மாவட்ட செய்திகள்

மணல் குவாரியை மூடி கொள்ளிடம் ஆற்றில் கதவணைகளை அமைக்க வேண்டும் திருமாவளவன் பேச்சு + "||" + Cover the sand quarry and set up the doorways in the river

மணல் குவாரியை மூடி கொள்ளிடம் ஆற்றில் கதவணைகளை அமைக்க வேண்டும் திருமாவளவன் பேச்சு

மணல் குவாரியை மூடி கொள்ளிடம் ஆற்றில் கதவணைகளை அமைக்க வேண்டும் திருமாவளவன் பேச்சு
கொள்ளிடம் ஆற்றில் உள்ள மணல் குவாரியை மூடி, அப்பகுதியில் கதவணைகளை அமைக்க வேண்டும் என்று திருமாவளவன் பேசினார்.
கீழப்பழுவூர்,

அரியலூர் மாவட்டம் திருமானூர் கொள்ளிடம் ஆற்றில் விதிமுறைகளை மீறி செயல்பட்டு வரும் அரசு மணல் குவாரியை கண்டித்தும், அதை மூட வலியுறுத்தியும் திருமானூர் பஸ் நிலையம் அருகே விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் தலைவர் திருமாவளவன் தலைமையில் நேற்று மாலை கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. கட்சியின் அரியலூர் மாவட்ட செயலாளர் செல்வநம்பி வரவேற்றார். மாநில அமைப்பு செயலாளர் இளமாறன் முன்னிலை வகித்தார்.


ஆர்ப்பாட்டத்தில் திருமாவளவன் பேசியதாவது:-

கோடிக்கணக்கில் பணம் புரளும் தொழில் மணல் குவாரி தான். மணல் அள்ள அள்ள ஆறுகள் புதர்களாக மாறுகிறது. இதனால் நிலத்தில் நீர் தேங்காமல் கடலுக்கு நேரடியாக சென்று வீணாக கலக்கிறது. நிலத்தடி நீர்மட்டம் குறைவதால் விவசாயிகள் பாதிக்கப்படுகிறார்கள். இந்த நிலை தொடர்ந்தால் நிலத்தடி நீர்மட்டம் முற்றிலுமாக குறைந்து தண்ணீர் தட்டுப்பாடு ஏற்பட்டு, மனிதர்களின் வாழ்வாதாரம் பாதிக்கப்படும்.

ஆகையால் எதிர்கால சந்ததிகளை கருத்தில் கொண்டு கல்லணை முதல் கீழணை வரை மணல் குவாரி அமைக்க மாட்டோம் என்ற வாக்குறுதியை அரசு நிறைவேற்ற வேண்டும். கொள்ளிடம் ஆற்றில் உள்ள மணல் குவாரியை மூடி, அப்பகுதிகளில் கதவணைகளை அமைத்து தர வேண்டும். மேலும் மக்களை பாதிக்காத வகையில் நிதி ஒதுக்கீடு செய்து கூட்டுக்குடிநீர் திட்டத்தை மேம்படுத்த வேண்டும் என்று அரசுக்கு கோரிக்கை வைக்கிறேன். திருமானூர் கொள்ளிடம் ஆற்றில் செயல்படும் மணல் குவாரியை மூட வலியுறுத்தி போராடும் போராட்டக் குழுவுக்கு கடைசி வரை விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி உறுதுணையாக இருக்கும்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

முன்னதாக திருமாவளவன், அம்பேத்கர் சிலைக்கு மாலை அணிவித்தார். அப்போது நிருபர்கள், நாடாளுமன்ற தேர்தலில் தி.மு.க. கூட்டணியில் இடம் பெற்றுள்ள கட்சிகள் குறித்து திருமாவளவனிடம் கேள்வி எழுப்பினர். ஆனால் அதற்கு பதிலளிக்காமல் கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொள்ள அவர் சென்று விட்டார். ஆர்ப்பாட்டத்தில் அரியலூர் மாவட்ட தி.மு.க. துணை செயலாளர் தனபால், அரியலூர் மாவட்ட ம.தி.மு.க. செயலாளர் சின்னப்பா, விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் மாநில துணை செயலாளர் அன்பானந்தம், அரியலூர் தொகுதி செயலாளர் மருதவாணன், திருமானூர் மேற்கு ஒன்றிய செயலாளர் கண்ணன், நகர செயலாளர் ஜெய்கணேஷ் உள்ளிட்ட பல்வேறு கட்சிகளை சேர்ந்த நிர்வாகிகள், தொண்டர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழகத்தில் நிலவும் குடிநீர் பிரச்சினை குறித்து நாடாளுமன்றத்தில் பேச அனுமதிக்கவில்லை - தொல்.திருமாவளவன் குற்றச்சாட்டு
தமிழகத்தில் நிலவும் குடிநீர் பிரச்சினை குறித்து நாடாளுமன்றத்தில் பேச அனுமதிக்கவில்லை என்று தொல்.திருமாவளவன் தெரிவித்துள்ளார்.
2. தஞ்சை மாவட்டத்தில் குடிநீர் தட்டுப்பாடு இல்லை வைத்திலிங்கம் எம்.பி. பேச்சு
தஞ்சை மாவட்டத்தில் குடிநீர் தட்டுப்பாடு இல்லை என்று வைத்திலிங்கம் எம்.பி. கூறினார்.
3. தொண்டர்களை விஜயகாந்த் தலைகுனிய விடமாட்டார் விஜயபிரபாகரன் பேச்சு
தொண்டர்களை விஜயகாந்த் தலைகுனிய விடமாட்டார் விஜயபிரபாகரன் பேச்சு.
4. சங்க தவறுகளை தட்டிக்கேட்கவே போட்டியிடுகிறேன்; நடிகர் பாக்யராஜ் பேச்சு
சங்க தவறுகளை தட்டிக்கேட்கவே போட்டியிடுகிறேன் என்று நடிகர் பாக்யராஜ் பேசியுள்ளார்.
5. கூட்டணி விவகாரம்: மு.க.ஸ்டாலின் நல்ல முடிவை எடுப்பார் என நம்புகிறேன் - திருமாவளவன்
கூட்டணி விவகாரத்தில் திமுக தலைவர் மு.க. ஸ்டாலின் நல்ல முடிவை எடுப்பார் என நம்புகிறேன் என்று திருமாவளவன் எம்.பி. கூறியுள்ளார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை