மாவட்ட செய்திகள்

மத்திய அரசின் சட்டத்தை அமல்படுத்தாத மணல் திருட்டுக்கு ஆதரவாக இருப்பவர்கள் மீது நடவடிக்கை; அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. வலியுறுத்தல் + "||" + Action against those who favor sand theft, which is not enforced by federal law Anubhagan MLA Emphasis

மத்திய அரசின் சட்டத்தை அமல்படுத்தாத மணல் திருட்டுக்கு ஆதரவாக இருப்பவர்கள் மீது நடவடிக்கை; அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. வலியுறுத்தல்

மத்திய அரசின் சட்டத்தை அமல்படுத்தாத மணல் திருட்டுக்கு ஆதரவாக இருப்பவர்கள் மீது நடவடிக்கை; அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. வலியுறுத்தல்
மணல் திருட்டுக்கு ஆதரவாக இருப்பவர்கள் மீதும் சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் என்று அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. கூறினார்.

புதுச்சேரி,

புதுவை அ.தி.மு.க. சட்டமன்ற கட்சி தலைவர் அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. நிருபர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:–

மத்திய அரசின் திட்டங்களை புறக்கணிப்பதால் புதுவையில் வளர்ச்சி பின்னோக்கி தள்ளப்பட்டுள்ளது. கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்பு மத்திய அரசு பொருளாதாரத்தில் பின்தங்கிய ஏழை மாணவர்களுக்கு மருத்துவம் சார்ந்த உயர்கல்வியில் 10 சதவீத இடஒதுக்கீட்டினை அறிவித்தது. அதனை நாடாளுமன்றத்தில் சட்டமாக்கியும் கொண்டு வந்தனர்.

அதன் அடிப்படையில் மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்களில் உள்ள மருத்துவ கல்லூரிகளில் 50 இடங்களை அதிகமாக்கவும், அதில் 10 சதவீத இடங்களை பொருளாதாரத்தில் பின்தங்கிய மாணவர்களுக்கு வழங்கவும் ஒரு அறிவிப்பினை வெளியிட்டது. இந்த சட்டத்தினை தமிழகம் மற்றும் காங்கிரஸ் ஆளும் பிற மாநிலங்களில் ஏற்று அமல்படுத்தி உள்ளனர்.

ஆனால் உள்துறை அமைச்சகத்தின் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள புதுச்சேரியில் அதை நடைமுறைப்படுத்த முதல்–அமைச்சர் எந்தவித நடவடிக்கையும் எடுக்கவில்லை. மத்திய அரசு இதுதொடர்பாக கடிதம் அனுப்பியும் அதை முழுமையாக புறக்கணித்து உள்ளனர். புதுவை மாநில மாணவர்களின் நலனை கருத்தில்கொள்ளாமல் ஏழைகளுக்கு முதல்–அமைச்சர் அநீதி இழைத்துள்ளார். மத்திய அரசின் சட்டத்தை மதிக்காமல், அதை அமல்படுத்தாத புதுவை அரசை டிஸ்மிஸ் செய்யவேண்டும்.

புதுவையில் காங்கிரஸ் கூட்டணியில் இருந்துகொண்டே உயர்த்தப்பட்ட கட்டணங்களை குறைக்கக்கோரி போராட்டம் நடத்தப்போவதாக தி.மு.க. கூறி வருகிறது. அவர்களுக்கு உண்மையிலேயே மக்கள் மீது அக்கறை இருந்தால் இந்த ஆட்சிக்கு வழங்கும் ஆதரவினை வாபஸ் வேண்டும்.

வில்லியனூர்–திருக்காஞ்சி பகுதியில் மணல் கடத்தல் தொடர்பாக 10–க்கும் மேற்பட்ட கொலைகள் நடந்துள்ளன. மணல் கொள்ளையில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு அமைச்சர்களும் ஆதரவாக உள்ளனர். மணல் திருட்டுக்கு ஆதரவாக இருப்பவர்கள் மீதும் சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும்.

இவ்வாறு அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மல்லசமுத்திரம் அருகே, அடுத்தடுத்து 3 வீடுகளில் 15½ பவுன் நகை, ரூ.1½ லட்சம் திருட்டு
மல்லசமுத்திரம் அருகே, அடுத்தடுத்து 3 வீடுகளில் 15½ பவுன் நகை, ரூ.1½ லட்சம் திருட்டு போனது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
2. ஓடும் பஸ்சில் ஓய்வுபெற்ற தலைமை ஆசிரியரிடம் ரூ.1 லட்சம் திருட்டு
ஓடும் பஸ்சில் ஓய்வுபெற்ற தலைமை ஆசிரியரிடம் ரூ.1 லட்சம் திருட்டுபோனது.
3. வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 15½ பவுன் நகை-வெள்ளி கொலுசுகள் திருட்டு மர்மநபர்களுக்கு போலீசார் வலைவீச்சு
வேலாயுதம்பாளையம் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 15½ பவுன் நகை-வெள்ளி கொலுசுகளை திருடி சென்ற மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
4. லால்குடி அருகே அடுத்தடுத்து 3 வீடுகளில் திருட்டு மற்றொரு வீட்டில் உணவை ‘ருசி’ பார்த்த மர்ம நபர்கள்
லால்குடி அருகே அடுத்தடுத்து 3 வீடுகளில் திருடிய மர்ம நபர்கள் மற்றொரு வீட்டில் சமைத்து வைத்திருந்த உணவை ‘ருசி’ பார்த்தனர்.
5. தனியாக இருந்த மூதாட்டியிடம் தந்திரமாக பேசி தபால் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.1½ லட்சம் திருட்டு - மர்ம ஆசாமியின் தொடர் கைவரிசையால் பொதுமக்கள் அச்சம்
அவினாசியில் தபால் ஊழியர் வீட்டில் தனியாக இருந்த மூதாட்டியிடம் தந்திரமாக பேசி, ரூ.1½ லட்சத்தை மர்ம ஆசாமி ஒருவர் திருடி சென்று விட்டார். மர்ம ஆசாமியின் தொடர் கைவரிசையால் பொதுமக்கள் அச்சம் அடைந்துள்ளனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...