மாவட்ட செய்திகள்

மடத்துக்குளத்தில் இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் சாலை மறியல் + "||" + Alumni road pickup for free laptop offer

மடத்துக்குளத்தில் இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் சாலை மறியல்

மடத்துக்குளத்தில் இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் சாலை மறியல்
இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி மடத்துக்குளத்தில் முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் 1 மணிநேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
மடத்துக்குளம்,

மடத்துக்குளம் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் 2018-ம் ஆண்டு் படித்த முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் தங்களுக்கு வழங்க வேண்டிய அரசின் இலவச மடிக்கணினியை காலம் தாழ்த்தாமல் வழங்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுத்து வந்தனர். இந்த கோரிக்கையை வலியுறுத்தி சில நாட்களுக்கு முன்பு உடுமலை- பழனி சாலையில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். அப்போது சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். இதில் மடிக்கணினி உடனடியாக வழங்குவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அதிகாரிகள் உறுதி அளித்தனர். ஆனால் சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் கூறிய நாளில் முன்னாள் மாணவ-மாணவிகளுக்கு மடிக்கணினி வழங்கப்படவில்லை.


இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் நேற்று மடத்துக்குளத்தில் திரண்டனர். பின்னர் தங்களது கோரிக்கையை வலியுறுத்தி மீண்டும் பழனி- உடுமலை சாலையில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் அந்த சாலையில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

இது பற்றிய தகவல் அறிந்ததும் மடத்துக்குளம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ராஜ கண்ணன், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ராஜ கணேஷ் மற்றும் போலீசார் விரைந்து சென்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். பேச்சுவார்த்தையில் சமாதானம் அடைந்த முன்னாள் மாணவ-மாணவிகள் சாலை மறியலை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். இந்த சாலை மறியல் போராட்டத்தால் சுமார் ஒரு மணிநேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொடைக்கானலில், இலவச மடிக்கணினி கேட்டு மாணவர்கள் சாலைமறியல்
கொடைக்கானலில் இலவச மடிக்கணினி கேட்டு மாணவர்கள் திடீரென சாலைமறியலில் ஈடுபட்டனர்.
2. மாணவர்களுக்கு நாளைக்குள் இலவச மடிக்கணினி வழங்க உத்தரவு
12 ஆம் வகுப்பு பயின்ற மாணவர்களுக்கு நாளைக்குள் மடிக்கணினி வழங்க பள்ளிக்கல்வித்துறை உத்தரவிட்டுள்ளது.
3. இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி, கோவில்பட்டியில் மாணவிகள் சாலைமறியல்
இலவச மடிக்கணினி வழங்கக்கோரி கோவில்பட்டியில் மாணவிகள் சாலைமறியலில் ஈடுபட்டனர்.