மாவட்ட செய்திகள்

கறம்பவிடுதி பெரிய குளத்தில் வரத்துவாரி அடைப்பை சீரமைத்த விவசாயி பொதுமக்கள் பாராட்டு + "||" + Public appreciation of the farmer who revamped the barracks at the Karambaviduti big pond

கறம்பவிடுதி பெரிய குளத்தில் வரத்துவாரி அடைப்பை சீரமைத்த விவசாயி பொதுமக்கள் பாராட்டு

கறம்பவிடுதி பெரிய குளத்தில் வரத்துவாரி அடைப்பை சீரமைத்த விவசாயி பொதுமக்கள் பாராட்டு
உரிய நேரத்தில் யாரையும், எதிர்பார்க்காமல் தனி ஆளாக வரத்து வாரி அடைப்பை சரிசெய்து குளத்தில் தண்ணீர் பெருக காரணமாக இருந்த விவசாயி ரமேஷக்கு அப்பகுதி பொதுமக்கள், பொதுப்பணித்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டு தெரிவித்தனர்.
கறம்பக்குடி,

புதுக்கோட்டை மாவட்டம், கறம்பக்குடி அருகே பொதுப்பணி துறைக்கு சொந்தமான பெரிய குளம் உள்ளது. இதன்மூலம் அப்பகுதியில் உள்ள சுமார் 100 ஏக்கர் நிலங்கள் பாசன வசதி பெற்று வருகின்றன. இந்நிலையில் கடந்த சில வருடங்களாக கறம்பக்குடி பகுதியில் போதிய மழை பெய்யாததால் இக்குளத்தில் தண்ணீர் இன்றி வறண்டு கிடந்தது. இந்நிலையில், கடந்த 3 நாட்களாக கறம்பக்குடி பகுதியில் தொடர்ந்து கன மழை பெய்து வருகிறது. இதனால் ஏரி குளங்களில் தண்ணீர் வர தொடங்கியுள்ளன. இருப்பினும் கறம்பவிடுதி, பெரியகுளத்திற்கு தண்ணீர் சரிவர வரவில்லை. நேற்று முன்தினம் மாலையில், கனமழை பெய்தது. அப்போது வயல் வெளியில் நின்று கொண்டிருந்த விவசாயி ரமேஷ் (வயது 45) பெரியகுளத்தின் வரத்து வாரியில் தண்ணீர் வராததை அறிந்து வரத்து வாரி பாதையில் நடந்து சென்றார். அப்போது சாலையின் குறுக்கே இருந்த வரத்து வாரி குழாய் பகுதியில் அடைப்பு ஏற்பட்டிருந்தது. இதனால் மழைநீர் மாற்று பகுதியில் சென்று வீணாகி கொண்டிருந்தது.


இதையடுத்து மழைபெய்து கொண்டிருந்தபோது தனி ஆளாக செயலில் இறங்கி ரமேஷ் வரத்துவாரி மற்றும் பாலத்தின் குழாய்களில் ஏற்பட்டிருந்த அடைப்புகளை முழுமையாக அகற்றினார். இதைதொடர்ந்து குளத்தின் வரத்த வாரியில் மழைநீர், ஏரி குளத்திற்கு சென்றது. இரவில் மழைபெய்ததால் தற்போது கறம்பவிடுதி பெரியகுளத்தில் தண்ணீர் நிரம்பி உள்ளது. உரிய நேரத்தில் யாரையும், எதிர்பார்க்காமல் தனி ஆளாக வரத்து வாரி அடைப்பை சரிசெய்து குளத்தில் தண்ணீர் பெருக காரணமாக இருந்த விவசாயி ரமேஷக்கு அப்பகுதி பொதுமக்கள், பொதுப்பணித்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டு தெரிவித்தனர். இந்த குளம் முழுமையாக நிரம்பினால் அப் பகுதியில் 2 போகம் விளைச்சல் தடையின்றி இருக்கும் என விவசாயிகள் மகிழ்ச்சி தெரிவித்து உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேன்கனிக்கோட்டை அருகே சாலையோரத்தில் சுற்றித்திரியும் காட்டு யானை வாகன ஓட்டிகள், பொதுமக்கள் அச்சம்
தேன்கனிக்கோட்டை அருகே வனப்பகுதியை விட்டு வெளியேறிய ஒற்றை காட்டுயானை சாலையோரத்தில் சுற்றித்திரிவதால் வாகன ஓட்டிகள், பொதுமக்கள் அச்சமடைந்துள்ளனர்.
2. சார்ஜாவில் இருந்து விமானத்தில் வந்த 30 பயணிகள் தனியார் ஓட்டலில் தங்க பொதுமக்கள் எதிர்ப்பு
சார்ஜாவில் இருந்து விமானத்தில் வந்த 30 பயணிகளை தனியார் ஓட்டலில் தங்க வைப்பதற்கு பொதுமக்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்ததால் வேறு இடத்திற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.
3. அரவக்குறிச்சி நகரில் அதிவேகமாக செல்லும் வாகனங்கள் வேகத்தடை அமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை
அரவக்குறிச்சி நகரப்பகுதியில் அதிவேகமாக செல்லும் வாகனங்களால் அடிக்கடி விபத்து ஏற்படுகிறது. இதனால் வேகத்தடை அமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
4. ரெயில்வே கேட் மூடல்: நீடாமங்கலத்தில், 1½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு பொதுமக்கள் அவதி
ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டதால் நீடாமங்கலத்தில் 1½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. இதனால் பொதுமக்கள் கடும் அவதிக்கு ஆளாயினர்.
5. கொரோனா தடுப்பு பணியில் சிறப்பாக செயல்படும் திருச்சி எடப்பாடி பழனிசாமி பாராட்டு
கொரோனா தடுப்பு பணியில் திருச்சி மாவட்ட நிர்வாகம் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருவதாக முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பாராட்டு தெரிவித்தார்.