மாவட்ட செய்திகள்

7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்திபோக்குவரத்து தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Emphasize 7 feature requests Transport trade unions demonstrated

7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்திபோக்குவரத்து தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்

7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்திபோக்குவரத்து தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்
7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் அரசு போக்குவரத்துக்கழக தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
விழுப்புரம், 

தமிழ்நாடு அரசு போக்கு வரத்துக்கழக அனைத்து தொழிற்சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு சார்பில் 8 மணி நேரத்திற்கு ஒரு வருகைப்பதிவேடு என்ற முறையை அமல்படுத்த வேண்டும், தற்போது கி.மீ. நீட்டிப்பு செய்து தொழிலாளர்கள் மீது வேலைப்பளுவை திணிப்பதை கைவிட வேண்டும், கி.மீ. நீட்டிப்பு விவகாரத்தில் போராடிய தொழிலாளர்கள் மீதான பழிவாங்கும் நடவடிக்கையை கைவிட வேண்டும் என்பன போன்ற 7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நேற்று தமிழகம் முழுவதும் அரசு போக்குவரத்துக்கழக பணிமனைகள் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.

விழுப்புரம் அரசு போக்கு வரத்துக்கழக தலைமை அலுவலகம் முன்பு போக்குவரத்துக்கழக அனைத்து தொழிற்சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு சார்பில் நடைபெற்ற ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு தொ.மு.ச. பொதுச்செயலாளர் பிரபாதண்டபாணி தலைமை தாங்கி கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி பேசினார்.

இதில் நிர்வாக பணியாளர் முன்னேற்ற சங்க பொதுச்செயலாளர் வாலிபால் மணி, சி.ஐ.டி.யு. பொதுச்செயலாளர் மூர்த்தி, மறுமலர்ச்சி தொழிலாளர் முன்னணியின் பொதுச்செயலாளர் மனோகரன், அறிவர் அம்பேத்கர் விடுதலை முன்னணி பொதுச்செயலாளர் கணேசன், பாட்டாளி தொழிற்சங்க கிளை தலைவர் சுப்பிரமணி, ஐ.என்.டி.யு.சி. பொதுச்செயலாளர் முருகானந்தம் உள்பட பலர் கலந்துகொண்டனர். முடிவில் தொ.மு.ச. தலைவர் ஞானசேகரன் நன்றி கூறினார்.

செஞ்சி பணிமனை முன்பு அனைத்து தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதற்கு தொ.மு.ச. மத்திய சங்க துணை பொதுச்செயலாளர் செல்வராஜ் தலைமை தாங்கினார். பா.ம.க. மண்டல தலைவர் குப்புசாமி, சி.ஐ.டி.யு. பக்தவச்சலம், எம்.எல்.எப். பிரசார செயலாளர் விநாயக சுந்தரம் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். இதில் தொ.மு.ச. ஓட்டுனர் செயலாளர் நாராயணசாமி, நடத்துனர் செயலாளர் தியாகராஜன், தொழில்நுட்ப பிரிவு காதர் நவாஷ் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

இதேபோல் விழுப்புரம் அரசு போக்குவரத்துக்கழக 1, 2, 3 பணிமனைகள், கள்ளக்குறிச்சி 1, 2 பணிமனைகள், உளுந்தூர்பேட்டை, திருக்கோவிலூர், திண்டிவனம், சங்கராபுரம், சின்னசேலம் ஆகிய பணிமனைகளிலும் போக்கு வரத்துக்கழக அனைத்து தொழிற்சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சங்குமால் கடற்கரையில் பூங்கா அமைக்க எதிர்ப்பு கடலில் இறங்கி மீனவர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
ராமேசுவரம் சங்குமல் கடற்கரையில் பூங்கா அமைக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து மீனவர்கள் கடலில் இறங்கி ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. நாமக்கல்லில் பி.எஸ்.என்.எல். ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நாமக்கல்லில் பி.எஸ்.என்.எல். ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. புதுக்கோட்டை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
புதுக்கோட்டையில் உள்ள அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் உள்நோயாளிகள் பிரிவில் தங்கி உள்ளவர்களை பார்ப்பதற்கு இரவு நேரங்களில் வெளி ஆட்கள் யாரையும் அனுமதிப்பதில்லை.
4. டாஸ்மாக் கடையை நிரந்தரமாக மூடாவிட்டால் நாடாளுமன்ற தேர்தல் அன்று ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபடுவோம் பொதுமக்கள் எச்சரிக்கை
டாஸ்மாக் கடையை நிரந்தரமாக மூடாவிட்டால் நாடாளுமன்ற தேர்தல் அன்று ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபடுவோம் என்று பொதுமக்கள் கூறினர்.
5. சிக்கல் கிராமத்தில் குடிநீர் வினியோகம் செய்யாததால் பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
குடிநீர் வினியோகம் செய்யக்கோரி சிக்கல் கிராமத்தில் பொதுமக்கள் காலி குடங்களுடன் நடு வீதியில் அமர்ந்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.