்கு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
3. வரதட்சணை கேட்டு கொடுமைப்படுத்தும் கணவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் பெண் புகார்
வரதட்சணை கேட்டு கொடுமைப்படுத்தும் கணவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் பெண் புகார் மனு கொடுத்தார்.
4. முத்தியால்பேட்டையில் கழிவுநீர் வாய்க்காலில் வாலிபர் பிணம், போலீஸ் விசாரணை
புதுச்சேரி முத்தியால்பேட்டையில் உள்ள கழிவுநீர் வாய்க்காலில் சுமார் 35 வயது மதிக்கத்தக்க வாலிபர் பிணமாக கிடந்தார். அது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
5. பொங்கலூர் அருகே தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்ததால் பரபரப்பு; அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததால் கிராம மக்கள் அதிரடி
பொங்கலூர் அருகே அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததை கண்டித்து கிராம மக்கள் நடைபெற இருக்கின்ற நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்தனர். இதனால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.