மாவட்ட செய்திகள்

இரவு உணவை புறக்கணித்து கல்லூரி விடுதி மாணவர்கள் தர்ணா + "||" + Ignore dinner College hostel students Darna

இரவு உணவை புறக்கணித்து கல்லூரி விடுதி மாணவர்கள் தர்ணா

இரவு உணவை புறக்கணித்து கல்லூரி விடுதி மாணவர்கள் தர்ணா
புதுக்கோட்டையில் இரவு உணவை புறக்கணித்து கல்லூரி விடுதி மாணவர்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டையில் இருந்து மதுரை செல்லும் சாலையில் மன்னர் கல்லூரி உள்ளது. இக்கல்லூரியில் சுமார் 3 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட மாணவ, மாணவிகள் கல்வி பயின்று வருகின்றனர். இக்கல்லூரியில் புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகள் மற்றும் வெளி மாவட்டங்களில் இருந்தும் மாணவ, மாணவிகள் கல்லூரிக்கு வந்து செல்கின்றனர்.


இக்கல்லூரிக்கு வெகு தொலைவில் இருந்து வரும் மாணவர்கள் தங்கி பயிலும் வகையில், கல்லூரியின் அருகே அம்பேத்கர் விடுதி, ஆதிதிராவிடர் விடுதி, பிற்படுத்தப்பட்டோர் நல விடுதி உள்பட 4 விடுதிகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. இந்த விடுதிகளில் சுமார் 700-க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் தங்கி படித்து வருகின்றனர். இந் நிலையில், புதுக்கோட்டை திருவள்ளுவர் நகரில் உள்ள மன்னர் கல்லூரி அரசு பிற்படுத்தப்பட்டோர் விடுதியில் உணவு சரியில்லை. விடுதியை சுற்றி சுகாதாரம் இல்லை. அடிப்படை வசதிகள் ஏதும் இல்லை எனக்கூறி நேற்று முன்தினம் இரவு உணவை புறக்கணித்து 100-க்கும் மேற்பட்ட அவ்விடுதி மாணவர்கள் விடுதி முன்பு அமர்ந்து தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

பேச்சுவார்த்தை

இது குறித்து தகவல் அறிந்த புதுக்கோட்டை வருவாய் கோட்டாட்சியர் தண்டாயுதபாணி சம்பவ இடத்துக்கு வந்து, தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மாணவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். இதில் உடன்பாடு ஏற்பட்டதை தொடர்ந்து மாணவர்கள் போராட்டத்தை கைவிட்டனர். பின்னர் வருவாய் கோட்டாட்சியர் தண்டாயுதபாணி விடுதியை ஆய்வு செய்தார். அப்போது அவர் மாணவர்களுக்கு அடிப்படை வசதிகள் ஏற்படுத்திதர உத்தரவிட்டார். இந்த சம்பவத்தால் அந்த பகுதியில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பொதுத்தேர்வின் போது மாணவர்கள், ஆசிரியர்களுக்கு இலவசமாக முக கவசம் அரசு அறிவிப்பு
பொதுத்தேர்வின் போது மாணவர்கள், ஆசிரியர்களுக்கு இலவசமாக முக கவசம் வழங்கப்படும் என்றும், சிறப்பு தேர்வு மையங்களுக்கு சென்று வர போக்குவரத்து வசதி செய்யப்படும் என்றும் அரசு தெரிவித்துள்ளது.
2. புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் விவகாரத்தில் தர்ணா: குண்டுக்கட்டாக தூக்கிச்சென்று உ.பி. காங்கிரஸ் தலைவர் கைது மேலும் சில மூத்த தலைவர்களும் கைது
புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களை அழைத்துவர தங்கள் பஸ்களை அனுமதிக்கக்கோரி, தர்ணா நடத்திய உத்தரபிரதேச காங்கிரஸ் தலைவர் குண்டுக்கட்டாக தூக்கிச்சென்று கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் சில மூத்த தலைவர்களும் கைதாகினர்.
3. சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அடிப்படை வசதிகள் செய்யக்கோரி வடமாநில இளம்பெண் திடீர் தர்ணா
சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அடிப்படை வசதிகள் செய்யக்கோரி வடமாநில இளம்பெண் திடீர் தர்ணா.
4. மீண்டும் பணி அமர்த்தக்கோரி அண்ணாமலை பல்கலைக்கழகத்தில் ஊழியர்கள் தர்ணா
மீண்டும் பணி அமர்த்தக்கோரி அண்ணாமலை பல்கலைக்கழகத்தில் ஊழியர்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. கொரோனா நோயாளி குணமடைந்ததால் கட்டுப்பாட்டு பகுதியை திறக்கக்கோரி பொதுமக்கள் தர்ணா
கொரோனா நோயாளி குணமடைந்ததால் அரியாங்குப்பத்தில் கட்டுப்பாட்டு பகுதியை திறக்கக்கோரி பொதுமக்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.