மாவட்ட செய்திகள்

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர் + "||" + Pallachchi near, Women who have sexually assaulted in cellphone - The civilians were handed over to police

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்
பொள்ளாச்சி அருகே குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகளை பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்.
பொள்ளாச்சி,

பொள்ளாச்சி-உடுமலை ரோட்டில் சின்னாம்பாளையம் பகுதியில் உள்ள ஒரு தனியார் ஓட்டல் அரங்கில் திருமண நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் கலந்துகொள்ள ஏராளமான ஆண்கள், பெண்கள் வந்தனர். அப்போது அந்த வழியாக வந்த பெண்களை 2 ஆசாமிகள் செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்ததாக தெரிகிறது. இதை பார்த்த அந்த பெண்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்து அவர்களை திட்டியதாக தெரிகிறது.

இந்த நிலையில் அந்த பகுதியில் நின்று கொண்டிருந்த பொதுமக்கள் அவர்கள் 2 பேரையும் பிடித்து தாக்கினர். ஏற்கனவே பொள்ளாச்சியில் பெண்களை ஆபாசமாக வீடியோ எடுத்து மிரட்டி பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இந்த சம்பவத்தை சொல்லி பொதுமக்கள் விடாமல் 2 பேர் மீதும் தாக்குதல் நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

இதுகுறித்து பொள்ளாச்சி கிழக்கு போலீஸ் நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. போலீஸ் நிலையத்தில் இருந்து நெடுஞ்சாலைத்துறை ரோந்து போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். பின்னர் அங்கு வந்த போலீசாரிடம் பொதுமக்கள் 2 ஆசாமி களையும் ஒப்படைத்தனர். அதை தொடர்ந்து அவர்களை போலீஸ் நிலையத்திற்கு அழைத்து சென்றனர்.பின்னர் போலீசார் 2 பேரிடமும் விசாரணை நடத்தினார்கள்.

விசாரணையில் அவர்கள் 2 பேரும் பொள்ளாச்சி பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் என்பதும், குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்தது தெரியவந்தது. மேலும் யாரும் புகார் கொடுக்காததால் 2 பேரையும் எச்சரித்து அனுப்பி வைத்தனர்.

ஏற்கனவே செல்போனில் ஆபாச வீடியோ எடுத்ததாக 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டு, சி.பி.சி.ஐ.டி. விசாரணை நடைபெற்று வரும் நிலையில் பெண்களை 2 ஆசாமிகள் குடிபோதையில் செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்த சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாட்டை முன்னேற்ற பாதையில் கொண்டு செல்லும் சிறந்த தலைவரை தேர்ந்தெடுக்க வந்தோம் புதிதாக வாக்களிக்க வந்த பெண்கள் பேட்டி
நாட்டை முன்னேற்ற பாதையில் கொண்டு செல்லும் சிறந்த தலைவரை தேர்ந்தெடுக்க வாக்களிக்க வந்தோம் என்று புதிதாக வாக்களிக்க வந்த 3 பெண்கள் கூறினர்.
2. சின்னமுட்டத்தில் போலீஸ் பாதுகாப்பு வழங்க வேண்டும் கலெக்டர் அலுவலகத்தில், பெண்கள் மனு
சின்னமுட்டத்தை சேர்ந்த பெண்கள் நேற்று நாகர்கோவிலுக்கு திரளாக வந்து கலெக்டர் அலுவலகத்தில் ஒரு மனு அளித்தனர்.
3. பெண்களை தாக்கும் ‘வேலை நோய்’
திருமணத்திற்கு பிறகு பெரும்பாலான பெண்கள் வேலைக்கு செல்வதற்கு விரும்புகிறார்கள். அதன் மூலம் குடும்ப வருமானத்திற்கு வழிவகை செய்தாலும், பல்வேறு உடல்நல சிக்கலையும் எதிர்கொள்கிறார்கள்.
4. பொள்ளாச்சியை தொடர்ந்து சேலத்தில் அதிர்ச்சி சம்பவம், பெண்களை ஆபாச படம் எடுத்து மிரட்டிய 4 வாலிபர்கள் கைது - 44 பவுன் நகை மீட்பு, செல்போன்கள் பறிமுதல்
பொள்ளாச்சியை தொடர்ந்து சேலத்தில் பெண்களை ஆபாச படம் எடுத்து மிரட்டிய 4 வாலிபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். இவர்களிடம் இருந்து 44 பவுன் நகை மீட்கப்பட்டதுடன், செல்போன்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. இந்த சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
5. பெண்கள், குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்களை விசாரிக்க தமிழக போலீஸ்துறையில் தனிப்பிரிவு கூடுதல் டி.ஜி.பி. தலைமையில் செயல்படும்
பெண்கள், குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்களை விசாரிக்க தமிழக போலீஸ்துறையில் கூடுதல் டி.ஜி.பி. தலைமையில் தனிப்பிரிவு தொடங்கப்பட்டுள்ளது.