மாவட்ட செய்திகள்

தேர்தல் விதிமுறை மீறல் அ.ம.மு.க., தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் மீது வழக்கு + "||" + Violation of the election rule AMMK, DMK The case is filed against candidates

தேர்தல் விதிமுறை மீறல் அ.ம.மு.க., தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் மீது வழக்கு

தேர்தல் விதிமுறை மீறல் அ.ம.மு.க., தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் மீது வழக்கு
ராமநாதபுரத்தில் தேர்தல் நடத்தை விதிமீறல் செய்ததாக அ.ம.மு.க. மற்றும் தி.மு.க வேட்பாளர்கள் உள்ளிட்டோர் மீது போலீசார் வழக்குபதிவு செய்துள்ளனர்.

ராமநாதபுரம்,

நாடாளுமன்ற தேர்தல் அறிவிக்கப்பட்டு தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் அமலுக்கு வந்துள்ளன. ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் தேர்தல் அதிகாரியும் கலெக்டருமான வீரராகவராவ் தலைமையில் பறக்கும்படையினர் தேர்தல் விதிமுறை மீறல் சம்பவங்களை தீவிரமாக கண்காணித்து வழக்குப்பதிவு செய்து வருகின்றனர். இந்நிலையில் ராமநாதபுரம் தொகுதியில் தி.மு.க. மற்றும் அ.தி.மு.க கட்சியின் சார்பில் கூட்டணி கட்சிகளுக்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுஉள்ளது. இதன்காரணமாக ராமநாதபுரம் நாடாளுமன்ற தொகுதியில் தி.மு.க. கூட்டணி சார்பில் இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் கட்சிக்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளதால் அதன் வேட்பாளராக நவாஸ்கனி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அ.ம.மு.க வேட்பாளராக மாவட்ட செயலாளர் வது.ந.ஆனந்த் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். இந்நிலையில் இவர்கள் இருவரும் நேற்று ராமநாதபுரம் வந்து புதிய பஸ் நிலையம் அருகில் உள்ள அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர். அப்போது அவர்களும், அவர்களின் உடன் வந்தவர்களும் ஏராளமான வாகனங்களில் கட்சி கொடி கட்டி வந்ததாகவும் இதனால் கடும் போக்குவரத்து நெருக்கடி ஏற்பட்டதோடு, தேர்தல் விதிமுறைகளை மீறியதாகவும் ஆர்.எஸ்.மடை கிராம நிர்வாக அதிகாரி மாயாண்டி ராமநாதபுரம் கேணிக்கரை போலீசில் புகார் செய்தார்.

இந்த புகாரின் அடிப்படையில் கேணிக்கரை போலீசார் அ.ம.மு.க வேட்பாளர் வது.ந. ஆனந்த், ஒன்றிய செயலாளர் முத்தீஸ்வரன், மண்டபம் ஒன்றிய செயலாளர் ஸ்டாலின் ஜெயச்சந்திரன், திருப்புல்லாணி ஒன்றிய செயலாளர் முத்து செல்வம், நகர் செயலாளர் ரஞ்சித்குமார், பரமக்குடி ஒன்றிய செயலாளரும். சட்டமன்ற தொகுதி வேட்பாளருமான டாக்டர் முத்தையா உள்ளிட்ட பலர் மீது வழக்கு பதிவு செய்துள்ளனர். இதேபோல, தி.மு.க. கூட்டணி வேட்பாளர் நவாஸ்கனி மற்றும், தி.மு.க. மாவட்ட செயலாளர் காதர்பாட்சா என்ற முத்துராமலிங்கம், பரமக்குடி சட்டமன்ற தொகுதி வேட்பாளர் சம்பத்குமார், நகர் செயலாளர் கார்மேகம், மாநில கவுன்சில் உறுப்பினர் ராஜா உள்பட பலர் மீது வழக்குபதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அனுமதியின்றி பேரணி சென்ற தே.மு.தி.க. செயலாளர் உள்பட 200 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு
அனுமதியின்றி பேரணி சென்ற தே.மு.தி.க. செயலாளர் உள்பட 200 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு.
2. வானூர் தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல சதி: வெடிகுண்டுகள் வீசிய ஆசாமிகளை பிடிக்க போலீஸ் தீவிரம்
தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல வெடிகுண்டுகள் வீசிய மர்ம ஆசாமிகளை பிடிக்க போலீசார் தீவிர நடவடிக்கை எடுத்து வருகின்றனர்.
3. புதுவை அருகே தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல சதி; நாட்டு வெடிகுண்டுகள் வீச்சு; 2 பேர் படுகாயம்
புதுவை அருகே தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல நடந்த சதியில் நாட்டு வெடிகுண்டு வீசப்பட்டது. இதில் 2 வாலிபர்கள் படுகாயம் அடைந்தனர். இந்த பயங்கர சம்பவம் தொடர்பாக மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
4. தி.மு.க. கூட்டணியில் உள்ளவர்களுக்கு அராஜகம்– கட்டப்பஞ்சாயத்து மட்டுமே தெரியும் டாக்டர் அன்புமணி ராமதாஸ் குற்றச்சாட்டு
தி.மு.க. கூட்டணியில் உள்ளவர்களுக்கு அராஜகம் மற்றும் கட்டப்பஞ்சாயத்து மட்டுமே தெரியும் என பவானியில் நடந்த தேர்தல் பிரசாரத்தில் பா.ம.க. இளைஞர் அணி மாநில தலைவர் டாக்டர் அன்புமணி ராமதாஸ் குற்றம்சாட்டிப்பேசினார்.
5. கட்சியை அடமானம் வைத்து விட்டார்: சுயநலத்துக்காக தி.மு.க.வுடன் கூட்டணி வைத்துள்ளார் வைகோ முதல்–அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பரபரப்பு பேச்சு
சுயநலத்துக்காக கட்சியை அடமானம் வைத்து விட்டு, தி.மு.க.வுடன் வைகோ கூட்டணி வைத்துள்ளார் என்று தேர்தல் பிரசாரத்தின் போது முதல்–அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பேசினார்.