மாவட்ட செய்திகள்

சென்னை சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் சிறுவன் கடத்தல் கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகள் மூலம் போலீசார் விசாரணை + "||" + Chennai At the Central Railway Station The kidnapping of the boy

சென்னை சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் சிறுவன் கடத்தல் கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகள் மூலம் போலீசார் விசாரணை

சென்னை சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் சிறுவன் கடத்தல் கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகள் மூலம் போலீசார் விசாரணை
சென்னை எம்.ஜி.ஆர். சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் பெற்றோருடன் இருந்த சிறுவன் கடத்தப்பட்டான். இதையடுத்து கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகள் மூலம் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
சென்னை,

சென்னை எம்.ஜி.ஆர். சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் இருந்து டெல்லி, மும்பை, கொல்கத்தா உள்ளிட்ட மாநகரங்களுக்கு பல்வேறு ரெயில்கள் இயக்கப்பட்டு வருகிறது. இந்த ரெயில்கள் மூலம் நாள் ஒன்றுக்கு 1 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பயணம் செய்கின்றனர். இதனால் எம்.ஜி.ஆர். சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் பயணிகள் கூட்டம் மிக அதிகமாக காணப்படும்.


இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு ஒடிசா மாநிலம் நவுரங்க்பூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த ராம் சிங்(வயது 25) என்பவர் தனது மனைவி நீலாவதி (23) மற்றும் மகன் சோம்நாத்துடன் (3) ஒடிசா செல்வதற்காக எம்.ஜி.ஆர். சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்துக்கு வந்தார். ரெயில் அதிகாலை என்பதால் தனது குடும்பத்தினருடன் ராம் சிங் ரெயில் நிலையத்திலேயே படுத்து தூங்கியுள்ளார்.

இந்த நிலையில் நள்ளிரவில் நீலாவதி எழுந்து பார்த்தபோது சிறுவன் சோம்நாத்தை காணவில்லை. அவர் தனது கணவர் ராம் சிங்கை எழுப்பி இதுகுறித்து கூறியுள்ளார். பின்னர் இருவரும் ரெயில் நிலையம் முழுவதும் சிறுவனை தேடி பார்த்தனர். ஆனால் எங்கு தேடியும் சிறுவன் கிடைக்கவில்லை. இதையடுத்து சென்னை சென்டிரல் ரெயில்வே போலீசாரிடம் சிறுவனை காணவில்லை என ராம் சிங் புகார் கொடுத்தார்.

இந்த புகாரின் அடிப்படையில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர். தமிழக ரெயில்வே ஐ.ஜி. வனிதா உத்தரவின் அடிப்படையில், சென்டிரல் ரெயில்வே சூப்பிரண்டு முருகன் மற்றும் இன்ஸ்பெக்டர் தாமஸ் ஜேசுதாசன் தலைமையிலான போலீசார் சிறுவன் சோம்நாத்தை தேடும் பணியில் ஈடுபட்டனர்.

இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் கூறியதாவது:-

சிறுவன் சோம்நாத் காணவில்லை என புகார் அளித்ததும் ரெயில் நிலையத்தில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமராவை ஆய்வு செய்தோம். அப்போது சிறுவனை அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவர் கடத்திச் சென்றது தெரியவந்தது. அந்த நபர் பூங்கா ரெயில் நிலையம் நோக்கி சென்றதால் சென்னை கடற்கரை-தாம்பரம் மார்க்கத்தில் உள்ள அனைத்து ரெயில் நிலைய கண்காணிப்பு கேமராவின் பதிவை பார்த்தோம். அப்போது அந்த அடையாளம் தெரியாத நபர் சிறுவன் சோம்நாத்துடன் மின்சார ரெயிலில் இருந்து தாம்பரம் ரெயில் நிலையத்தில் இறங்கி வெளியே சென்றது தெரியவந்தது. இதையடுத்து அந்த அடையாளம் தெரியாத நபர் குறித்து மேலும் விசாரணை நடத்தி வருகிறோம். இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார்.

எம்.ஜி.ஆர். சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் அடையாளம் தெரியாத நபரால் சிறுவன் கடத்தப்பட்ட சம்பவம் அங்கு பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னையில் 2-வது விமான நிலையமாக அமைய உள்ள பரந்தூர், சர்வதேச விமான நிலையமாகிறது
சென்னையில் 2-வது விமான நிலையமாக அமைய உள்ள பரந்தூர் விமான நிலையம் சர்வதேச விமான நிலையமாக அமைகிறது. இங்கு இருந்து சர்வதேச விமானங்கள் இயக்கப்பட உள்ளன. இதையடுத்து பரந்தூர் விமான நிலையத்தை மெட்ரோ ரெயில், இலகு ரெயில் போக்குவரத்து மூலமாக இணைப்பதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.
2. சென்னை வண்ணாரப்பேட்டையில் முஸ்லிம்கள் போராட்டத்தில் போலீஸ் தடியடி; கல்வீச்சில் இணை கமிஷனர் காயம்
சென்னை வண்ணாரப்பேட்டையில் முஸ்லிம்கள் போராட்டத்தில் போலீஸ் தடியடி நடத்தினர். இதில் போராட்டக்காரர்கள் 2 பேர் காயம் அடைந்தனர். பதிலுக்கு அவர்கள் கல்வீசி தாக்கியதில் போலீஸ் இணை கமிஷனர் உள்பட 5 போலீசார் காயம் அடைந்தனர்.
3. சென்னையில் போராட்டம் நடத்தியதாக கைது செய்யப்பட்ட 120 இஸ்லாமியர்கள் விடுதலை
சென்னையில் போராட்டம் நடத்தியதாக கைது செய்யப்பட்ட 120 இஸ்லாமியர்கள் பேச்சுவார்த்தைக்கு பின்னர் விடுதலை செய்யப்பட்டனர்.
4. சென்னையில் குடியுரிமை திருத்த சட்டத்திற்கு எதிரான போராட்டத்தில் தடியடி: பல்வேறு மாவட்டங்களில் இஸ்லாமிய அமைப்பினர் போராட்டம்
சென்னையில் குடியுரிமை திருத்த சட்டத்திற்கு எதிரான போராட்டத்தில் தடியடி நடத்தப்பட்டதை தொடர்ந்து தமிழகத்தின் பல்வேறு மாவட்டங்களில் இஸ்லாமிய அமைப்பினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.
5. சென்னையில் சாரல் மழை பெய்தது: தமிழகத்தில் ஓரிரு இடங்களில் இன்று லேசான மழைக்கு வாய்ப்பு - வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்
தமிழகத்தில் ஓரிரு இடங்களில் இன்று லேசான மழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளதாக சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.