மாவட்ட செய்திகள்

மலேசியாவில் இருந்து வந்த ராமநாதபுரம் வாலிபருக்கு டெங்கு காய்ச்சல் + "||" + Dengue fever for Ramanathapuram youth from Malaysia

மலேசியாவில் இருந்து வந்த ராமநாதபுரம் வாலிபருக்கு டெங்கு காய்ச்சல்

மலேசியாவில் இருந்து வந்த ராமநாதபுரம் வாலிபருக்கு டெங்கு காய்ச்சல்
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் ஏற்கனவே 4 பேர் டெங்கு காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் மலேசியாவில் இருந்து காய்ச்சலுடன் வந்தவருக்கு நடத்தப்பட்ட சோதனையில் டெங்கு காய்ச்சல் இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
ராமநாதபுரம்,

ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் ஏராளமானோர் மர்ம காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்ட அரசு மற்றும் தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். ஏற்கனவே தெற்கு பெருவயலை சேர்ந்த ராஜேந்திரன் என்பவரின் மகன் வாலிபர் கோபிநாத் மற்றும் சின்ன ஏர்வாடி பி.எம். வலசை செல்வம் மகள் திவ்யா(வயது18) ஆகியோருக்கு டெங்கு காய்ச்சல் பாதிப்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டு உரிய சிகிச்சைக்கு பின்னர் வீடு திரும்பி உள்ளனர்.


மேலும் மஞ்சூர் வணங்கனேந்தல் பகுதியை சேர்ந்த பால்ராஜ் மனைவி பாண்டியம்மாள்(41) என்பவருக்கும், ராமநாதபுரம் லெட்சுமிபுரம் மணிகண்டன் மகள் சிவதர்ஷா(9) என்ற சிறுமியும் டெங்கு காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது கண்டறியப்பட்ட ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். டாக்டர்களின் தீவிர கண்காணிப்பு காரணமாக இவர்கள் இருவரும் தற்போது ரத்த தட்டு அணுக்கள் எண்ணிக்கை உயர்ந்து நலமுடன் உள்ளனர். இந்த நிலையில் சோழந்தூர் களவான்குடி பகுதியை சேர்ந்த ராஜு என்பவரின் மகன் பூசதுரை(24) என்பவர் மலேசியாவில் வேலை பார்த்து வந்த நிலையில் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அங்கிருந்து உடனடியாக சொந்த ஊருக்கு வந்துள்ளார். இதன்பின்னர் அவருக்கு ரத்த பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டபோது டெங்கு காய்ச்சல் இருந்தது கண்டறியப்பட்டது. உடனடியாக அவர் ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு டாக்டர்களின் தீவிர கண்காணிப்பில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. இதன்பயனாக தற்போது வாலிபர் பூசதுரையின் ரத்த அணுக்கள் எண்ணிக்கை உயர்ந்துள்ளது. இதன்படி ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் டெங்கு காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 5 ஆக உயர்ந்துள்ளது. மலேசியாவில் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டு வந்துள்ளதால் மலேசியாவிலும் டெங்கு காய்ச்சல் வேகமாக பரவி வருவது தெரியவந்துள்ளது.

தற்போது பரவி வரும் டெங்கு காய்ச்சலை தடுக்க ராமநாதபுரம் மாவட்ட நிர்வாகம் மற்றும் சுகாதாரத்துறையின் தீவிர நடவடிக்கை மற்றும் முன்எச்சரிக்கையால் கொசுமருந்து தெளிப்பு, புகைமருந்து அடிப்பு, அபேட் மருந்து தெளிப்பு உள்ளிட்ட பணிகள் போர்க்கால அடிப்படையில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன. தொடர் காய்ச்சல் உள்ள பகுதிகளில் டாக்டர்கள் முகாமிட்டு நோய் தடுப்பு நடவடிக்கையில் இறங்கி உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மலேசியாவிலிருந்து பாமாயில், பிற பொருட்களை இறக்குமதி செய்வதை குறைத்துக்கொள்ள இந்தியா முடிவு
இந்தியாவை கோபப்படுத்திய மலேசிய பிரதமரின் காஷ்மீர் கருத்துக்களால் மலேசியாவில் இருந்து பாமாயில்-பிற பொருட்கள் இறக்குமதி செய்வதை இந்தியா குறைத்துக்கொள்ள முடிவு செய்து உள்ளது என தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
2. மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி; 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி செய்த 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. மலேசியாவில் நடிகை ஜெனிபர் லோபஸ் படத்துக்கு தடை - பின்னணி என்ன?
மலேசியாவில் நடிகை ஜெனிபர் லோபஸ் படத்துக்கு தடை விதிக்கப்பட்டதன் பின்னணி குறித்த தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
4. இலங்கையில் இருந்து ராமநாதபுரம் கடல் பகுதி வழியாக தீவிரவாதிகள் ஊடுருவினார்களா? “உச்சகட்ட உஷார்நிலை” என போலீஸ் சூப்பிரண்டு பேட்டி
இலங்கையில் இருந்து ராமநாதபுரம் மாவட்ட கடல் பகுதி வழியாக தமிழகத்திற்குள் தீவிரவாதிகள் ஊடுருவியதாக வந்த தகவலை தொடர்ந்து, உச்சகட்ட உஷார் நிலையில் மாவட்டம் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஓம்பிரகாஷ்மீனா தெரிவித்தார்.
5. சர்ச்சையான கருத்து: மத போதகர் ஜாகீர் நாயக்கிடம் விசாரணை நடத்த மலேசிய அரசு முடிவு
சர்ச்சையான கருத்துக்களை கூறியதாக மத போதகர் ஜாகீர் நாயக்கிடம் விசாரணை நடத்த மலேசிய அரசு முடிவு செய்து உள்ளது.