மாவட்ட செய்திகள்

2 மகன்களும் கவனிக்காததால் விரக்தி: வைகை ஆற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சி + "||" + Woman trying to commit suicide by jumping into the Vaigai river

2 மகன்களும் கவனிக்காததால் விரக்தி: வைகை ஆற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சி

2 மகன்களும் கவனிக்காததால் விரக்தி: வைகை ஆற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சி
ஆண்டிப்பட்டி அருகே 2 மகன்களும் கவனிக்காததால், வைகை ஆற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்டார்.
ஆண்டிப்பட்டி,

தேனி மாவட்டம் ஆண்டிப்பட்டி அருகே உள்ள ஜம்புலிபுத்தூர் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் மரகதம் (வயது 55). அவருடைய கணவர், கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இறந்து விட்டார். மரகதத்தின் 2 மகன்களும் திருமணமாகி திண்டுக்கல், திருப்பூரில் வசித்து வருகின்றனர். கணவர் இறந்த பிறகு மரகதம் தனியாக வசித்து வருகிறார்.

அப்பகுதியில் உள்ள வீடுகளில் வீட்டு வேலை செய்து அவர் பிழைப்பு நடத்தி வருகிறார். அவருடைய 2 மகன்களும் மரகதத்தை கவனிக்கவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. தனிமை வாட்ட, தனது மகன்களும் தன்னை கவனிக்கவில்லை என்ற விரக்தியில் அவர் மனம் உடைந்து காணப்பட்டார். மேலும் அவர் தற்கொலை செய்து கொள்ள முடிவு செய்தார்.

இதனையடுத்து வைகை அணை அருகே ஆண்டிப்பட்டி-பெரியகுளம் சாலையில் உள்ள பாலத்துக்கு மரகதம் வந்தார். பின்னர் பாலத்தில் இருந்து வைகை ஆற்றுக்குள் திடீரென குதித்தார். தற்போது வைகை அணையில் இருந்து பாசனத்துக்கு வினாடிக்கு 1,200 கனஅடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது. இதனால் ஆற்றில் தண்ணீர் கரைபுரண்டு ஓடியது.

ஆழமான பகுதியில் குதித்த மரகதம் தண்ணீரில் அடித்து செல்லப்பட்டார். பாலத்தில் இருந்து 200 மீட்டர் தூரம் சென்ற நிலையில் அங்கிருந்த ஆகாயதாமரை செடிகளில் அவர் சிக்கி உயிருக்கு போராடி கொண்டிருந்தார். இதனை கண்ட சிலர், ஆற்றில் குதித்து தண்ணீரில் தத்தளித்து கொண்டிருந்த மரகதத்தை மீட்டு கரைக்கு கொண்டு வந்தனர்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த வைகை அணை போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பாண்டியம்மாள் தலைமையிலான போலீசார் அங்கு விரைந்தனர். பின்னர் அவருக்கு அறிவுரை கூறிய போலீசார், தேனி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக மரகதத்தை அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. பெற்ற மகன்கள் கவனிக்காததால், தாய் தற்கொலைக்கு முயன்ற சம்பவம் ஆண்டிப்பட்டி பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வைகை ஆற்றில் ஆக்கிரமித்துள்ள கருவேல மரங்களை அகற்ற கோரிக்கை
திருப்புவனம் வைகைஆற்றில் காடுகள் போல் ஆக்கிரமித்துள்ள கருவேல மரங்களை அகற்ற வேண்டும் என விவசாயிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
2. திருப்புவனம் அருகே, வைகை ஆற்றில் தொடரும் மணல் திருட்டு - நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை
திருப்புவனம் அருகே உள்ள வைகை ஆற்றில் நடைபெறும் மணல் திருட்டை தடுக்க மாவட்ட நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. சிவகங்கை பாசனத்துக்கு வைகையில் கூடுதல் தண்ணீர் திறக்கக்கோரி வழக்கு - அதிகாரிகளுக்கு மதுரை ஐகோர்ட்டு நோட்டீஸ்
வைகை ஆற்றில் சிவகங்கை மாவட்ட பாசனத்துக்கு கூடுதல் தண்ணீர் திறக்கக்கோரி தொடரப்பட்ட வழக்கில் அதிகாரிகளுக்கு மதுரை ஐகோர்ட்டு நோட்டீஸ் அனுப்ப உத்தரவிட்டுள்ளது.
4. கவனமுடன் குளிக்க வேண்டும்: வைகை ஆறு கரையோரங்களில் எச்சரிக்கை தகவல் பலகை
நிலக்கோட்டை பகுதியில் வைகை ஆறு கரையோரங்களில் கவனமுடன் குளிக்க வேண்டும் என்று எச்சரிக்கை தகவல் பலகை வைக்கப்பட்டது.
5. குளிக்கச் சென்றபோது பரிதாபம்: மதுரை வைகை ஆற்றில் மூழ்கிய மாணவனின் கதி என்ன? தேடும் பணி தீவிரம்
மதுரை வைகை ஆற்றில் குளித்த மாணவன் மாயமானதை தொடர்ந்து அவனை தேடும் பணி தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது.