மாவட்ட செய்திகள்

வேடசந்தூர் அருகே குட்டையில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பலி + "||" + Near Vedasandur Sinking into the hut 2 students killed

வேடசந்தூர் அருகே குட்டையில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பலி

வேடசந்தூர் அருகே குட்டையில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பலி
வேடசந்தூர் அருகே, குட்டையில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பலியாகினர்.

வேடசந்தூர்,

வேடசந்தூர் பாரதிநகரை சேர்ந்தவர் ராமமூர்த்தி. அவருடைய மகன் சிவக்குமார் (வயது 11). நாககோணனூரை சேர்ந்தவர் வெங்கடாசலம். அவருடைய மகன் அணைபிரபு (11). நண்பர்களான இருவரும் வேடசந்தூர் ஊராட்சி ஒன்றிய நடுநிலைப்பள்ளியில் 6–ம் வகுப்பு படித்து வந்தனர். இந்த நிலையில் நேற்று பள்ளி விடுமுறை என்பதால் சிவக்குமாரும், அணைபிரபுவும் அவர்களுடன் படிக்கும் ஹரிஸ், பாலகுமரன் உள்பட 7 பேருடன் வேடசந்தூர் அருகே உள்ள வெள்ளனம்பட்டியில் உள்ள குட்டையில் குளிப்பதற்காக சென்றனர்.

பின்னர் குட்டையில் இறங்கி அவர்கள் குளித்துக்கொண்டிருந்தனர். அப்போது எதிர்பாராதவிதமாக சிவக்குமாரும், அணைபிரபுவும் ஆழமான பகுதிக்கு சென்றனர். சிறிது நேரத்தில் அவர்கள் தண்ணீரில் மூழ்கத்தொடங்கினர். இதைப்பார்த்த சக நண்பர்கள் காப்பாற்றுங்கள்... காப்பாற்றுங்கள்... என்று கூச்சல் போட்டனர்.

அவர்களின் அலறல் சத்தம் கேட்டு அப்பகுதி மக்கள் ஓடி வந்தனர். ஆனால் அதற்குள் சிவக்குமாரும், அணைபிரபுவும் தண்ணீருக்குள் மூழ்கினர். இதையடுத்து குட்டைக்குள் இறங்கிய பொதுமக்கள் தண்ணீருக்குள் மயங்கி கிடந்த இருவரையும் மீட்டு வெளியே கொண்டுவந்தனர். இதற்கிடையே 108 ஆம்புலன்சுக்கும் தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. தொடர்ந்து ஆம்புலன்சில் வந்த மருத்துவ குழுவினர் மாணவர்களை பரிசோதனை செய்தனர். அப்போது நீரில் மூழ்கியதில் மூச்சுத்திணறி 2 பேரும் ஏற்கனவே இறந்துவிட்டதாக தெரிவித்தனர்.

இதற்கிடையே தகவலறிந்து அங்கு வந்த மாணவர்களின் பெற்றோர் இருவரின் உடல்களை பார்த்து கதறி அழுதது காண்போரை கண் கலங்க வைத்தது. பின்னர் அவர்களின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. இதுகுறித்த புகாரின் பேரில் வேடசந்தூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். குட்டையில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் இறந்த சம்பவம் அப்பகுதி மக்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அதிக போதைக்காக மதுவில் கொக்குமருந்து கலந்து குடித்தவர் பலியான பரிதாபம்
வேலூர் அருகே அதிக போதைக்காக மதுவில் கொக்கு மருந்து கலந்து குடித்தவர் பரிதாபமாக இறந்தார். இந்த சம்பவம் பற்றி போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
2. விருத்தாசலத்தில், மடிக்கணினி கேட்டு மாணவர்கள் சாலை மறியல்
விருத்தாசலத்தில் மடிக்கணினி கேட்டு மாணவர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. மெக்சிகோவில் பஸ் மீது ரெயில் மோதி விபத்து: 9 பேர் பலி
மெக்சிகோவில் தண்டவாளத்தைக் கடக்க முயன்ற பஸ் மீது ரெயில் மோதிய விபத்தில் 9 பேர் உயிரிழந்தனர்.
4. உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனம் ஓட்டினால் பெற்றோர்களுக்கு தண்டனை - உதவி போலீஸ் சூப்பிரண்டு எச்சரிக்கை
ஓட்டுனர் உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனங்களை ஓட்டினால் அவர்களின் பெற்றோர்களுக்கு தான் தண்டனை வழங்கப்படும் என விருதுநகர் உதவி போலீஸ் சூப்பிரண்டு சிவபிரசாத் எச்சரித்தார்.
5. அமெரிக்காவில் ஆற்றில் மூழ்கி இந்திய மாணவர்கள் 2 பேர் பலி
அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணம் அர்லிங்டோன் நகரில் உள்ள டெக்சாஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் இந்தியாவை சேர்ந்த அஜய்குமார் கோயல்முடி (வயது 23) மற்றும் தேஜா கவுசிக் (22) ஆகிய இருவரும் பொறியியல் பட்டப்படிப்பு படித்து வந்தனர்.