மாவட்ட செய்திகள்

ப.சிதம்பரம் கைது செய்யப்பட்டதை கண்டித்து கோவையில், 2 இடங்களில் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + P. Chidambaram condemns arrest Congressional demonstration in, 2 seats

ப.சிதம்பரம் கைது செய்யப்பட்டதை கண்டித்து கோவையில், 2 இடங்களில் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டம்

ப.சிதம்பரம் கைது செய்யப்பட்டதை கண்டித்து கோவையில், 2 இடங்களில் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டம்
முன்னாள் மத்திய மந்திரி ப.சிதம்பரம் கைது செய்யப்பட்டதை கண்டித்து கோவையில் 2 இடங்களில் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினார்கள்.
கோவை,

ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கில் முன்னாள் மத்திய மந்திரி ப.சிதம்பரம் எம்.பி. நேற்று முன்தினம் இரவு டெல்லியில் கைது செய்யப்பட்டார். இதை கண்டித்து தமிழகம் முழுவதும் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தப்படும் என்று மாநில காங்கிரஸ் தலைவர் கே.எஸ். அழகிரி அறிவித்திருந்தார். அதைத்தொடர்ந்து கோவையில் காங்கிரசார் 2 இடங்களில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினார்கள். அதன்படி கோவை மாநகர் மாவட்ட காங்கிரஸ் சார்பில் கோவை தெற்கு தாலுகா அலுவலகம் முன்பு நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. எம்.என்.கந்தசாமி தலைமை தாங்கினார்.

ஆர்ப்பாட்டத்தில், காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் வீனஸ்மணி, பச்சைமுத்து, கே.எஸ்.மகேஷ்குமார், கணபதி சிவக்குமார், சவுந்தரகுமார், கோவை போஸ், வக்கீல் கருப்புசாமி, வடவள்ளி காந்தி, பாலு, பி.கே.காமராஜ், கோவை போஸ், காந்தகுமார், உள்பட பலர் பங்கேற்றனர். ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்கள் மத்திய அரசையும், ப.சிதம்பரம் கைது செய்யப்பட்டதையும் கண்டித்து கோஷங்கள் எழுப்பினார்கள்.

இதேபோல், கோவை வடக்கு மாவட்ட காங்கிரஸ் சார்பில், இதே கோரிக்கையை வலியுறுத்தி காந்தி பார்க் ரவுண்டானா அருகே நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. மாவட்ட தலைவர் வி.எம்.சி.மனோகரன் தலைமையில், நிர்வாகிகள் மற்றும் தொண்டர்கள் மத்திய அரசை கண்டித்து கோஷங்கள் எழுப்பினார்கள்.

ஆர்ப்பாட்டத்தில், முன்னாள் மேயர் காலனி வெங்கடாசலம், எச்.எம்.எஸ் தலைவர் ராஜாமணி, கே.பி.செல்வராஜ், ஐ.என்.டி.யு.சி. தலைவர் கோவை செல்வன், அழகு ஜெயபாலன், சொக்கம்புதூர் கனகராஜ், விஜயகுமார், காங்கிரஸ் வர்த்தக பிரிவு மாவட்ட தலைவர் ஹரிகரசுதன், கே.பி.எஸ்.மணி, அழகு ஜெயபாலன், ஷோபானா, காயத்திரி, குனிசை செல்வம், உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்கள் காங்கிரஸ் கொடிகளை ஏந்தி வந்திருந்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கியாஸ் சிலிண்டர் விலை உயர்வை கண்டித்து ஒப்பாரி வைத்து ஆர்ப்பாட்டம்
கியாஸ் சிலிண்டர் விலை உயர்வை கண்டித்து நாகையில் இந்திய மாதர் தேசிய சம்மேளனம் சார்பில் ஒப்பாரி வைத்து ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
2. பஸ் பாஸ் வழங்கக்கோரி திரு.வி.க. அரசு கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
பஸ் பாஸ் வழங்கக்கோரி திருவாரூர் திரு.வி.க. அரசு கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் வகுப்புகளை புறக்கணித்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
திருப்பத்தூரில் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
4. இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
குடியுரிமை திருத்த சட்டத்தை திரும்ப பெற வலியுறுத்தி, குடியாத்தத்தில் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
5. குவிண்டாலுக்கு ரூ.3,500 விலை நிர்ணயம் செய்ய கோரிக்கை: நெல்லை தரையில் கொட்டி விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
ஒரு குவிண்டாலுக்கு ரூ.3,500 விலை நிர்ணயம் செய்யக்கோரி விவசாயிகள் நெல்லை தரையில் கொட்டி ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.