மாவட்ட செய்திகள்

பெரியகுளத்தில், வாலிபர்கள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து சாலைமறியல் + "||" + In Periyakulam, Youngsters are attacked Condemned the road Stir

பெரியகுளத்தில், வாலிபர்கள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து சாலைமறியல்

பெரியகுளத்தில், வாலிபர்கள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து சாலைமறியல்
வாலிபர்கள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து பெரியகுளத்தில் சாலைமறியல் நடந்தது.
பெரியகுளம்,

பெரியகுளம் அருகே உள்ள லட்சுமிபுரத்தை சேர்ந்தவர் முரளி. இவர் அப்பகுதியில் எலக்ட்ரிக்கல் கடை நடத்தி வருகிறார். கடந்த 2 நாட்களுக்கு முன்பு முரளி கடையில் இருந்த போது அந்தபகுதியில் சருத்துப்பட்டியை சேர்ந்த லாரி டிரைவர் ரஞ்சித் மோட்டார்சைக்கிளில் வேகமாக சென்றுள்ளார். அதை முரளி கண்டித்துள்ளார்.

இதில் ஆத்திரமடைந்த ரஞ்சித் மற்றும் அவரது உறவினர்கள் 3 பேர் சேர்ந்து முரளி, அவரது மனைவி ரேவதி, சகோதரி இந்திராணி ஆகியோரை நேற்று முன்தினம் தாக்கியுள்ளனர். இதில் முரளி படுகாயமடைந்து மதுரையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இந்நிலையில் முரளி குடும்பத்தினரை தாக்கிய 3 பேரையும் கைது செய்ய வலியுறுத்தி லட்சுமிபுரத்தில் தேனி-பெரியகுளம் சாலையில் அவரது உறவினர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் நேற்று முன்தினம் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

அப்போது பெரியகுளத்தை சேர்ந்த அஜித்குமார்(வயது 20), சுரேந்தர்(20) ஆகிய இருவரும் சாலைமறியல் நடைபெற்றதை செல்போனில் படம் எடுத்துள்ளனர். இதை மறியலில் ஈடுபட்டவர்கள் பார்த்து அவர்களை சரமாரியாக தாக்கினர். அப்போது போலீசார் அந்த 2 வாலிபர்களையும் மீட்டு அனுப்பி வைத்தனர். பின்னர் அவர்கள் இருவரும் பெரியகுளம் அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக் காக சேர்க்கப்பட்டனர்.

இந்நிலையில் பெரியகுளம் தென்கரை இந்திராபுரி தெருவை சேர்ந்த பொதுமக்கள் நேற்று மாலை 6 மணியளவில் வாலிபர்கள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்தும், தாக்கியவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தியும் பெரியகுளத்தில் உள்ள தேனி சாலையில் திடீரென மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று சாலைமறியலில் ஈடுபட்டவர்களிடம் உரிய நடவடிக்கை மேற்கொள்வதாக தெரிவித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து அவர்கள் சாலைமறியலை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். இதனால் அந்த பகுதியில் போக்குவரத்து சுமார் 30 நிமிடம் பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஓமன் வளைகுடாவில் எண்ணெய் கப்பல்கள் மீது தாக்குதல்: ஈரான் மீது அமெரிக்கா நேரடி குற்றச்சாட்டு - வீடியோ ஆதாரத்தை வெளியிட்டது
ஓமன் வளைகுடாவில் எண்ணெய் கப்பல்கள் மீது தாக்குதல் நடத்தியது ஈரான் தான் என அமெரிக்கா நேரடியாக குற்றம் சுமத்தி உள்ளது. இதுதொடர்பாக வீடியோ ஆதாரம் ஒன்றை அமெரிக்க ராணுவம் வெளியிட்டுள்ளது.
2. மாநகராட்சி ஊழியர்கள் மீது சரமாரி தாக்குதல் : 2 பேர் கைது
தானேயில் ஆக்கிரமிப்பை அகற்ற சென்ற மாநகராட்சி ஊழியர்களை தாக்கிய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. ஒடிசா மாநிலம்: பானி புயல் தாக்கி 1 மாதம் ஆகியும் இருளில் தவிக்கும் 1½ லட்சம் வீடுகள்
ஒடிசா மாநிலத்தில் பானி புயல் தாக்கி 1 மாதம் ஆகியும் 1½ லட்சம் வீடுகள் இருளில் தவிக்கின்றன.
4. சரக்கு கப்பல்கள் மீது தாக்குதல்: ‘அரபு நாடுகளின் குற்றச்சாட்டுகள் ஆதாரமற்றவை’ - ஈரான் திட்டவட்டம்
சரக்கு கப்பல்கள் மீது நடத்தப்பட்ட தாக்குதல் தொடர்பாக, அரபு நாடுகளின் குற்றச்சாட்டுகள் ஆதாரமற்றவை என ஈரான் தெரிவித்துள்ளது.
5. சவுதி அரேபிய கப்பல்கள் தாக்குதல் பின்னணியில் ஈரான் - அமெரிக்கா குற்றச்சாட்டு
சவுதி அரேபிய கப்பல்கள் தாக்குதல் பின்னணியில் ஈரான் உள்ளதாக அமெரிக்கா குற்றம் சாட்டியுள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை