மாவட்ட செய்திகள்

ரத்ததானம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு + "||" + The Collector's speech should be a joint effort by the public to raise awareness about blood transfusions

ரத்ததானம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு

ரத்ததானம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
ரத்ததானம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும் என கலெக்டர் ஆனந்த் கூறினார்.
திருவாரூர்,

திருவாரூர் புதிய ரெயில் நிலையத்தில் இருந்து உலக ரத்த கொடையாளர்கள் தினத்தையொட்டி விழிப்புணர்வு ஊர்வலம் நடைபெற்றது. ஊர்வலத்தை மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார். ஊர்வலம் ரெயில் நிலையத்தில் இருந்து தொடங்கி தெற்குவீதி வழியாக நகராட்சி அருகில் உள்ள வ.சோ.ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியை அடைந்தது.


அங்கு ரத்ததானம் குறித்து விழிப்புணர்வு கையெழுத்து இயக்கத்தினை கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார். பின்னர் கலெக்டர் ரத்தம் வழங்கி ரத்ததான முகாமை தொடங்கி வைத்தார். பின்னர் கடந்த ஆண்டில் அதிக முறை ரத்த தானம் செய்தவர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிழ்களும், பதக்கங்களையும் வழங்கினார்.

அப்போது கலெக்டர் பேசியதாவது:-

தானத்தில் சிறந்தது ரத்த தானம். பொதுமக்கள் இடையே ரத்த தானம் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த ஊர்வலம் நடத்தப்பட்டுள்ளது. விபத்து காலத்தில் உயிரை காப்பது ரத்தம் தான். மேலும் ரத்த சோகை உள்ளிட்ட நோய்களினால் ரத்தத்தின் தேவையை அதிகமாக தேவைபடுகிறது. எனவே பொதுமக்கள் தாமாக முன்வந்து ரத்த தானம் செய்ய வேண்டும். ரத்த தானம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்திட அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும். இவ்வாறு கலெக்டர் கூறினார்.

இதில் அரசு மருத்துவக்கல்லுாரி மருத்துவமனை முதல்வர் விஜயகுமார், சுகாதாரத்துறை இணை இயக்குனர் உமா, சுகாதார பணிகள் துணை இயக்குனர் ஸ்டான்லி மைக்கேல், தாசில்தார் நக்கீரன், துணை இயக்குனர் (காசநோய்) புகழ், மாவட்ட ரத்த பரிமாற்ற அலுவலர் பிரதியுஷாமெரவாலா, மாவட்ட மேற்பார்வையாளர் விஜி, பள்ளி தாளாளர் வடுகநாதன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பொதுமக்கள் நீர் மேலாண்மை குறித்து போதிய விழிப்புணர்வு பெற்றிடவேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
பொதுமக்கள் நீர் மேலாண்மை குறித்து போதிய விழிப்புணர்வு பெற்றிட வேண்டும் என மக்கள் தொடர்பு முகாமில் கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேசினார்.
2. கொரடாச்சேரி, கோட்டூரில் குடிமராமத்து பணிகள் கலெக்டர் ஆனந்த் ஆய்வு
கொரடாச்சேரி, கோட்டூரில் நடைபெற்று வரும் குடிமராமத்து பணிகளை கலெக்டர் ஆனந்த் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
3. விளாங்குடி ஓடையின் குறுக்கே ரூ.1½ கோடியில் பாலம் கட்டும் பணி கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் ஆய்வு
அணைக்கட்டு புனரமைக்கும் பணி மற்றும் கரைகள் பலப்படுத்தும் பணி மற்றும் தூர்வாரும் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது. அந்த பணிகளை அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் நேரில் ஆய்வு செய்தார்.
4. நாடாளுமன்றத்தில் ‘அம்பானி, அதானி’ பற்றிய பேச்சால் அமளி
நாடாளுமன்றத்தில் அம்பானி, அதானி பற்றிய பேச்சால் அமளி ஏற்பட்டது.
5. இளம் செஞ்சிலுவை சங்கம் மூலம் தனித்துவம் பெற்ற மாணவர்களை உருவாக்க வேண்டும் மாவட்ட முதன்மை கல்வி அதிகாரி பேச்சு
இளம் செஞ்சிலுவை சங்கம் மூலம் தனித்துவம் பெற்ற மாணவர்களை உருவாக்க வேண்டும் என்று பெரம்பலூர் மாவட்ட முதன்மை கல்வி அதிகாரி தெரிவித்தார்.