மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார் + "||" + Farmer lodges complaint with police superintendent seeking action against agency manager

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார்

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார்
பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி பண மோசடி செய்த ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி விவசாயி ஒருவர் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் மனு கொடுத்தார்.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் அருகேயுள்ள புதுஆத்தூர் கிராமம் காட்டுக்கொட்டகையை சேர்ந்த விவசாயியான தங்கவேல் நேற்று பெரம்பலூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நிஷாபார்த்திபனிடம் ஒரு புகார் மனு கொடுத்தார். அதில் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன் அரசின் வேளாண்மை பொறியியல் துறையின் கீழ் விவசாயிகளுக்கு 50 சதவீத மானிய விலையில் டிராக்டர் வழங்கும் திட்டத்தில் விண்ணப்பித்திருந்தேன். அதன்படி, 2 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்து டிராக்டர் வாங்க அனுமதி வழங்கப்பட்டது. மேலும் 15 நாட்களுக்குள் டிராக்டர் வாங்கி பதிவு செய்த விவரத்தை 27.8.2019-ந் தேதிக்குள் வேளாண்மை பொறியியல் துறை அலுவலகத்துக்கு தெரிவிக்க வேண்டும் என அறிவுறுத்தப்பட்டது. இதையடுத்து கடந்த மாதம் 20-ந் தேதி பெரம்பலூரில் உள்ள ஒரு டிராக்டர் ஏஜென்சியில் ஒரு வாரத்துக்குள் டிராக்டர் வழங்க வேண்டும் எனக் கூறி, முன் பணமாக ரூ.50 ஆயிரம் செலுத்தி எனது பெயரை பதிவு செய்தேன். மீதமுள்ள தொகை டிராக்டர் வழங்கும் போது செலுத்த வேண்டும் என நிபந்தனை விதித்தனர்.


டிராக்டர் ஏஜென்சி மேலாளர்

பின்னர் பலமுறை டிராக்டர் ஏஜென்சியிடம் சென்று கேட்டபோது முறையாக பதில் அளிக்கவில்லை. இந்நிலையில் கடந்த 29-ந் தேதி வேளாண்மை பொறியியல் அலுவலகத்தை அணுகியபோது டிராக்டர் வாங்க கால அவகாசம் முடிந்து விட்டதாகவும் அதனால் டிராக்டர் மானியத் தொகை ரத்து செய்யப்பட்டதாகவும் அலுவலர்கள் தெரிவித்தனர். இதனால் டிராக்டர் வாங்க அரசு வழங்கிய 50 சதவீத மானியத் தொகை ரூ.3.50 லட்சத்தை இழந்து விட்டேன். இதுதொடர்பாக டிராக்டர் ஏஜென்சி மேலாளரை அணுகி முறையிட்டு, முன் தொகையாக அளித்திருந்த ரூ.50 ஆயிரத்தை கேட்டதற்கு தர மறுத்ததோடு, தகாத வார்த்தைகளால் திட்டி அனுப்பி விட்டார்.

குறிப்பிட்ட காலத்துக்குள் டிராக்டர் வழங்காததால் அரசின் மானியத் தொகையை இழந்ததோடு மட்டுமின்றி, முன் தொகையாக வழங்கிய ரூ.50 ஆயிரத்தையும் தர மறுக்கின்றனர். எனவே டிராக்டர் ஏஜென்சிஸ் மேலாளர் மீது நடவடிக்கை எடுத்து, எனது முன் தொகையை பெற்றுத்தர நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் என்று கூறியிருந்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சமூக வலைத்தளத்தில் அவதூறு: நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் கமிஷனரிடம் 2 பெண்கள் புகார்
சமூக வலைத்தளத்தில் அவதூறு பரப்பியவர் மீது நடவடிக்கை கோரி, 2 பெண்கள் திருச்சி போலீஸ் கமிஷனரிடம் புகார் மனு கொடுத்தனர்.
2. வாடிக்கையாளர்களின் பெயரில் போலி நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.48½ லட்சம் மோசடி செய்த நகை மதிப்பீட்டாளர் கைது
வாடிக்கையாளர்களின் பெயரில் போலி நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.48½ லட்சம் மோசடிசெய்த நகைமதிப்பீட்டாளர் கைதுசெய்யப்பட்டார்.
3. நண்பர் தாக்கப்பட்டது குறித்து, போலீசில் புகார் செய்தவருக்கு சரமாரி வெட்டு - 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
நண்பர் தாக்கப்பட்டது குறித்து போலீசில் புகார் செய்தவருக்கு கத்தி வெட்டு விழுந்தது. இதுதொடர்பாக 3 பேரை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
4. தனியார் நிதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.14 லட்சம் மோசடி ஒருவர் கைது; மேலும் 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
கள்ளக்குறிச்சியில் தனியார் நிதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.14 லட்சம் மோசடி செய்த ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
5. கோவில்பட்டி அருகே, தூக்கில் தொங்கிய இளம்பெண் சாவில் மர்மம்
கோவில்பட்டி அருகே தூக்கில் தொங்கிய இளம்பெண் சாவில் மர்மம் இருப்பதாக, அரசு ஆஸ்பத்திரியில் உறவினர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அவரை கணவரின் குடும்பத்தினர் அடித்து கொலை செய்ததாக அவர்கள் புகார் தெரிவித்தனர்.