மாவட்ட செய்திகள்

பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு + "||" + Shortly after childbirth, a teenager was suddenly killed

பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு

பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு
பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தை உறவினர்கள் முற்றுகை.
கிருஷ்ணகிரி,

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் பர்கூர் அருகே உள்ள மல்லப்பாடி கோகுல் நகரைச் சேர்ந்தவர் ராஜசேகர் (வயது 29). இனிப்பு கடையில் வேலை பார்த்து வருகிறார். இவரது மனைவி திவ்யாபாரதி (24). இவர்களுக்கு 2½ வயதில் பெண் குழந்தை உள்ளது. இந்த நிலையில் திவ்யாபாரதி மீண்டும் கர்ப்பமானார். காப்பிணியான அவர் கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார்.


கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு திவ்யாபாரதிக்கு பிரசவ வலி ஏற்பட்டது. இதற்காக கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் அனுமதிக்கப்பட்ட அவர் பிறகு கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். அங்கு அவருக்கு சுக பிரசவத்தில் பெண் குழந்தை பிறந்தது. ஆனால் குழந்தை பிறந்த சிறிது நேரத்தில் திவ்யாபாரதி திடீரென இழந்தார். கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலைய டாக்டர்கள் அலட்சியத்தால் இவ்வாறு நடந்ததாக திவ்யாபாரதியின் உறவினர்கள் ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தை முற்றுகையிட்டனர்.இது குறித்து நலப்பணிகள் இணை இயக்குனர் டாக்டர் அசோக்குமாரிடம் கேட்ட போது, கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் காலதாமதமாக கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு திவ்யாபாரதியை பரிந்துரை செய்துள்ளனர். அவருக்கு உரிய சிகிச்சை அளித்தும் இறந்துள்ளார் என தெரிவித்தார். கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரி மீதும், கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் உள்ளவர்கள் கப்பல்வாடி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலைய மருத்துவர்கள் மீதும் மாறி, மாறி புகார் தெரிவித்தனர். இது குறித்து கலெக்டர் பிரபாகரிடம் கேட்ட போது, திவ்யாபாரதி மரணம் குறித்து சென்னையில் உள்ள இயக்குனர் அலுவலகத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஒரு உயர்மட்ட குழு விசாரணைக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது என்றார். பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீரென இறந்த சம்பவம் அந்த பகுதியில் சோகத்தையும், பரபரப்பையும் ஏற்படுத்தி உள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தஞ்சை அருகே வாய்க்காலில் மினி லாரி கவிழ்ந்து வாலிபர் சாவு 3 பேர் படுகாயம்
தஞ்சை அருகே வாய்க்காலில் மினி லாரி கவிழ்ந்ததில் வாலிபர் ஒருவர் பரிதாபமாக இறந்தார். 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
2. நாகர்கோவிலில் துணிகரம் தோழிக்கு பாலில் மயக்க மருந்து கலந்து கொடுத்து நகை பறிப்பு இளம்பெண் கைது
நாகர்கோவிலில் தோழிக்கு பாலில் மயக்க மருந்து கலந்து கொடுத்து நகையை பறித்து சென்ற இளம்பெண்ணை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. கும்பகோணம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி 2 பேர் சாவு திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது பரிதாபம்
கும்பகோணம் அருகே திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது மின்சாரம் தாக்கியதில் 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
4. கரூரில் கிணற்றில் தவறி விழுந்த 9-ம்வகுப்பு மாணவர் சாவு
கரூரில் கிணற்றில் தவறி விழுந்த 9-ம்வகுப்பு மாணவர் சாவு நண்பர்களுடன் மீன்பிடிக்க சென்ற போது பரிதாபம்.
5. பெரம்பலூரில் ‘ஜெல்லி’ மிட்டாய் தின்ற சிறுவன் திடீர் சாவு
பெரம்பலூரில் ‘ஜெல்லி’ மிட்டாய் தின்ற 4 வயது சிறுவன் திடீரென உயிரிழந்தான்.