மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில் பா.ஜனதா உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் - இன்று தொடங்குகிறது + "||" + BJP Member Admission Camp in Bangalore - Starts today

பெங்களூருவில் பா.ஜனதா உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் - இன்று தொடங்குகிறது

பெங்களூருவில் பா.ஜனதா உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் - இன்று தொடங்குகிறது
பெங்களூருவில் இன்று (சனிக்கிழமை) பா.ஜனதா உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் தொடங்குகிறது.
பெங்களூரு,

இதுகுறித்து கர்நாடக பா.ஜனதா பொதுச் செயலாளர் என்.ரவிக்குமார் பெங்களூருவில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளிக்கையில் கூறியதாவது:-

கர்நாடகத்தில் பா.ஜனதா உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் நாளை (அதாவது இன்று) தொடங்குகிறது. இந்த உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாமில் 5 லட்சம் தொண்டர்கள் ஈடுபடுத்தப்படுகிறார்கள். 50 லட்சம் உறுப்பினர்களை சேர்க்க இலக்கு நிர்ணயித்துள்ளோம். வருகிற 23-ந் தேதி முதல் 30-ந் தேதி வரை கட்சி நிர்வாகிகள் 15 ஆயிரம் பேர் இந்த பணியில் ஈடுபட உள்ளனர்.


வருகிற ஆகஸ்டு மாதம் 11-ந் தேதி வரை இந்த உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் நடக்கிறது. புதிதாக 25 உறுப்பினர்களை சேர்ப்பவர்களுக்கு ஈடுபாட்டுடன் செயல்படும் உறுப்பினர் என்ற அங்கீகாரம் வழங்கப்படும். மாநிலத்தில் ஈடுபாட்டுடன் செயல்படும் 2 லட்சம் உறுப்பினர்களை உருவாக்க நாங்கள் திட்டமிட்டுள்ளோம்.

எடியூரப்பா

நாங்கள் வெளியிட்டுள்ள செல்போன் எண்ணுக்கு ‘மிஸ்டு கால்‘ கொடுத்தும் உறுப்பினராக முடியும். இந்த உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாம் தொடக்க விழா பெங்களூரு ஜெயநகரில் உள்ள வணிக வளாகத்தில் நடக்கிறது. இதில் வெளியுறவுத்துறை இணை மந்திரி வி.முரளிதரன், கர்நாடக பா.ஜனதா தலைவர் எடியூரப்பா ஆகியோர் கலந்துகொண்டு முகாமை தொடங்கி வைக்கிறார்கள்.

மைசூருவில் மத்திய மந்திரி சதானந்தகவுடா, பல்லாரியில் ஈசுவரப்பா எம்.எல்.ஏ., ஹாசனில் மேல்-சபை எதிர்க்கட்சி தலைவர் கோடா சீனிவாச பூஜாரி, சிக்கமகளூருவில் ஷோபா எம்.பி., துமகூருவில் சோமண்ணா எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் உறுப்பினர் சேர்க்கை முகாமை தொடங்கி வைக்கிறார்கள்.

அமித்ஷா

பிரதமர் மோடி வாரணாசியிலும், பா.ஜனதா தேசிய தலைவர் அமித்ஷா தெலுங்கானா மாநிலத்திலும் இந்த முகாமை தொடங்கி வைக்கிறார்கள். காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா செய்த விஷயத்தில் சித்தராமையா பா.ஜனதா தலைவர்களை விமர்சிப்பதை நிறுத்த வேண்டும். அவர் தனது கட்சியில் என்ன நடக்கிறது என்பதை தெரிந்துகொள்ள வேண்டும். இவ்வாறு என்.ரவிக்குமார் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூரு மானேக்‌ஷா மைதானத்தில் குடியரசு தின விழா கவர்னர் நாளை தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார் பலத்த பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள்
பெங்களூரு மானேக்‌ஷா மைதானத்தில் நாளை (ஞாயிற்றுக்கிழமை) குடியரசு தின விழா கோலாகலமாக கொண்டாடப் படுகிறது. இந்த விழாவில் கவர்னர் வஜூபாய் வாலா தேசிய கொடி ஏற்றி வைக்கிறார்.
2. பெங்களூருவில் மேலும் 2 பயங்கரவாதிகள் கைது: தமிழக சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கொலையில் தொடர்பா? போலீஸ் விசாரணை
பெங்களூருவில் மேலும் 2 பயங்கரவாதிகள் கைது செய்யப்பட்டனர். தமிழக போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கொலையில் இவர்களுக்கு தொடர்பா? என்பது குறித்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.
3. பெங்களூருவில் கைது செய்யப்பட்ட மூவருக்கு 10 நாள் போலீஸ் காவல் -எழும்பூர் நீதிமன்றம் உத்தரவு
தீவிரவாதிகளுடன் தொடர்பில் இருந்ததாக பெங்களூருவில் கைது செய்யப்பட்ட 3 பேரை 10 நாள் போலீஸ் காவலில் எடுத்து விசாரிக்க எழும்பூர் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.
4. பெங்களூருவில் நள்ளிரவு 2 மணி வரை மதுபான கடைகள் திறக்க முடிவு - கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் பேட்டி
ஏழைகளுக்கு மானிய விலையில் மது வழங்க ஆலோசனை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும், பெங்களூருவில் நள்ளிரவு 2 மணி வரை மதுபான கடைகளை திறக்க அனுமதி வழங்க முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் கூறினார். கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் பெங்களூருவில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளிக்கையில் கூறியதாவது:-
5. பெங்களூருவில் திருட்டு, கொள்ளை வழக்குகளில் : தமிழகத்தை சேர்ந்தவர்கள் உள்பட 70 பேர் கைது
பெங்களூருவில், திருட்டு, கொள்ளை உள்பட பல்வேறு குற்ற வழக்குகளில் தொடர்புடைய தமிழகத்தை சேர்ந்தவர்கள் உள்பட 70 பேர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இவர்களிடம் இருந்து ரூ.1.48 கோடி நகை-பணம் உள்பட ஏராளமான பொருட்கள் மீட்கப்பட்டன. பெங்களூருவில் திருட்டு, கொள்ளை, வழிப்பறி உள்பட பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்புடையவர்களை தென்கிழக்கு மண்டல போலீசார் கைது செய்தனர். அதுபற்றிய விவரம் வருமாறு:-