மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார் + "||" + Farmer lodges complaint with police superintendent seeking action against agency manager

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார்

பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி மோசடி: ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் விவசாயி புகார்
பெரம்பலூரில் டிராக்டர் தருவதாக கூறி பண மோசடி செய்த ஏஜென்சி மேலாளர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி விவசாயி ஒருவர் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் மனு கொடுத்தார்.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் அருகேயுள்ள புதுஆத்தூர் கிராமம் காட்டுக்கொட்டகையை சேர்ந்த விவசாயியான தங்கவேல் நேற்று பெரம்பலூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நிஷாபார்த்திபனிடம் ஒரு புகார் மனு கொடுத்தார். அதில் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன் அரசின் வேளாண்மை பொறியியல் துறையின் கீழ் விவசாயிகளுக்கு 50 சதவீத மானிய விலையில் டிராக்டர் வழங்கும் திட்டத்தில் விண்ணப்பித்திருந்தேன். அதன்படி, 2 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்து டிராக்டர் வாங்க அனுமதி வழங்கப்பட்டது. மேலும் 15 நாட்களுக்குள் டிராக்டர் வாங்கி பதிவு செய்த விவரத்தை 27.8.2019-ந் தேதிக்குள் வேளாண்மை பொறியியல் துறை அலுவலகத்துக்கு தெரிவிக்க வேண்டும் என அறிவுறுத்தப்பட்டது. இதையடுத்து கடந்த மாதம் 20-ந் தேதி பெரம்பலூரில் உள்ள ஒரு டிராக்டர் ஏஜென்சியில் ஒரு வாரத்துக்குள் டிராக்டர் வழங்க வேண்டும் எனக் கூறி, முன் பணமாக ரூ.50 ஆயிரம் செலுத்தி எனது பெயரை பதிவு செய்தேன். மீதமுள்ள தொகை டிராக்டர் வழங்கும் போது செலுத்த வேண்டும் என நிபந்தனை விதித்தனர்.


டிராக்டர் ஏஜென்சி மேலாளர்

பின்னர் பலமுறை டிராக்டர் ஏஜென்சியிடம் சென்று கேட்டபோது முறையாக பதில் அளிக்கவில்லை. இந்நிலையில் கடந்த 29-ந் தேதி வேளாண்மை பொறியியல் அலுவலகத்தை அணுகியபோது டிராக்டர் வாங்க கால அவகாசம் முடிந்து விட்டதாகவும் அதனால் டிராக்டர் மானியத் தொகை ரத்து செய்யப்பட்டதாகவும் அலுவலர்கள் தெரிவித்தனர். இதனால் டிராக்டர் வாங்க அரசு வழங்கிய 50 சதவீத மானியத் தொகை ரூ.3.50 லட்சத்தை இழந்து விட்டேன். இதுதொடர்பாக டிராக்டர் ஏஜென்சி மேலாளரை அணுகி முறையிட்டு, முன் தொகையாக அளித்திருந்த ரூ.50 ஆயிரத்தை கேட்டதற்கு தர மறுத்ததோடு, தகாத வார்த்தைகளால் திட்டி அனுப்பி விட்டார்.

குறிப்பிட்ட காலத்துக்குள் டிராக்டர் வழங்காததால் அரசின் மானியத் தொகையை இழந்ததோடு மட்டுமின்றி, முன் தொகையாக வழங்கிய ரூ.50 ஆயிரத்தையும் தர மறுக்கின்றனர். எனவே டிராக்டர் ஏஜென்சிஸ் மேலாளர் மீது நடவடிக்கை எடுத்து, எனது முன் தொகையை பெற்றுத்தர நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் என்று கூறியிருந்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விவசாயிகளிடம் பால் கொள்முதல் செய்து ரூ.32 லட்சம் மோசடி; தம்பதி கைது
பண்ருட்டி அருகே விவசாயிகளிடம் பால் கொள்முதல் செய்து ரூ.32 லட்சம் மோசடி செய்த தம்பதியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. கோபி போலீஸ் நிலையத்தில் நடிகர் விஜய்சேதுபதி மீது பா.ஜ.க. புகார்
கோபி போலீஸ் நிலையத்தில் நடிகர் விஜய்சேதுபதி மீது பா.ஜ.க.வினர் புகார் அளித்துள்ளனர்.
3. அமைச்சர் சி.வி.சண்முகத்தின் பெயரில் சமூக வலைதளங்களில் போலி கணக்கு மர்ம நபர் மீது போலீசில் புகார்
அமைச்சர் சி.வி.சண்முகத்தின் பெயரில் சமூக வலைதளங்களில் போலியான கணக்கு தொடங்கிய மர்ம நபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
4. அரசின் நடவடிக்கைகளில் தலையிட்டு கவர்னர் தேவையில்லாமல் குழப்பம் ஏற்படுத்துகிறார் அமித்ஷாவிடம், நாராயணசாமி புகார்
கவர்னர் கிரண்பெடி அரசின் நடவடிக்கைகளில் தலையிட்டு தேவையில்லாமல் குழப்பம் ஏற்படுத்துகிறார் என உள்துறை மந்திரி அமித்ஷாவிடம், முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி புகார் தெரிவித்துள்ளார்.
5. சோதனை கருவிகள் குறித்து புகார்; இந்தியாவுடன் விசாரணைக்கு ஒத்துழைக்க தயார் - சீன நிறுவனங்கள் அறிவிப்பு
சீனாவில் இருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட துரித சோதனை கருவிகள் துல்லியமாக இல்லை என்ற புகார் இங்கு எழுந்துள்ளது. இது குறித்த விசாரணையில் இந்தியாவுடன் ஒத்துழைக்க தயார் என அவற்றை ஏற்றுமதி செய்த சீன நிறுவனங்கள் அறிவித்துள்ளன.