மாவட்ட செய்திகள்

வேளாங்கண்ணி அருகே, முன்விரோதத்தில் பெண்ணை வெட்டிக்கொலை செய்த ரவுடி கைது + "||" + The arrest of Rowdy, who was brutally murdered in front of Velankanni

வேளாங்கண்ணி அருகே, முன்விரோதத்தில் பெண்ணை வெட்டிக்கொலை செய்த ரவுடி கைது

வேளாங்கண்ணி அருகே, முன்விரோதத்தில் பெண்ணை வெட்டிக்கொலை செய்த ரவுடி கைது
வேளாங்கண்ணி அருகே முன்விரோதத்தில் பெண்ணை அரிவாளால் வெட்டிக்கொலை செய்த ரவுடியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
வேளாங்கண்ணி,

நாகை மாவட்டம், வேளாங்கண்ணி அருகே தெற்கு பொய்கை நல்லூர் அந்தோணியார் கோவில் கீழத்தெருவை சேர்ந்தவர் குப்புசாமி. இவரது மகன் கணேஷ்குமார் (வயது 29). இவருக்கும், அதே பகுதியை சேர்ந்த ஆனந்தவேல் (36) என்பவருக்கும் கடந்த மாதம் தகராறு ஏற்பட்டது. அப்போது ஆனந்தவேல், கணேஷ்குமாரை தாக்கினார். இதில் காயமடைந்த அவர் நாகை அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இதுகுறித்த புகாரின் பேரில் வேளாங்கண்ணி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, ஆனந்தவேலை கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர். இந்தநிலையில் ஆனந்தவேல் கடந்த 10 நாட்களுக்கு முன்பு ஜாமீனில் வெளியே வந்தார்.


இந்தநிலையில் முன்விரோதம் காரணமாக நேற்றுமுன்தினம் இரவு கணேஷ்குமார், ஆனந்தவேல் வீட்டிற்கு சென்றார். அப்போது வீட்டில் இருந்த ஆனந்தவேல் மனைவி சரண்யாவிடம் (28) கணேஷ்குமார் தகராறு செய்தார். இதையடுத்து தனது 3 வயது ஆண் குழந்தையை தூக்கி கொண்டு சரண்யா வீட்டை விட்டு வெளியே ஓடினார்.

அப்போது பின் தொடர்ந்து விரட்டி சென்ற கணேஷ்குமார், தான் மறைத்து வைத்திருந்த அரிவாளால் சரண்யாவை சரமாரியாக வெட்டினார். இதில் படுகாயமடைந்த அவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த நாகை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு விஜயகுமார், உதவி போலீஸ் சூப்பிரண்டு பத்ரிநாராயணன் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து விசாரணை நடத்தினர்.

இதுகுறித்து ஆனந்தவேல் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வேளாங்கண்ணி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து ரவுடியான கணேஷ்குமாரை வலைவீசி தேடிவந்தனர்.

இந்தநிலையில் கணேஷ்குமார் அவரது வீட்டிற்கு பின்புறம் பதுங்கி இருப்பதாக போலீசாருக்கு தகவல் வந்தது. இதையடுத்து அங்கு சென்ற போலீசார் அவரை கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். கொலை வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட கணேஷ்குமார் மீது கொள்ளை உள்பட பல்வேறு வழக்குகள் நிலுவையில் உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துறையூர் அருகே நள்ளிரவில் மனைவியை அடித்துக்கொன்ற விவசாயி வெட்டிக்கொலை மகன் உள்பட 2 பேர் கைது
துறையூர் அருகே நள்ளிரவில் மனைவியை அடித்துக்கொன்ற விவசாயியை வெட்டிக்கொலை செய்ததாக மகன் உள்பட 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. சட்டவிரோத மணல் குவாரியை அனுமதித்த அதிகாரிகள் ரூ.75 லட்சம் டெபாசிட் செய்ய வேண்டும் மதுரை ஐகோர்ட்டு அதிரடி உத்தரவு
மணல் கடத்தலுக்கு உதவிய எத்தனை அதிகாரிகள் குண்டர் சட்டத்தில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்? என்று மதுரை ஐகோர்ட்டு அதிரடி கேள்வி எழுப்பியது. மேலும், சட்டவிரோத மணல் குவாரிக்கு அனுமதி வழங்கிய அதிகாரிகள் ரூ.75 லட்சம் டெபாசிட் செய்யவும் உத்தரவிட்டது.
3. 10-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு : கேள்வித்தாளை வாட்ஸ்-அப்பில் மாணவர்களுக்கு அனுப்பியவர் கைது
10-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு கேள்வித்தாளை வாட்ஸ்-அப்பில் மாணவர்களுக்கு அனுப்பியவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. பேரளம் அருகே இறுதி ஊர்வலத்தில் தகராறு; சமையல்காரர் அடித்துக்கொலை கோவில் அதிகாரி கைது
பேரளம் அருகே இறுதி ஊர்வலத்தின்போது ஏற்பட்ட தகராறில் சமையல்காரர் அடித்துக் கொலை செய்யப்பட்டார். இது தொடர்பாக கோவில் அதிகாரியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. நடுரோட்டில் வாலிபர் வெட்டிக் கொலை: மைத்துனர் உள்பட 4 பேர் கைது
மதுரையில் நடுரோட்டில் வாலிபர் வெட்டிக்கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவத்தில் மைத்துனர் உள்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.