மாவட்ட செய்திகள்

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர் + "||" + Pallachchi near, Women who have sexually assaulted in cellphone - The civilians were handed over to police

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்

பொள்ளாச்சி அருகே பரபரப்பு, குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகள் - பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்
பொள்ளாச்சி அருகே குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் படம் பிடித்த ஆசாமிகளை பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்.
பொள்ளாச்சி,

பொள்ளாச்சி-உடுமலை ரோட்டில் சின்னாம்பாளையம் பகுதியில் உள்ள ஒரு தனியார் ஓட்டல் அரங்கில் திருமண நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் கலந்துகொள்ள ஏராளமான ஆண்கள், பெண்கள் வந்தனர். அப்போது அந்த வழியாக வந்த பெண்களை 2 ஆசாமிகள் செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்ததாக தெரிகிறது. இதை பார்த்த அந்த பெண்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்து அவர்களை திட்டியதாக தெரிகிறது.

இந்த நிலையில் அந்த பகுதியில் நின்று கொண்டிருந்த பொதுமக்கள் அவர்கள் 2 பேரையும் பிடித்து தாக்கினர். ஏற்கனவே பொள்ளாச்சியில் பெண்களை ஆபாசமாக வீடியோ எடுத்து மிரட்டி பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இந்த சம்பவத்தை சொல்லி பொதுமக்கள் விடாமல் 2 பேர் மீதும் தாக்குதல் நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

இதுகுறித்து பொள்ளாச்சி கிழக்கு போலீஸ் நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. போலீஸ் நிலையத்தில் இருந்து நெடுஞ்சாலைத்துறை ரோந்து போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். பின்னர் அங்கு வந்த போலீசாரிடம் பொதுமக்கள் 2 ஆசாமி களையும் ஒப்படைத்தனர். அதை தொடர்ந்து அவர்களை போலீஸ் நிலையத்திற்கு அழைத்து சென்றனர்.பின்னர் போலீசார் 2 பேரிடமும் விசாரணை நடத்தினார்கள்.

விசாரணையில் அவர்கள் 2 பேரும் பொள்ளாச்சி பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் என்பதும், குடிபோதையில் பெண்களை செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்தது தெரியவந்தது. மேலும் யாரும் புகார் கொடுக்காததால் 2 பேரையும் எச்சரித்து அனுப்பி வைத்தனர்.

ஏற்கனவே செல்போனில் ஆபாச வீடியோ எடுத்ததாக 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டு, சி.பி.சி.ஐ.டி. விசாரணை நடைபெற்று வரும் நிலையில் பெண்களை 2 ஆசாமிகள் குடிபோதையில் செல்போனில் புகைப்படம் எடுத்த சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆடிப்பெருக்கையொட்டி காவிரி ஆற்றில் பெண்கள் வழிபாடு
ஆடிப்பெருக்கையொட்டி காவிரி ஆற்றில் ஏராளமான பெண்கள் சிறப்பு வழிபாடு நடத்தினர்.
2. பெண்கள், குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்களை விசாரிக்க 1,023 விரைவு கோர்ட்டுகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது - மத்திய அரசு
பெண்கள், குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றவியல் வழக்குகளை விசாரிக்க 1,023 விரைவு கோர்ட்டுகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது என மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது.
3. முசிறி போலீஸ் நிலையம் எதிரே நகைக்கடையில் வெள்ளிக்கொலுசுகளை திருடிய 2 பெண்கள் கைது
முசிறி போலீஸ் நிலையம் எதிரே நகைக்கடையில் 15 ஜோடிவெள்ளிக் கொலுசுகளை திருடிய 2 பெண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. மகளிர் சுய உதவிக்குழுவை சேர்ந்த பெண்களுக்கு வட்டி மானியம் வழங்கப்படும் -நிர்மலா சீதாராமன்
மகளிர் சுய உதவிக்குழுவை சேர்ந்த பெண்களுக்கு வட்டி மானியம் வழங்கப்படும் என நிதி மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் கூறியுள்ளார்.
5. பெண்கள் மீதான பாலியல் வன்கொடுமைகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் தர்ணா போராட்டம்
பெண்கள் மீதான பாலியல் வன்கொடுமைகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து திருப்பூரில் உள்ள பல்வேறு கல்லூரிகளை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் தர்ணா போராட்டம் நடத்தினார்கள்.